మెగాస్టార్ చిరంజీవి: ఆ సినిమాలో చిరంజీవి పక్కన రెండో హీరో..

‘భోలాశంకర్’ #BholaaShankar అంతగా విజయం సాధించకపోవడంతో మెగాస్టార్ చిరంజీవి తన రాబోయే చిత్రాలపై కొంచెం ఎక్కువ దృష్టి పెట్టినట్లు ఒక టాక్ నడుస్తోంది. ‘భోళాశంకర్’ సినిమా విడుదలకు ముందే తాను రెండు సినిమాలు చేయబోతున్నానని, అందులో ఒకటి ‘బింబిసార’ దర్శకుడు వశిష్ట (మల్లాది వస్సిష్ట)తో ఒక సినిమా, తన కూతురు సుష్మిత కొణిదెల నిర్మిస్తున్న మరో సినిమా అని ప్రకటించాడు.

అయితే ఇప్పుడు వశిష్ట డైరెక్షన్‌లో చేయబోయే సినిమా ప్రీ-ప్రొడక్షన్ స్టార్ట్ అయ్యింది, యూవీ క్రియేషన్స్ (యూవీ క్రియేషన్స్) నిర్మాతలు ఆయన కూతురితో చేయబోయే మూవీని ఎనౌన్స్ చేసారు కానీ డైరెక్టర్ ఎవరనేది మాత్రం రివీల్ చేయలేదు. ఈ చిత్రానికి కళ్యాణ్ కృష్ణ దర్శకత్వం వహిస్తున్నట్లు మొదట వార్తలు వచ్చాయి. అదే ఖరారు అయింది. అయితే ఎప్పుడైతే ‘భోళాశంకర్’ బాక్సాఫీస్ వద్ద పరాజయం పాలైతే ఆ సినిమా ఉంటుందని మాత్రమే చెబుతున్నారు కానీ అందులో దర్శకుడు ఎవరు, మరో కథానాయకుడు ఎవరు అనేది మాత్రం ప్రకటించలేదు.

chiranjeevi-naveenpolishett.jpg

బెజవాడ ప్రసన్నకుమార్ కథను అందించగా, ఇందులో తండ్రిగా చిరంజీవి, కొడుకుగా సిద్ధు జొన్నలగడ్డ నటించారు. అయితే సిద్ధూ వరుస సినిమాలతో బిజీగా ఉండడంతో తప్పుకున్నట్లు కూడా వార్తలు వచ్చాయి. ఆ తర్వాత శర్వానంద్ పేరు బయటకు వచ్చింది. అయితే ఇప్పుడు అది శర్వానంద్ కాదని, హైపర్ యాక్టివ్ రోల్ అని, దానికి నవీన్ పొలిశెట్టి అయితే బాగుంటుందని టాక్ కూడా వినిపిస్తోంది.

నవీన్ ఇటీవల ‘మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి’ #MissShettyMrPoliShettyతో విజయం సాధించడమే కాకుండా, అతని కామెడీ టైమింగ్‌ని కూడా అందరూ ప్రశంసించారు. అంతే కాకుండా ఈ సినిమా చూసిన మొదటి ప్రేక్షకులు కూడా చిరంజీవి కావడం విశేషం.సినిమాను మెచ్చుకోవడమే కాకుండా నవీన్ నటనను మెచ్చుకున్నారు. కాబట్టి చిరంజీవి పక్కన రెండో కథానాయకుడిగా నవీన్‌ని ఎంచుకోవచ్చు. అయితే దర్శకుడు కళ్యాణ్ కృష్ణనా లేక మరొకరు దర్శకత్వం వహిస్తారా అనేది తెలియాల్సి ఉంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-11T16:59:48+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *