కరోనా వ్యాక్సిన్‌లు: ఇంటి వైద్యులు మంచి కంటే ఎక్కువ హాని చేస్తున్నారు

కరోనా సమయంలో వ్యాక్సిన్‌లు రక్షకుడిగా మారాయి. రెండు మూడు బూస్టర్ డోసులు కూడా తీసుకున్నాం. అయితే ఆ వ్యాక్సిన్‌లు కరోనా నుండి రక్షణను అందించడమే కాకుండా ఆరోగ్యాన్ని దెబ్బతీశాయని హోమియో వైద్యుడు అంబటి సురేంద్ర రాజు చెప్పారు.

వ్యాక్సిన్‌లో పాదరసం, ఆర్సెనిక్ మరియు సీసం వంటి హానికరమైన పదార్థాలు ఉన్నాయి, అలాగే బొడ్డు తాడు కణాలు మరియు వైరస్ జాడలు ఉంటాయి. వాస్తవానికి, టీకాల ద్వారా శరీరంలోకి వ్యాధికారకాలను ప్రవేశపెట్టడం ద్వారా, వ్యాధులు స్వాగతించబడతాయి. కరోనా విషయంలో కూడా అదే జరిగిందని సురేంద్రరాజు చెప్పారు. వ్యాక్సిన్ ద్వారా కరోనా కారకాలను ప్రవేశపెట్టడం వల్ల శరీరం వైరస్‌కు గురికావడమే కాకుండా, శరీరంలోకి హానికరమైన లోహాలు, రసాయనాలు మరియు కణాలు ప్రవేశించడం వల్ల గుండె ఆగిపోవడం మరియు ఇతర తీవ్రమైన రుగ్మతలు ప్రతిచోటా పెరిగాయని ఆయన అన్నారు.

ఐదు వైరస్‌లు కలిపి…

కోవిడ్ వ్యాక్సిన్‌లో ఐదు రకాల వైరస్‌లను కలిపారు. కోవిడ్ వైరస్‌లతో పాటు, హెచ్‌ఐవి, స్వైన్ ఫ్లూ, మలేరియా, క్షయ, బ్లాక్ ఫంగస్ మొదలైన వైరస్‌లకు ఆధారాలు ఉన్నాయి. ఫలితంగా, కోవిడ్ మహమ్మారి సమయంలో మరియు తరువాత కార్డియాక్ అరెస్ట్ సంభవం పెరిగిందని సురేంద్ర రాజు చెప్పారు. చికిత్సతో గుండెపోటు బాధితుడిని రక్షించే అవకాశాలు ఉన్నాయి. గుండెపోటు వచ్చినప్పుడు కుప్పకూలి చనిపోతారు. కానీ కార్డియాక్ అరెస్ట్ విషయంలో అలా కాదు. కార్డియాక్ అరెస్ట్‌లో ఉన్న వ్యక్తి మరణం తర్వాత కుప్పకూలిపోతాడు. టీకా మరియు కార్డియాక్ అరెస్ట్ మధ్య లింక్ గురించి సందేహాలు ఉండవచ్చు. ఇందుకోసం గుండెపోటుతో మరణించిన వారి ఆరోగ్య చరిత్రను పరిశీలించాలి. ప్రాణాలు కోల్పోయిన వారిలో గుండె జబ్బుల చరిత్ర లేకపోవడం, వారి కుటుంబ చరిత్రలో గుండె జబ్బులు లేకపోవడం, వారందరూ కోవిడ్ వ్యాక్సిన్‌లు తీసుకున్నారనే వాస్తవం కోవిడ్ వ్యాక్సిన్‌పై అనుమానాలు పెరగడానికి దోహదపడింది.

కొత్త వేరియంట్ ఉంటే?

ఆర్సెనిక్ మరియు ఇన్ఫ్లుఎంజా వ్యాధి లక్షణాలను బట్టి ఉపయోగించవచ్చు. బ్రయోనియం కూడా ఉపయోగించవచ్చు. ఈ ఔషధాన్ని వైద్య పరిభాషలో ‘జెనస్ ఎపిడెమికస్’ అంటారు. ఒక అంటువ్యాధి చెలరేగినప్పుడు, ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న అన్ని సార్వత్రిక లక్షణాలు క్రోడీకరించబడతాయి మరియు చివరికి ఒక ఔషధం మాత్రమే కనుగొనబడుతుంది. కాబట్టి కోవిడ్ మహమ్మారి సమయంలో, హోమియో కనుగొన్న ఏకైక ఔషధం ‘బ్రయోనియా ఆల్బ్’. కోవిడ్ ప్రారంభంలో ఉపయోగించిన ఈ ఔషధాన్ని ప్రస్తుత కోవిడ్ చికిత్సలో భాగంగా ఉపయోగించవచ్చు. దగ్గు, ముక్కు కారటం, జ్వరం, గొంతునొప్పి, ఊపిరితిత్తుల్లో నీరు… ఇలా అన్ని లక్షణాలకూ బ్రయోనియా ఆల్బ్ మొదటి విరుగుడు. కోలిక్ ఆర్బ్ తీసుకోవాలి. లిక్విడ్ D3 యొక్క 60,000 అంతర్జాతీయ యూనిట్లు వారానికి తీసుకోవాలి.

విరుగుడు ఉంది

కోవిడ్ వ్యాక్సిన్‌లు తీసుకున్న వారందరూ భయపడాల్సిన అవసరం లేదు. హోమియోలో దీనికి మంచి విరుగుడు ఉందని సురేంద్రరాజు అంటున్నారు. కోవిడ్ వ్యాక్సిన్‌కు విరుగుడుగా మూడు ఔషధాలను ఉపయోగించవచ్చు. థుజా 30 (మూడు రోజులకు రోజుకు ఒక డోస్), వ్యాక్సినినం (రోజుకు ఒక డోస్ మూడు రోజులు) మరియు మెలంగినం (రోజుకు ఒక డోస్ మూడు రోజులు) ఈ మూడు మందులను తొమ్మిది రోజులు వాడితే, మిగిలిన వ్యాక్సిన్ విషాలన్నీ శరీరం తొలగించబడుతుంది. పోగొట్టుకున్న రోగనిరోధక శక్తిని పునరుద్ధరించడానికి, వ్యాధి మరియు ప్రాణనష్టం నుండి రక్షించడానికి విరుగుడు హోమియో మందలు టీకాల యొక్క ప్రధాన లక్ష్యం! హోమియో మందులు (ఆర్సెనిక్ ఆల్బమ్, ఇన్ఫ్లుఎంజా) కరోనా ఇన్ఫెక్షన్ నుండి ఎలా రక్షణ కల్పిస్తాయో, వ్యాక్సిన్ యొక్క విష ప్రభావాలకు విరుగుడుగా కూడా విరుగుడు సమర్థవంతంగా పనిచేస్తుందని వైద్యులు చెబుతున్నారు.

dacotr.jpg

– డాక్టర్ అంబటి సురేంద్ర రాజు

హోమియో వైద్యులు,

క్యూర్ హోమియో క్లినిక్, హైదరాబాద్.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-04-18T11:34:40+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *