సమంత: చెప్పుల ఖరీదు వింటే షాక్ అవుతారు కానీ మిగిలిన వాటి సంగతేంటి?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-05-30T10:55:01+05:30 IST

సమంత పాపులారిటీ బాగా పెరిగింది. ‘పుష్ప’, ‘ఫ్యామిలీ మ్యాన్‌’ వెబ్‌ సిరీస్‌లో ఓ ప్రత్యేక గీతంతో ఆమె పేరు జాతీయ స్థాయిలో మారుమోగుతోంది. ఇప్పుడు ‘సిటాడెల్’ అనే హిందీ వెబ్ సిరీస్ కూడా చేస్తోంది. అన్ని భాషల్లో చేస్తున్న సమంత చెప్పుల ధర తెలిస్తే నిజంగానే ఆశ్చర్యపోతారు

సమంత: చెప్పుల ఖరీదు వింటే షాక్ అవుతారు కానీ మిగిలిన వాటి సంగతేంటి?

సమంత రూత్ ప్రభు

ఇటీవల పలువురు సెలబ్రిటీలు ఎయిర్‌పోర్టుకు వెళ్లి వస్తున్న ఫొటోలు వైరల్‌గా మారుతున్నాయి. అయితే ఈ సెలబ్రిటీలు వేసుకునే చెప్పులపైనే నెటిజన్లు ఎక్కువగా దృష్టి సారిస్తున్నారు. వాటి ధరలు చూస్తుంటే బాబోయ్ చెప్పులకే ఇన్ని లక్షలు వెచ్చించడం ఆశ్చర్యం కలిగిస్తోంది. కేవలం ఒక జత చెప్పులకే ఇంత డబ్బు ఖర్చు చేస్తుంటే, మిగతా వాటికి ఎంత ఖర్చు చేస్తున్నారో ఆలోచించండి.

ఇప్పుడు ఈ చెప్పుల గురించి ఎందుకు మాట్లాడుకుంటున్నాం అంటే ‘ఖుషి’ #ఖుషి సినిమా కోసం సమంత రూత్ ప్రభు టర్కీ వెళ్లింది. ఈ సినిమాలో విజయ్ దేవరకొండ సరసన ఆమె నటిస్తోంది. దీనికి శివనిర్వాణ దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. అలా వెళ్తుండగా ఎయిర్‌పోర్టులో కనిపించింది. అందరి చూపు ఆమె చెప్పులపైనే ఉంది. ఆమె ధరించిన చెప్పుల ఖరీదు రెండు లక్షల రూపాయలకుపైగా ఉంటుందని చెబుతున్నారు.

samanthacheppalls.jpg

లూయిస్ విట్టన్ కంపెనీకి చెందిన చెప్పులు ఆమె ధరించినట్లు సమాచారం. ఇటీవలే ‘సిటాడెల్’ వెబ్ సిరీస్ షూటింగ్ కోసం లండన్ వెళ్లినప్పుడు ఈ చెప్పులు కొన్నారని కూడా చెబుతున్నారు. ఈ కంపెనీకి చెందిన చెప్పులన్నీ లక్షల రూపాయల్లో ఉన్నాయి. అయితే సమంత ఒక్కటే కాదు #సమంత, సెలబ్రిటీలు వేసుకునే చెప్పులు చాలా ఖరీదు అని చాలా మంది అంటున్నారు.

‘బ్రో’ సినిమాలో పవన్ కళ్యాణ్, సాయి ధరమ్ తేజ్ జంటగా నటిస్తున్న స్టిల్ విడుదలైంది. పవన్ కళ్యాణ్ #PawanKalyan ధరించిన బూట్ల ధర కూడా లక్ష రూపాయలు ఉంటుందని నెటిజన్లు అంటున్నారు. చాలా మంది సెలబ్రిటీలు తమ బూట్ల నుండి చాలా ఖరీదైన బట్టలు, వాచీలు మరియు ఉంగరాలను ధరిస్తున్నారు. విలువ ఇచ్చేది వస్తువు కాదు, వ్యక్తి అని గుర్తుంచుకోవాలి!

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-05-30T10:55:01+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *