డబ్బింగ్ సినిమాలు: ఈ వారం OTTకి వచ్చిన తెలుగు డబ్బింగ్ సినిమాలు

ప్రతి వారం చాలా సినిమాలు డిజిటల్ స్ట్రీమింగ్‌కు వస్తున్నాయి. వాటిలో చాలా వరకు తెలుగులో ఉన్నాయి మరియు ఇతర భాషలలో ఎక్కువ సినిమాలు మరియు వెబ్ సిరీస్‌లు ఉన్నాయి. కానీ కొన్ని ప్లాట్‌ఫారమ్‌లు కొన్ని సినిమాలను, వెబ్ సిరీస్‌లను తెలుగులోకి అనువదించి విడుదల చేస్తున్నాయి. ఇటీవ‌ల ఓటీటీకి వ‌చ్చిన డ‌బ్బింగ్ సినిమాల స‌మాచారం.

సన్నీ డియోల్ కథానాయకుడిగా అనిల్ శర్మ దర్శకత్వం వహించారు. గదర్ 2 సినిమా (గదర్ 2) ఆగస్ట్ 11న థియేటర్లలో విడుదలైంది మరియు అక్టోబర్ నుండి ZEE 5లో హిందీలో ప్రసారం అవుతోంది.

అదేవిధంగా కన్నడ సూపర్ స్టార్ శివ రాజ్ కుమార్ నటిస్తున్న తాజా చిత్రం. దెయ్యం (ఘోస్ట్) అక్టోబర్‌లో థియేటర్లలోకి వచ్చింది మరియు నవంబర్‌లో ZEE 5న కన్నడలో విడుదలైంది. ప్రస్తుతం తెలుగులోనూ ప్రసారం అవుతోంది.

ఏంజెల్ మేకర్ (ది ఏంజెల్ మేకర్) అనేది సైకలాజికల్ క్రైమ్ థ్రిల్లర్ పుస్తకం, ఇది మై షో స్ట్రీమ్ OTTలో అద్దె పద్ధతిలో తెలుగు మరియు ఇతర భాషల్లో ప్రసారం అవుతోంది.

హాలీవుడ్ స్టార్ హీరో ఎడ్డీ మర్ఫీ నటిస్తున్నారు కాండీ కేన్ లేన్ ఒక అమెరికన్ క్రిస్మస్ కామెడీ చిత్రం అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో తెలుగు మరియు ఇతర భాషలలో ప్రసారం అవుతోంది. పైగా స్మగ్లర్ కొరియన్ హీస్ట్ థ్రిల్లర్ (స్మగ్లర్స్), అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో తెలుగు మరియు ఇతర భాషలలో ప్రసారం అవుతోంది.

బ్రాడినూన్ ఎమ్మా మైర్ నటించిన హాలీవుడ్ హాస్య కుటుంబ చిత్రం కుటుంబ స్విచ్ (ఫ్యామిలీ స్విచ్) తెలుగు మరియు ఇతర భాషల్లో నెట్‌ఫ్లిక్స్‌లో ప్రసారం అవుతోంది. అలాగే ఈక్వలైజర్ 3 అనే హాలీవుడ్ యాక్షన్ మూవీ నెట్‌ఫ్లిక్స్‌లో హిందీ మరియు ఆంగ్ల భాషల్లో ప్రసారం అవుతోంది.

మలయాళ స్టార్ ఫహద్ పాజిల్ మరియు అపర్ణ బాలమురళి నటించిన థ్రిల్లర్ డ్రామా. పొగ మల్టీ-ఆడియోతో ఆపిల్‌లో స్ట్రీమింగ్ ఇండియానా జోన్స్ సిరీస్ యొక్క చివరి భాగం హారిసన్ ఫోర్డ్ ప్రధాన పాత్రలో నటించింది ది డయల్ ఆఫ్ డెస్టినీ (ఇండియానా జోన్స్ అండ్ ది డయల్ ఆఫ్ డెస్టినీ) డిస్నీఫ్లైస్ హాట్‌స్టార్‌లో బహుళ భాషల్లో ప్రసారం అవుతోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-01T18:10:57+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *