బాలీవుడ్‌లో విషాదం.. ‘ధూమ్, ధూమ్ 2’ దర్శకుడు సంజయ్ గధ్వి మృతి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-19T15:50:06+05:30 IST

బాలీవుడ్ చిత్ర పరిశ్రమలో విషాదం నెలకొంది. ‘ధూమ్, ధూమ్ 2’ దర్శకుడు సంజయ్ గధ్వీ (56) ఆదివారం ఉదయం గుండెపోటుతో మరణించారు. ఆదివారం ఉదయం మార్నింగ్ వాక్ పూర్తి చేసుకున్న ఆయన ఉదయం 9.30 గంటలకు తీవ్ర గుండెపోటుకు గురై అక్కడికక్కడే కుప్పకూలిపోయారని ఆయన కుమార్తె సంజీనా తెలిపారు.

బాలీవుడ్‌లో విషాదం.. 'ధూమ్, ధూమ్ 2' దర్శకుడు సంజయ్ గధ్వి మృతి

ధూమ్2 దర్శకుడు సంజయ్ గాధ్వి

బాలీవుడ్ చిత్ర పరిశ్రమలో విషాదం నెలకొంది. ‘ధూమ్, ధూమ్ 2’ దర్శకుడు సంజయ్ గధ్వీ (56) ఆదివారం ఉదయం గుండెపోటుతో మరణించారు. ఆదివారం ఉదయం మార్నింగ్ వాక్ పూర్తి చేసుకున్న ఆయన ఉదయం 9.30 గంటలకు తీవ్ర గుండెపోటుకు గురై అక్కడికక్కడే కుప్పకూలిపోయారని ఆయన కుమార్తె సంజీనా తెలిపారు. ఆమె మృతికి గుండెపోటు కారణమని వెల్లడించారు. తన తండ్రికి ఎలాంటి అనారోగ్యం లేదని, హఠాత్తుగా గుండెపోటు రావడంతో మృతి చెందినట్లు సంజీనా మీడియాకు తెలియజేసింది.

‘తేరే లియే’ సినిమాతో దర్శకుడిగా బాలీవుడ్‌కి పరిచయమైన సంజయ్ గధ్వి (సంజయ్ గాధ్వి). ఆ తర్వాత ‘కిడ్నాప్, మేరే యార్ కి షాదీ హై, అజబ్ గజబ్ లవ్, ధూమ్, ధూమ్ 2 (ధూమ్2)’ వంటి యాక్షన్ చిత్రాలకు దర్శకత్వం వహించాడు. ఎన్ని సినిమాలు చేసినా ధూమ్ సీక్వెల్స్ తో దర్శకుడిగా స్టార్ రేంజ్ కి చేరుకున్నాడు. ధూమ్ సిరీస్ సినిమాలతో హాలీవుడ్ రేంజ్ గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు. దర్శకుడిగా అతని చివరి చిత్రం 2020లో విడుదలైన ‘ఆపరేషన్ పరిందే’. (సంజయ్ గాధ్వి ఇక లేరు)

ధూమ్.జెపిజి

మరో మూడు రోజుల్లో పుట్టినరోజు జరుపుకోవాల్సిన సంజయ్ గధ్వి హఠాన్మరణం చెందడంతో కుటుంబసభ్యులంతా శోకసంద్రంలో మునిగిపోయారు. ఆయనకు భార్య, ఇద్దరు కుమార్తెలు ఉన్నారు. సంజయ్ గధ్వి మరణవార్త విన్న సినీ, రాజకీయ ప్రముఖులంతా సంతాపం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. అతని ఆత్మకు శాంతి కలుగుగాక.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*************************************

*******************************

*******************************

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-19T15:50:07+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *