దేవి శ్రీ ప్రసాద్: పెళ్లి ఫిక్స్ అయిందా? ఆ అమ్మాయినా?

టాలీవుడ్ మోస్ట్ ఎలిజిబుల్ బ్యాచిలర్స్ లిస్ట్ నుంచి దేవిశ్రీ ప్రసాద్ బయటకు వస్తున్నారా? పెళ్లి ఎప్పుడు? అనీ అనే వాళ్లందరి నోళ్లకు తాళం వేయబోతున్నాడా? అంటే అనే సంకేతాలు కోలీవుడ్ వర్గాల్లో వినిపిస్తున్నాయి. గతంలో చాలా సార్లు దేవిశ్రీ ప్రసాద్ పెళ్లి వార్తలు వైరల్ అయ్యాయి. ఒకప్పుడు అతను హాట్ బ్యూటీ, నటి మరియు నిర్మాత ఛార్మిని పెళ్లి చేసుకోబోతున్నాడని వార్తలు వచ్చాయి. ఆ తర్వాత యంగ్ హీరోయిన్ పూజిత పొన్నాడ పేరు వినిపించింది. కానీ అవేవీ కార్యరూపం దాల్చలేదు. దేవిశ్రీకి ఇప్పుడు 43 ఏళ్లు. ఈ మధ్య కాలంలో పెళ్లంటే చాలు.. టాక్ ను దాటవేస్తూ వస్తున్న ఈ రాక్ స్టార్ (రాక్ స్టార్) పెళ్లికి సంబంధించిన వార్తలు మరోసారి టాక్ ఆఫ్ ది ఇండస్ట్రీగా మారుతున్నాయి.

DSP.jpg

అయితే ఇప్పుడు వస్తున్న వార్తల ప్రకారం ఆయన పెళ్లి చేసుకోబోతున్నది సెలబ్రిటీని కాదు. ఎందుకంటే, దేవిశ్రీ విషయంలో హీరోయిన్లు, సింగర్ల పేర్లు అలా వినిపించాయి.. ఇప్పుడు కూడా ఏ సెలబ్రిటీని పెళ్లి చేసుకోబోతున్నాడు? అలా అనుకోవడం సహజం. అయితే కోలీవుడ్ మీడియా రాస్తున్న వార్తల ప్రకారం అతను డేటింగ్ చేస్తున్న అమ్మాయి సెలబ్రిటీ కాదని, బంధువుల అమ్మాయి అని తెలుస్తోంది. దేవిశ్రీకి దూరపు బంధువని, వారసుడు అవుతాడని అంటున్నారు. అంతే కాదు ఇద్దరి మధ్య వయసు గ్యాప్ 17 ఏళ్లు. మరి ఈ వార్తల్లో ఎంత నిజం ఉందో తెలియాల్సి ఉంది.

ఇది కూడా చదవండి-ఉపాసన: ప్రాణ స్నేహితుల సమక్షంలో బేబీ షవర్ పార్టీ.. వైరల్

DSP-2.jpg

దేవిశ్రీ ప్రసాద్‌తో పాటు ఇండస్ట్రీ (సినీ ఇండస్ట్రీ)లో పెళ్లి చేసుకునే సెలబ్రిటీల లిస్ట్ చాలానే ఉంది. ముఖ్యంగా యంగ్ రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ (యంగ్ రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్) అభిమానులు ఆయన పెళ్లి వార్త కోసం ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ప్రభాస్ పెళ్లి ఎప్పుడు అని అడిగితే… సల్మాన్ (సల్మాన్) ఇంకా అలానే ఉన్నాడు! వారు పదం పాస్ చేస్తారు. ఈ విషయంలో అభిమానులు తీవ్ర నిరాశకు గురవుతున్నారు. అన్నీ కుదిరితే.. ఈ ఏడాది ప్రభాస్ పెళ్లి వార్త వచ్చే అవకాశం లేకపోలేదు. దేవిశ్రీ ప్రసాద్ పెళ్లి వార్తలకు సంబంధించి.. వార్తలు బలంగా వినిపిస్తున్నాయి. ఈసారి టుచ్ చెప్పే అవకాశం లేకున్నా.. కుటుంబ సభ్యులు ప్లాన్ చేసినట్లే తెలిసిపోతుంది. త్వరలో ఎంగేజ్‌మెంట్ కార్యక్రమాలు కూడా జరగనున్నాయి. అయితే అధికారికంగా దేవిశ్రీ పెళ్లికి సంబంధించి ఇంకా ఎలాంటి ప్రకటన వెలువడలేదు. (దేవి శ్రీ ప్రసాద్ వివాహం)

*************************************

*సమంత రుత్ ప్రభు: నాగ చైతన్య, శోభిత డేటింగ్ వార్తలపై క్లారిటీ ఇచ్చిన సమంత

*రష్మిక మందన్న: ‘రెయిన్‌బో’.. రష్మికకు ప్రమోషన్

*దీపికా పదుకొనే: దీపిక గురించి ఈ విషయాలు తెలుసా?

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-04-04T13:46:16+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *