ప్రిన్స్ విలియం: ప్రిన్స్ విలియం ఇండియన్ రెస్టారెంట్‌లో రిసెప్షనిస్ట్‌గా ఉన్నారు

లండన్ : బ్రిటన్‌లోని బర్మింగ్‌హామ్‌లోని ఇండియన్ రెస్టారెంట్‌లో ప్రిన్స్ విలియం అందరినీ ఆశ్చర్యపరిచాడు. ఈ రెస్టారెంట్‌లో రిజర్వేషన్ కోసం కాల్ చేసిన ఇద్దరు కస్టమర్‌ల ఫోన్‌కు హాజరయ్యారు. నైపుణ్యం ఉన్న రిసెప్షనిస్ట్ లాగా వారితో మాట్లాడాడు. దీంతో రెస్టారెంట్ యాజమాన్యంతో పాటు రిజర్వేషన్ చేసుకున్న వారు విస్మయానికి గురయ్యారు.

బర్మింగ్‌హామ్‌లోని ఈ ఇండియన్ స్ట్రీట్ స్టోర్ మీనా శర్మ ఆధ్వర్యంలో నడుస్తోంది. ప్రిన్స్ విలియం (ప్రిన్స్ విలియం) మరియు ప్రిన్సెస్ కేట్ మిడిల్టన్ (ప్రిన్సెస్ కేట్ మిడిల్టన్) గురువారం ఈ రెస్టారెంట్‌కి వెళ్లారు. ఆ సమయంలో వినయ్ అగర్వాల్ అనే కస్టమర్ ఫోన్ చేశాడు. ప్రిన్స్ విలియం ఫోన్‌కి సమాధానం ఇచ్చాడు. “మీరు ఇప్పుడు ఎక్కడ ఉన్నారో అతనికి తెలుసు. నేను అతన్ని ఇప్పుడు బర్మింగ్‌హామ్‌లోని మరొక ప్రదేశానికి పంపుతాను, క్షమించండి.”

ఈ ఊహించని తీపిని అనుభవించేందుకు వినయ్ అగర్వాల్ తన భార్య అంకితా గులాటీతో కలిసి సెంట్రల్ ఇంగ్లండ్ వెళ్లారు. వినయ్ లండన్‌లో సాఫ్ట్‌వేర్ ఇంజనీర్‌గా పనిచేస్తున్నాడు. రాజా వంశీకు వారి ఫోన్ కాల్ వచ్చినప్పుడు ఇద్దరూ ఈ రెస్టారెంట్‌లో టేబుల్ బుక్ చేసుకోవడానికి ప్రయత్నించారు. ఇద్దరూ కలిసి రెస్టారెంట్‌కి వచ్చే వరకు ఆ విషయం వారికి తెలియదు. ప్రిన్స్ విలియమ్‌కి తమ ఫోన్ కాల్ వచ్చిందని తెలిసిన తర్వాత వినయ్ “ఇట్స్ అమేజింగ్, ఇట్స్ అమేజింగ్” అన్నాడు. ఆ క్షణం నాకు తెలియదు, కానీ అది చాలా చాలా గొప్ప ఆశ్చర్యం. నేను దీన్ని అందరితో పంచుకుంటాను. ఇలాంటివి మళ్లీ జరగవు’’ అని అన్నారు. “నాకు అతని (ప్రిన్స్ విలియం) వాయిస్ గుర్తులేదు. ఫోన్‌లో అతనిని వినడం ఇదే మొదటిసారి. నా బుకింగ్‌ను ఎవరో తీసుకుంటున్నారని నేను అనుకున్నాను,” అని అతను చెప్పాడు.

రెస్టారెంట్ యజమాని మీనా శర్మ మాట్లాడుతూ, ప్రిన్స్ విలియం తన ఫ్రంట్ ఆఫీస్‌లో చేసిన సేవకు తాను విస్మయం చెందానని చెప్పారు. అందరూ అతని చుట్టూ గుమిగూడారు మరియు అతను తమ కస్టమర్ ఫోన్‌కు సమాధానం ఇవ్వడం మరియు మాట్లాడిన విధానం చూసి వారు చాలా ఆశ్చర్యపోయారు. “ఇది భారతీయ వీధి చరిత్ర,” ప్రిన్స్ విలియం గుర్తుచేసుకున్నాడు. అవతలి వ్యక్తి బుకింగ్ కోసం పిలిచిన నిజమైన వ్యక్తి అని చెప్పాడు. ప్రిన్స్ విలియం చిరునవ్వుతో అతను గొప్ప పని చేసాడు మరియు భవిష్యత్తులో అతనిని ఉద్యోగం కోసం నియమించుకుంటానని చెప్పాడు.

ఈ రెస్టారెంట్‌లో ప్రిన్స్ విలియం కూడా మరో పోటీలో పాల్గొన్నాడు. విలియం మరియు కేట్ వంటగదిలోకి వెళ్లి బ్రెడ్ తయారు చేశారు. ఈ పోటీలకు శర్మ న్యాయనిర్ణేతగా వ్యవహరించారు. ఈ పోటీలో కేట్ గెలిచినట్లు శర్మ ప్రకటించారు.

ఇది కూడా చదవండి:

NCERT: 10వ తరగతి సిలబస్‌లో కొన్ని భాగాలను తొలగించడంపై శాస్త్రవేత్త, విద్యావేత్తలు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు.

కోకా కోలా కంపెనీ: కోకాకోలా కంపెనీ 35 ఎకరాల భూమిని కేరళ ప్రభుత్వానికి అప్పగించనుంది

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-04-21T13:44:57+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *