సాయి ధరమ్ తేజ్: అభిమానులకు ఓ విన్నపం.. నాకు ఇప్పుడు అంత ధైర్యం లేదు

శుక్రవారం ‘బ్రో’ సినిమా విడుదల సందర్భంగా సాయి ధరమ్ తేజ్ (సాయి ధరమ్ తేజ్) సోషల్ మీడియా వేదికగా ఓ లేఖను విడుదల చేశారు. ఈ సినిమా విడుదల సందర్భంగా అభిమానులు, శ్రేయోభిలాషులు జాగ్రత్తగా ఉండాలని కోరారు. ముఖ్యంగా వాతావరణాన్ని దృష్టిలో ఉంచుకుని. ఈ వేడుకల్లో మీకు ఏదైనా జరిగితే భరించే ధైర్యం నాకు లేదు అంటూ ఆయన పెట్టిన పోస్ట్ వైరల్ అవుతోంది.

“నా ప్రియమైన అభిమానులకు మరియు శ్రేయోభిలాషులకు,

ఇప్పటివరకు మీరు నాపై చూపిన ప్రేమకు చాలా ధన్యవాదాలు. మీ అందరికీ ఎప్పటికీ రుణపడి ఉంటాను.

సముద్రఖనిగారి దర్శకత్వంలో నేను, కళ్యాణ్ మామయ్య కలిసి నటించిన ‘బ్రో’ (#BroTheAvatar) చిత్రం రేపు ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదలవుతోంది. ఇప్పటి వరకు ఈ సినిమాలోని ప్రతి అంశం, కంటెంట్ పట్ల ఆసక్తి కనబరుస్తూ సినిమా విడుదలకు ముందే బ్యానర్లు, కటౌట్లతో పండగలాంటి వాతావరణం తీసుకొచ్చారు. మీ అభిమానాన్ని ఇంకా చాలా రకాలుగా చూపిస్తున్నారు. మీకు నచ్చిన వేడుకలను మేము కాదనలేము.

అయితే ఆ సమయంలో చాలా జాగ్రత్తగా ఉండమని వేడుకుంటున్నాను. ప్రస్తుత వాతావరణాన్ని గుర్తుంచుకోండి మరియు మీ వేడుకలను చాలా జాగ్రత్తగా జరుపుకోండి. ఈ వేడుకల్లో నీకు ఏదైనా జరిగితే భరించే ధైర్యం ఇప్పుడు నాకు లేదు. మీరు ఎంతగా ప్రేమించబడాలనుకుంటున్నారో, దాని కంటే సురక్షితంగా ఉండటం ముఖ్యం అని నేను నమ్ముతున్నాను. కాబట్టి దయచేసి సురక్షితంగా ఉండండి. జైహింద్.. నాకు సాయితేజ్’’ సాయిధరమ్ తేజ్ తన ట్విట్టర్‌లో తెలిపారు.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-27T22:32:55+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *