అనిల్ రావిపూడి: నువ్వు చెప్పింది చేయకుంటే చంపేస్తాడు…

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-23T15:26:16+05:30 IST

దర్శకుడు అనిల్ రావిపూడిని నటుడు బ్రహ్మాజీ బెదిరించారు. పీక మీద కత్తి పెట్టి భయం పుట్టించారు. తాను చెప్పింది చేయకుంటే గొంతు కోస్తానని హెచ్చరించారు. ఇందుకు సంబంధించిన వీడియో వైరల్ అవుతోంది. ఈ వీడియోను నెటిజన్లు నవ్వుతూ ఎంజాయ్ చేస్తున్నారు.

అనిల్ రావిపూడి: నువ్వు చెప్పింది చేయకుంటే చంపేస్తాడు...

దర్శకుడు అనిల్ రావిపూడిని నటుడు బ్రహ్మాజీ బెదిరించారు. పీక మీద కత్తి పెట్టి భయం పుట్టించారు. తాను చెప్పింది చేయకుంటే గొంతు కోస్తానని హెచ్చరించారు. ఇందుకు సంబంధించిన వీడియో వైరల్ అవుతోంది. ఈ వీడియోను నెటిజన్లు నవ్వుతూ ఎంజాయ్ చేస్తున్నారు. అసలు విషయం ఏంటంటే… బ్రహ్మాజీ తనయుడు ప్రధాన పాత్రలో రూపొందిన ‘స్లమ్ డాగ్ హస్బెండ్’ సినిమా ప్రమోషన్‌లో భాగంగా బ్రహ్మాజీ ఇలా చేసాడు. ఇందులో భాగంగా బ్రహ్మాజీ, అనిల్ రావిపూడితో ఓ చిన్న స్కిట్‌ చేశాడు. అన్న షూటింగ్‌లో ఉన్న అనిల్ రావిపూడి వద్దకు వెళ్లి ‘స్లమ్ డాగ్ హస్బెండ్’ రిలీజ్ డేట్ గురించి చిన్న వీడియో బైట్ అడిగాడు. ‘ఎన్ని సార్లు చెప్పాలి నీకు… మొన్న ఫ్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ అన్నావు… ఇప్పుడు వీడియో గురించి మాట్లాడుతున్నావ్.. కోపంగా ఉంది వెళ్లు అన్నా’ అని అనిల్ నిరాకరించడంతో బ్రహ్మాజీ అతని మెడపై కత్తి పెట్టి బెదిరించాడు.

2.jpg

దీంతో అనిల్ రావిపూడి ‘స్లమ్ డాగ్ హస్బెండ్’ జులై 29న విడుదల కానుంది.. అందరూ తప్పక చూడండి’. ఈ సరదా వీడియో నెటిజన్లను ఆకట్టుకుంది. బ్రహ్మాజీ తనయుడు సంజయ్ రావ్ ‘స్లమ్ డాగ్ హస్బెండ్’ సినిమాలో నటించాడు. ఏఆర్ శ్రీధర్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమాలో ప్రణవి మానుకొండ కథానాయిక. ఇప్పటికే అన్ని కార్యక్రమాలు పూర్తి చేసుకున్న ఈ సినిమా ఈ నెల 29న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-23T15:26:16+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *