పవన్ కళ్యాణ్ : సారీ.. అందరి ముందు క్షమాపణలు చెప్పాడు పవన్ కళ్యాణ్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-14T20:45:20+05:30 IST

అవును.. మీరు వింటున్నది నిజమే.. జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ కార్యకర్తలు, అభిమానులు, నాయకుల ముందు ‘క్షమించమంటారా..’ అని కొంపదీసి ‘స్వచ్ఛంద వ్యవస్థ’కు క్షమాపణలు చెప్పమంటారా? ఇటీవల చాలా రచ్చ? సేనాని ఎందుకు క్షమాపణలు చెప్పారని ఆశ్చర్యపోతున్నారా? ఎందుకు ఆలస్యం ఈ వార్తను జాగ్రత్తగా చదవండి అసలు విషయం మీకే అర్థమవుతుంది..

పవన్ కళ్యాణ్ : సారీ.. అందరి ముందు క్షమాపణలు చెప్పాడు పవన్ కళ్యాణ్

అవును.. మీరు వింటున్నది నిజమే.. జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ కార్యకర్తలు, అభిమానులు, నాయకుల ముందు ‘క్షమించమంటారా..’ అని కొంపదీసి ‘స్వచ్ఛంద వ్యవస్థ’కు క్షమాపణలు చెప్పమంటారా? ఇటీవల చాలా రచ్చ? సేనాని ఎందుకు క్షమాపణలు చెప్పారనే సందేహం ఉందా? ఆలస్యమెందుకు, ఈ వార్తను జాగ్రత్తగా చదవండి అసలు విషయం మీకే అర్థమవుతుంది.

పవన్.jpg

అసలు కథ ఇదే..!

పవన్ కళ్యాణ్ రెండో విడత ‘వారాహి విజయ యాత్ర’ శుక్రవారం పశ్చిమగోదావరి జిల్లా తణుకులో జరిగింది. ఈ సందర్భంగా సభ ప్రారంభం కాగానే జనసేన అధినేత విడివాడ రామచంద్రరావుకు క్షమాపణలు చెప్పారు. క్షమాపణలతో సమావేశాన్ని ప్రారంభిద్దాం. విడివాడ రామచంద్రరావుగారికి ఆ క్షమాపణలు. నిన్నటికి నిన్న వీరమహిళలు, జనసేన కార్యకర్తల సభలో చెప్పుకోలేని బలమైన నాయకుడు. అందుకే తణుకులో బహిరంగ క్షమాపణలు చెబుతున్నా. గత ఎన్నికల సమయంలో మీలాంటి నాయకుడితో కలిసి నిలబడలేకపోయినందుకు మనస్ఫూర్తిగా విచారిస్తున్నాను. నేను టికెట్ ఇచ్చిన వ్యక్తి పార్టీని వీడాడు. సీటు ఇవ్వని రామచంద్రరావు పార్టీని నిలబెట్టారు. అలాంటి వ్యక్తికి కృతజ్ఞతలు తెలుపుతూ అందరి ముందు క్షమాపణలు చెబుతున్నాను పవన్ క్షమాపణలతో సభను ప్రారంభించారు. ఈ సందర్భంగా సేనాని మరోసారి జగన్ ప్రభుత్వంపై తీవ్ర అభ్యంతరకర వ్యాఖ్యలు చేశారు.

విడివాడ-రామచంద్ర-రావు.jpg

ఏం చెప్పాలో తెలియడం లేదు..!

జగన్ (వైఎస్ జగన్) రాజకీయ అవినీతికి వ్యతిరేకంగా జనసేన పోరాడుతోంది. జగన్ అవినీతికి వ్యతిరేకంగా పోరాడుతున్నాను. కారుమూరి రైతులపై స్థానిక మంత్రి ఎలా విరుచుకుపడ్డారో అందరికీ తెలిసిందే. మద్దతు ధర కోసం పోరాడుతున్న దువ్వకు చెందిన 24 మంది రైతులపై కేసులు పెట్టారు. పోలవరం ఎలాగూ కట్టలేం.. ఎర్రకాల్వ మరమ్మతుల కోసం రూ. 30 కోట్లు మాత్రమే ఖర్చు చేశారు. కేంద్రం ఇచ్చిన రూ. 1100 కోట్ల విపత్తు నిధులను ఇతర ప్రాంతాలకు మళ్లించారు. సుప్రీంకోర్టు వెల్లడించినప్పుడే ఈ విషయం బయటపడింది. నువ్వు.. ప్రజల సొమ్ము దోచుకుంటున్నావు.. అందుకే జగ్గు భాయ్ అంటున్నాను. పచ్చ లుంగీ, పచ్చ చొక్కా కావాలి జగన్. మీరు గతంలోని పథకాలను పేర్లు మార్చి అమలు చేస్తున్నారు. ఇంత నాటకాలాడే నువ్వు.. నవరత్నాలు ఎందుకు పెట్టావు? ఉద్యోగుల పీఎఫ్ డబ్బులు వెనక్కి తీసుకున్నారు. అని కాగ్ ప్రశ్నించగా.. అది సాంకేతిక తప్పిదమని చెప్పారు. మీరు పీఎఫ్ దోచుకుని వారిని మోసం చేశారు. జగన్ ను జగ్గు భాయ్ అనడంతో ఆయన అనుచరులు రెచ్చిపోతున్నారు. జగన్ నన్ను దత్తపుత్రుడు, ప్యాకేజీ స్టార్, పవన్ అంటాడు. అందుకే జగ్గు భాయ్ అని పిలుస్తాను. రైతులకు గిట్టుబాటు ధర లభించక ఎర్రతివాచీ పడుతున్నారని వైసీపీ నేతలు అంటున్నారు. మీరు ఏం మాట్లాడినా.. మేం తప్పా..? జగన్ గారు నుండి జగన్ కి జగ్గు భాయ్ అనే స్థితి వచ్చింది. ఇక నువ్వు నా గురించి మాట్లాడితే జగ్గు అంటాను.. నువ్వు మాట్లాడితే జగన్ ని ఏమని పిలవాలో తెలియడం లేదు. ఇక్కడ మొలకెత్తిన రైతులను మంత్రి ఎర్రిపప్పా అని పిలుస్తుంటారు. ఎర్రిపప్ప అంటే బుజ్జి కంటే ఎక్కువ. జగన్ జే ట్యాక్స్ వేస్తే.. తాడేపల్లిగూడెంలో ‘కే’ ట్యాక్స్.. తణుకులో ఎర్రిపప్ప ట్యాక్స్. తాడేపల్లిలో బూతుల విశ్వవిద్యాలయం ఉంది. వైసీపీ నేతలు చెప్పినట్లు మాట్లాడితే చూస్తూ ఊరుకోనుమంత్రిని, ముఖ్యమంత్రిని ఏకవచనంలో సంబోధించారు పవన్.

జగన్1.jpgనవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-14T20:49:47+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *