షెర్లిన్ చోప్రా: హాట్ బ్యూటీ తెలుసా.. దాని వెనుక ఉన్న కష్టమేంటో తెలుసా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-23T17:49:19+05:30 IST

బాలీవుడ్ ప్రముఖ నటీమణుల్లో నటి షెర్లిన్ చోప్రా ఒకరు. హాట్ హాట్ పోస్టులతో సోషల్ మీడియాను హీటెక్కిస్తున్న ఈమె మరోసారి అందాల ఆరబోసింది. ఓ కార్యక్రమానికి అతిథిగా వెళ్లిన షెర్లీన్ పచ్చని చీరలో నాభి, బొడ్డు అందాలతో అలరించింది. ఈ వీడియో చూసిన నెటిజన్లు.. వర్షాకాలంలోనూ ఉష్ణోగ్రతలు పెరుగుతున్నాయంటూ కామెంట్లు చేస్తున్నారు.

షెర్లిన్ చోప్రా: హాట్ బ్యూటీ తెలుసా.. దాని వెనుక ఉన్న కష్టమేంటో తెలుసా?

బాలీవుడ్ ప్రముఖ నటీమణుల్లో నటి షెర్లిన్ చోప్రా ఒకరు. హాట్ హాట్ పోస్టులతో సోషల్ మీడియాను హీటెక్కిస్తున్న ఈమె మరోసారి అందాల ఆరబోసింది. ఓ కార్యక్రమానికి అతిథిగా వెళ్లిన షెర్లీన్ పచ్చని చీరలో నాభి, బొడ్డు అందాలతో అలరించింది. ఈ వీడియో (షెర్లిన్ హాట్ షో) చూసిన నెటిజన్లు వర్షాకాలంలో కూడా ఉష్ణోగ్రత పెరుగుతోందని వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. ప్రస్తుతం ఈ వీడియో ఇంటర్నెట్‌ని షేక్ చేస్తోంది. ఇది షెర్లిన్‌లోని కోణం. ఇటీవల ఓ ఇంటర్వ్యూలో నటిగా తనకు ఎదురైన కష్టాలను బయటపెట్టిన ఆమె కన్నీళ్లు పెట్టుకుంది. అవకాశాల కోసం ఎదురుచూస్తున్న తనతో కొందరు దర్శకులు వికృతంగా ప్రవర్తించారని చెప్పింది. వాళ్లు అసభ్యకరంగా మాట్లాడేవారని చెప్పింది. ‘‘డైరెక్టర్ ఎక్కువ మాట్లాడితే.. ‘నీకు పెళ్లయిందా? అది మర్చిపోవద్దు’ అని బదులిచ్చారు.దానికి ఆయన మాట్లాడుతూ.. ‘మా పెళ్లి పెద్దలు కుదిరింది.. మా మధ్య సఖ్యత సరిగా లేదని దర్శకుడు చెప్పారు’ అంటూ పాత జ్ఞాపకాలను గుర్తు చేసుకున్నారు.

షెర్లిన్ చోప్రా తన కిడ్నీ ఫెయిల్యూర్ గురించి కూడా మాట్లాడింది. “నాకు 2021లో కిడ్నీ ఫెయిల్యూర్ వచ్చింది. నా జీవితం చాలా క్లిష్టంగా మారింది. బతకడం కష్టం, లేక చనిపోతాను అనుకున్నాను. డాక్టర్ నాకు రెండు ఆప్షన్స్ ఇచ్చారు. మీరు డయాలసిస్ చేయించుకుంటున్నారా? మీరు కిడ్నీ మార్పిడి చేయించుకుంటారా (షెర్లిన్ చోప్రా కిడ్నీ డ్యామేజ్)?అని అడిగాడు.నాకు నా కుటుంబం అంటే పెద్దగా ప్రేమ లేదు అందుకే కిడ్నీ దానానికి ఎవరూ ముందుకు రాలేదు.నా ఆరోగ్య పరిస్థితి తెలిసి ఎవరూ మాట్లాడలేదు.డయాలసిస్ అంటే..వారానికి మూడు రోజులు హాస్పిటల్ కి వెళ్ళాలి.. నాకు అలాంటి జీవితం వద్దు.కానీ నా జీవితం నిండుగా జీవించాలని ఉంది.ఒక్క రోజు కూడా కోల్పోకూడదని నిర్ణయించుకుని అడుగు ముందుకు వేశాను.మూడు నెలలు మందు వేసుకోగానే వ్యాధి దానంతటదే నయమైంది.అప్పుడు నేను మళ్లీ పుట్టింది.కానీ నేను నా కుటుంబాన్ని ఎప్పుడూ మిస్ అవ్వను.సంస్కృతి,మతం వంటి అనేక విషయాల్లో వారితో విభేదాలు వచ్చాయి..అందుకే వారికి దూరంగా ఉంటాను.’’ కొంత గ్యాప్ తర్వాత వెబ్ సిరీస్‌తో రీ ఎంట్రీ ఇస్తోంది. పౌర్‌ష్‌పూర్ 2′. ఇందులో షెర్లిన్ మహారాణిగా కనిపించనుంది. ఇది ఈ నెల 28 నుండి OTT ప్లాట్‌ఫారమ్ ఆల్టాలజీలో ప్రసారం కానుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-23T17:49:19+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *