సమంత: ఇది మైయోసైటిస్ చికిత్సలో భాగమా.. అని నెటిజన్ల ప్రశ్న?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-27T14:05:03+05:30 IST

టాలీవుడ్ టాప్ స్టార్ సమంత ప్రస్తుతం వెకేషన్‌లో ఉంది. అంగీకరించిన చిత్రాలను పూర్తి చేసి చికిత్స కోసం విదేశాలకు వెళ్లింది. ప్రస్తుతం ఇండోనేషియాలోని బాలిలో సమంత చికిత్స పొందుతూ ప్రకృతిని ఆస్వాదిస్తోంది. ఆ విషయాలను సోషల్ మీడియా వేదికగా అభిమానులతో పంచుకుంటుంది. తాజాగా ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో పెట్టిన పోస్ట్ వైరల్‌గా మారింది.

సమంత: ఇది మైయోసైటిస్ చికిత్సలో భాగమా.. అని నెటిజన్ల ప్రశ్న?

టాలీవుడ్ టాప్ స్టార్ సమంత ప్రస్తుతం వెకేషన్‌లో ఉంది. అంగీకరించిన చిత్రాలను పూర్తి చేసి చికిత్స కోసం విదేశాలకు వెళ్లింది. ప్రస్తుతం ఇండోనేషియాలోని బాలిలో సమంత చికిత్స పొందుతూ ప్రకృతిని (నేచురోపతి) ఆస్వాదిస్తోంది. ఆ విషయాలను సోషల్ మీడియా వేదికగా అభిమానులతో పంచుకుంటుంది. తాజాగా ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో పెట్టిన పోస్ట్ వైరల్‌గా మారింది. అక్కడ జిమ్‌లో వర్కౌట్స్ చేస్తున్న వీడియోలను షేర్ చేసింది. అంతే కాదు మరో ఫోటోతో ఆశ్చర్యపరిచింది. నాలుగు డిగ్రీల చలిలో ఆరు నిమిషాల పాటు ఐస్ బాత్ చేసినట్లు పేర్కొన్నారు. షేర్ చేసిన ఫోటోలు. వాటిని చూసిన నెటిజన్లు ‘ఈ ఐస్ బాత్ థెరపీ మైయోసైటిస్ చికిత్సలో భాగమేనా..?’ అంటూ కామెంట్లు చేస్తున్నారు. అయితే గతంలో కూడా సమంత ఇలాగే చేసింది. ఐస్ క్యూబ్స్ తో టబ్ లో కూర్చొని ఉన్న ఫోటోను షేర్ చేస్తూ ‘ఈ ఐస్ బాత్ రికవరీ టైమ్ చాలా బాధాకరం’ అని చెప్పిన సంగతి తెలిసిందే! మయోసైటిస్ వ్యాధికి ఆమెకు ఏడాది పాటు చికిత్స చేయనున్నట్లు తెలుస్తోంది. (సమంత ఐస్ బాత్)

22.jpg

ప్రస్తుతం ఆమె శివ నిర్వాణ దర్శకత్వంలో విజయ్ దేవరకొండ హీరోగా నటిస్తున్న ‘ఖుషి’ సినిమా షూటింగ్‌ను పూర్తి చేసింది. సెప్టెంబర్ 1న తెలుగు, తమిళం, మలయాళం, కన్నడ, హిందీ భాషల్లో విడుదల కానుంది. రాజ్ మరియు డీకే దర్శకత్వంలో సమంతా ‘సిటాడెల్’ అనే వెబ్ సిరీస్‌ను కూడా పూర్తి చేసింది. ఇది కూడా త్వరలో తెరపైకి రానుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-27T14:05:40+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *