ప్రతినిధి 2: నారా రోహిత్ కమ్ బ్యాక్ సినిమా వివరాలు

హీరో నారా రోహిత్ కమ్ బ్యాక్ మూవీ ప్రీ లుక్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అయిన సంగతి తెలిసిందే. తాజాగా ఈ ప్రీ లుక్‌కి సంబంధించిన పూర్తి వివరాలను మేకర్స్ విడుదల చేశారు. ఈ సినిమా టైటిల్, ఫస్ట్ లుక్ విడుదలై సినిమాపై క్యూరియాసిటీ పెంచింది. విషయానికి వస్తే.. వానరా ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ బ్యానర్‌పై మూర్తి దేవగుప్తాపు దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న ఈ చిత్రానికి ‘ప్రతినిధి 2’ (ప్రతినిధి 2) అనే పవర్‌ఫుల్ టైటిల్‌ను ఖరారు చేశారు. ‘ప్రతినిధి’ (ప్రతినిధి) సిరీస్‌లో ఇది రెండవ ఫ్రాంచైజీ చిత్రం.

అప్పట్లో వచ్చిన ‘ప్రతినిధి’ సినిమా పొలిటికల్ థ్రిల్లర్‌గా సంచలన విజయం సాధించింది. ప్రత్యేకమైన కథ మరియు కథనం అందరి ప్రశంసలు పొందింది. విడుదలైన పోస్టర్లను చూస్తుంటే ‘ప్రతినిధి 2’కి ఎక్కువ స్పాన్ ఉన్న కథను ఎంచుకున్నట్లు తెలుస్తోంది. “One man will stand again, against all odds” అనేది ఈ సినిమా క్యాప్షన్. (ప్రతినిధి 2 ఫస్ట్ లుక్)

Nara-Rohit-Movie.jpg

మరియు ఈ ఫస్ట్-లుక్ పోస్టర్ దాని మైండ్ బ్లోయింగ్ కాన్సెప్ట్ మరియు ప్రెజెంటేషన్‌తో ఆకట్టుకుంటుంది. నారా రోహిత్ చేయి పైకెత్తుతూ కనిపిస్తాడు. అతని జుట్టు నుండి అతని ముఖం వరకు, ప్రతిదీ వార్తాపత్రికలతో రూపొందించబడింది. ఫస్ట్ లుక్ చూస్తుంటే ‘ప్రత్నిధి 2’ సామాజిక అంశాలను డీల్ చేస్తుందని అర్థమవుతోంది. ఫస్ట్ లుక్ సినిమాపై మరింత క్యూరియాసిటీని పెంచుతోంది.. నారా రోహిత్ సరైన కమ్ బ్యాక్ సినిమా అనే టాక్ వస్తోంది. కుమార్ రాజా బత్తుల, ఆంజనేయులు శ్రీ తోట, కొండకళ్ల రాజేందర్ రెడ్డి నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి ప్రముఖ సాంకేతిక నిపుణులు పని చేస్తున్నారు. యువ సంచలనం మహతి స్వర సాగర్ సంగీతం అందించనున్నారు. గణతంత్ర దినోత్సవం సందర్భంగా 2024 జనవరి 25న చిత్రాన్ని విడుదల చేయబోతున్నట్లు పోస్టర్ ప్రకటించింది.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-24T20:41:12+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *