సీడబ్ల్యూసీ సమావేశం: హైదరాబాద్‌లో సీడబ్ల్యూసీ సమావేశం.. 14 తీర్మానాలకు ఆమోదం

కులతత్వం, మతోన్మాదం, ప్రాంతీయత వద్దు అన్న మోదీ మాటలకు భిన్నంగా విద్వేషాలు పెంచుతున్నారని ఫైర్ అయ్యారు. దర్యాప్తు సంస్థల దుర్వినియోగం, సమాఖ్య వ్యవస్థను నాశనం చేయడం.

సీడబ్ల్యూసీ సమావేశం: హైదరాబాద్‌లో సీడబ్ల్యూసీ సమావేశం.. 14 తీర్మానాలకు ఆమోదం

CWC సమావేశ తీర్మానాలు

సీడబ్ల్యూసీ సమావేశ తీర్మానాలు: హైదరాబాద్‌లో జరిగిన సీడబ్ల్యూసీ సమావేశంలో తొలిరోజు 14 తీర్మానాలకు ఆమోదం లభించింది. 1. కాశ్మీర్‌లో మరణించిన బలగాల కుటుంబాలకు సంతాపం. దళారులు చచ్చిపోతుంటే మోడీ 20 సంబరాలకు నిప్పులు చెరిగారు. 2. మల్లికార్జున ఖర్గే సేవలు మరియు అవిశ్రాంత రాజకీయ పోరాటానికి ప్రశంసలు. 3.భారత్ జోడో యాత్ర వార్షికోత్సవంలో ఆ స్ఫూర్తిని కొనసాగించాలని నిర్ణయం. రాహుల్‌పై అనర్హత వేటు వేయడం, చివరికి న్యాయమే గెలిచిందని వ్యాఖ్యానించారు. 4. మణిపూర్‌లో వ్యవస్థల వైఫల్యంపై ఖండన.

5. కులతత్వం, మతోన్మాదం, ప్రాంతీయత వద్దు అన్న మోడీ మాటలకు భిన్నంగా విద్వేషాలు పెంచుతున్నారని ఫైర్ అయ్యారు. దర్యాప్తు సంస్థల దుర్వినియోగం, సమాఖ్య వ్యవస్థను నాశనం చేయడం. 6.కనీస మద్దతు ధరతో సహా రైతులకు ఇచ్చిన హామీలు తప్పని తీర్మానం. 7. పెరుగుతున్న నిరుద్యోగంపై ఆందోళన. ఎస్సీ ఎస్టీ ఓబీసీల కోటా పరిమితిని పెంచాలని డిమాండ్‌. 8. కొత్త రాజ్యాంగం మరియు మౌలిక సదుపాయాలను మార్చే ప్రయత్నాలకు వ్యతిరేకంగా.

తెలంగాణలో సీడబ్ల్యూసీ: తెలంగాణలో కాంగ్రెస్ సీడబ్ల్యూసీ సమావేశం ఎందుకు? దీని వెనుక పెద్ద ప్లాన్ ఉంది.. అదేంటి?

9. పార్లమెంట్‌లో చర్చ జరుగుతున్న తీరు, నియంత్రణలను వదిలిపెట్టి, తొందరపాటుతో దీర్ఘకాలిక ప్రభావంతో నిర్ణయాలు తీసుకోవడాన్ని ఖండిస్తూ తీర్మానం. 9 పాయింట్లు సూచించినందుకు సోనియాకు అభినందనలు. ఈ సెషన్‌లోనే మహిళా బిల్లును ఆమోదించాలన్న డిమాండ్‌ వినిపిస్తోంది. 10. రెవెన్యూ విషయాలపై JPC కోసం డిమాండ్. 11. ఒకే దేశం ఒకే ఎన్నికలు సమాఖ్యపై దాడి, ప్రతిపక్ష రాష్ట్రాలకు విపత్తు నిధులు ఇవ్వకపోవడంపై ఆగ్రహం.

12. చైనా ఆక్రమణలను ఖండించడం. కేంద్రం ధైర్యంగా వ్యవహరించాలని డిమాండ్ చేశారు. 13. దేశంలో మత, కుల, వర్గ సామరస్య వాతావరణం నెలకొనాలి. ఈ విషయంలో ప్రజలకు అండగా ఉంటాం. 14. విభజన రాజకీయాలకు వ్యతిరేకంగా సైద్ధాంతిక మరియు ఎన్నికల లక్ష్యాలను సాధించడానికి భారతదేశ కూటమి కట్టుబడి ఉంది. CWC అటువంటి 14 తీర్మానాలను ఆమోదించింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *