యశస్వి జైస్వాల్: రాజమౌళి సినిమాలో జైస్వాల్ నటించాడా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-15T15:28:27+05:30 IST

జైశ్వాల్‌కి సంబంధించిన ఓ మీమ్ సోషల్ మీడియాలో చక్కర్లు కొడుతోంది. క్రికెట్ లోకి రాకముందే సినిమాల్లో నటించాడని నెటిజన్లు చర్చించుకుంటున్నారు. రాజమౌళి దర్శకత్వంలో యశస్వి జైశ్వాల్ నటించింది. మాస్ మహారాజా రవితేజ నటిస్తున్న విక్రమార్కుడు చిత్రంలో జైశ్వాల్ బాలనటుడిగా నటిస్తున్న ఫోటో ఒకటి వైరల్ అవుతోంది.

యశస్వి జైస్వాల్: రాజమౌళి సినిమాలో జైస్వాల్ నటించాడా?

యశస్వి జైశ్వాల్ పేరు ఇప్పుడు టీమ్ ఇండియాలో మారుమోగుతోంది. ఈ ఏడాది ఐపీఎల్‌లో రాజస్థాన్ రాయల్స్ తరఫున సంచలన ఇన్నింగ్స్ ఆడి తన సత్తా ఏంటో నిరూపించుకున్నాడు. దీంతో టీమిండియాలో చోటు దక్కించుకున్నాడు. వెస్టిండీస్‌ పర్యటనలో సెలక్టర్లు యశస్వి జైశ్వాల్‌కు అన్ని ఫార్మాట్లలో అవకాశం కల్పించారు. అయితే ఆ అవకాశాన్ని జైశ్వాల్ రెండు చేతులా లాగేసుకున్నాడు. డొమినికా వేదికగా జరిగిన తొలి టెస్టులో కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మతో కలిసి ఓపెనర్‌గా బరిలోకి దిగాడు. అరంగేట్రం టెస్టులోనే భారీ సెంచరీ సాధించాడు. 387 బంతుల్లో 16 ఫోర్లు, ఒక సిక్సర్‌తో 171 పరుగులు చేశాడు. కానీ తృటిలో డబుల్ సెంచరీ అవకాశాన్ని చేజార్చుకున్నాడు.

ఈ నేపథ్యంలో టీమిండియాకు మరో స్టార్ దొరికినట్టేనని క్రికెట్ అభిమానులు అభిప్రాయపడుతున్నారు. నిలకడగా రాణిస్తే రానున్న రోజుల్లో జైశ్వాల్ స్టార్ క్రికెటర్ అవుతాడని అందరూ వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. ఇదిలా ఉంటే జైశ్వాల్ గురించిన ఓ మీమ్ సోషల్ మీడియాలో హల్ చల్ చేస్తోంది. క్రికెట్ లోకి రాకముందే సినిమాల్లో నటించాడని నెటిజన్లు చర్చించుకుంటున్నారు. రాజమౌళి దర్శకత్వంలో యశస్వి జైశ్వాల్ నటించింది. మాస్ మహారాజా రవితేజ నటిస్తున్న విక్రమార్కుడు చిత్రంలో జైశ్వాల్ బాలనటుడిగా నటిస్తున్న ఫోటో ఒకటి వైరల్ అవుతోంది. అయితే ఆ చిన్నారి జైశ్వాల్ కాదని తెలుస్తోంది. యశస్వి అచ్చం బాలనటుడిగా కనిపిస్తున్నాడనే ప్రచారం జరుగుతోందని ఆయన సన్నిహితులు స్పష్టం చేస్తున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: IND vs WI: చరిత్ర సృష్టించిన టీమిండియా.. ఖాతాలో రెండు రికార్డులు

టీమిండియాలో తొలి టెస్టులో భారీ సెంచరీ సాధించిన యశస్వి జైశ్వాల్‌కు మంచి భవిష్యత్తు ఉందని అభిమానులు భావిస్తున్నారు. పుజారా స్థానంలో జట్టులోకి వచ్చి మంచి ఇన్నింగ్స్ ఆడి జట్టులో స్థానం మెరుగుపరుచుకోవాలని భావిస్తున్నాడు. వెస్టిండీస్‌తో జరిగిన తొలి టెస్టులో మరో 29 పరుగులు చేస్తే, అరంగేట్రంలోనే డబుల్ సెంచరీ చేసిన తొలి భారత ఆటగాడిగా జైశ్వాల్ చరిత్రలో నిలిచిపోయేవాడు. మరో 17 పరుగులు చేసి ఉంటే భారత్ తరఫున అరంగేట్రంలోనే అత్యధిక పరుగులు చేసిన ఆటగాడిగా నిలిచేవాడు. ఈ జాబితాలో జైశ్వాల్ (171) కంటే శిఖర్ ధావన్ (187), రోహిత్ శర్మ (177) ముందున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-15T15:31:49+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *