రామ్ చరణ్: బుచ్చిబాబు ప్రాజెక్ట్ స్పానిష్ మూవీకి ఫ్రీమెకా..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-01-04T16:21:28+05:30 IST

స్పానిష్ సినిమా ‘ఛాంపియన్స్’ ఆధారంగా ‘RC16’ స్క్రిప్ట్ రూపొందినట్లు తెలుస్తోంది. ఛాంపియన్స్ లో.. హీరో డ్రంకెన్ కోచ్ పాత్రలో కనిపించనున్నాడు. జాతీయ వికలాంగుల జట్టుకు కోచ్‌గా వ్యవహరిస్తున్నాడు.

రామ్ చరణ్: బుచ్చిబాబు ప్రాజెక్ట్ స్పానిష్ మూవీకి ఫ్రీమెకా..?

దర్శకుడు బుచ్చిబాబు సానా తన మొదటి సినిమా ‘ఉప్పెన’తోనే బంపర్ హిట్ కొట్టాడు. ఈ సినిమా సంచలన విజయం సాధించింది. బాక్సాఫీస్ వద్ద రూ.100 కోట్లకు పైగా వసూలు చేసింది. ‘ఉప్పెన’ తర్వాత బుచ్చిబాబు మరో సినిమా చేయలేదు. జూనియర్ ఎన్టీఆర్ తో సినిమా చేయాలనుకున్నాడు. కానీ, తారక్ ఇతర ప్రాజెక్టులతో బిజీగా ఉండడంతో కాంబో కుదరలేదు. ఇదే సబ్జెక్ట్‌ని రామ్ చరణ్‌కి వినిపించడంతో సినిమా చేయడానికి అంగీకరించాడు. ఈ ప్రాజెక్ట్ వర్కింగ్ టైటిల్ ‘RC16’. ఈ సినిమాకు సంబంధించిన ఓ అప్‌డేట్ ఫిలింనగర్‌లో హల్చల్ చేస్తుంది. అంటే..

స్పానిష్ సినిమా ‘ఛాంపియన్స్’ ఆధారంగా ‘RC16’ స్క్రిప్ట్ రూపొందినట్లు తెలుస్తోంది. ఛాంపియన్స్ లో.. హీరో డ్రంకెన్ కోచ్ పాత్రలో కనిపించనున్నాడు. జాతీయ వికలాంగుల జట్టుకు కోచ్‌గా వ్యవహరిస్తున్నాడు. అతని కోచింగ్‌లో జట్టు ఎలా పతకం గెలిచిందనేది అదే కథ. ఈ సినిమాకు ఫ్రీమేక్‌గా ‘ఆర్‌సి16’ రూపొందుతున్నట్లు సమాచారం. అమీర్ ఖాన్ ‘ఛాంపియన్స్’ చిత్రాన్ని హిందీలో రీమేక్ చేస్తున్నాడు. ఆర్.ప్రసన్న ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించనున్నారు. ‘ఆర్‌సి 16’కి పెద్ద టైటిల్ ప్రచారంలో ఉంది. స్పోర్ట్స్ బయోగ్రఫీ నేపథ్యంలో రూపొందనుందని గుసగుసలు వినిపిస్తున్నాయి.

రామ్ చరణ్ కెరీర్ విషయానికి వస్తే, అతను చివరిగా ‘RRR’లో కనిపించాడు. ఈ సినిమాతో ప్రపంచ వ్యాప్తంగా గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు. అందుకే చెర్రీ చేయబోయే సినిమాల కోసం ప్రేక్షకులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ప్రస్తుతం శంకర్ దర్శకత్వంలో ‘ఇండియన్ 2’లో నటిస్తున్నాడు. కైరా అద్వానీ కథానాయికగా నటిస్తోంది. ఈ సినిమా షూటింగ్ ఇప్పటికే 60 శాతానికి పైగా పూర్తయింది. ఈ ఏడాదిలోనే సినిమాను ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకొస్తామని నిర్మాతలు తెలిపారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-01-04T16:21:29+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *