BRS బ్యానర్ : BRS బ్యానర్‌లో అచ్చు తప్పు.. ఇది చూసారా?

అవును.. బీఆర్‌ఎస్‌ నేతలు, వీరభామణి ఫ్లెక్సీలు ఏర్పాటు చేయడంతో అచ్చు తప్పింది. అందులో తప్పులుంటే.. ముఖ్యమంత్రిని మంత్రిని.. మంత్రిని ముఖ్యమంత్రిని చేసినట్లే..! ఫ్లై ఓవర్లు, స్కైవేలతో ఉప్పల్ నియోజకవర్గం భాగ్యనగరం రూపురేఖలు మారుతున్నాయని బీఆర్ ఎస్ శ్రేణులు గొప్పలు చెప్పుకుంటున్నాయి. స్కైవేను మంత్రి కేటీఆర్ సోమవారం ప్రారంభించారు. మంత్రి కేటీఆర్‌ తమ నియోజకవర్గానికి వస్తుండటంతో కార్యకర్తలు, బీఆర్‌ఎస్‌ ప్రముఖులు హర్షం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఈ ఊపుతో ఉప్పల్‌లో భారీ ఫ్లెక్సీలు, బ్యానర్లు ఏర్పాటు చేశారు. ‘ఎన్నో అభివృద్ధి కార్యక్రమాలకు శంకుస్థాపన చేయనున్న బీఆర్ ఎస్ వర్కింగ్ ప్రెసిడెంట్, ఐటీ పరిశ్రమలు, మున్సిపల్ శాఖల మంత్రులు శ్రీ కల్వకుంట్ల చంద్రశేఖర్ రావుగారికి స్వాగతం.. స్వాగతం’ అని పెద్ద అక్షరాలతో ఫ్లెక్సీల్లో ముద్రించారు. ఇందులో కేటీఆర్ పూర్తి ఫొటోను పెద్ద సైజులో ముద్రించి.. పేరును కేటీఆర్ కాకుండా కేసీఆర్ అని తప్పుగా ముద్రించారు. నియోజకవర్గంలో దాదాపు అన్ని చోట్లా ఇదే పరిస్థితి ఉండడం గమనార్హం.

WhatsApp చిత్రం 2023-06-26 1.55.14 PM.jpeg

సోషల్ మీడియా కామెంట్ల వర్షం..

ఈ ఫ్లెక్సీలను బీఆర్‌ఎస్ నాయకులు, కార్యకర్తలు కనీసం స్థానిక ఎమ్మెల్యే బేతి సుభాస్‌రెడ్డి కూడా పట్టించుకోలేదు. ప్రస్తుతం దీనికి సంబంధించిన వీడియోలు, ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి. బీఆర్‌ఎస్‌కు వ్యతిరేకంగా మాట్లాడిన వారిని తిట్టడం గానీ, కేసులు పెట్టడం గానీ చేయకూడదు.. కనీసం ముఖ్యమంత్రి ఎవరో, మంత్రి ఎవరో తెలుసుకోవాలి.. ఎవరి ఫొటోలు ముద్రించాలో..? ఎవరి పేర్లు ముద్రించాలి? ఎదురుదాడికి దిగుతున్నారనే విషయం తెలుసుకుంటే మంచిది. పోనీ ఇలా ఫ్లెక్సీల్లో తప్పుగా ముద్రించడం ఇదే తొలిసారి కాదు. బీఆర్ఎస్ ఫ్లెక్సీలో చాలా స్పెల్లింగ్ తప్పులు సోషల్ మీడియాలో కనిపిస్తున్నాయి.

WhatsApp చిత్రం 2023-06-26 1.55.14 PM (1).jpeg

ఓపెనింగ్ రోజే ఓవరాక్షన్!

కాగా, 10 కోట్ల రూపాయలతో శిల్పారామం మల్టీ పర్పస్ హాల్ ను మంత్రులు కేటీఆర్, మల్లారెడ్డి ప్రారంభించారు. దీనికి తోడు అత్యంత రద్దీ కూడళ్లలో ఒకటైన ఉప్పల్ చౌరస్తాలో పాదచారులు రోడ్డు దాటేందుకు నిర్మించిన స్కైవాక్ టవర్ ను హైదరాబాద్ వాసులకు అంకితం చేశారు. ఈ ప్రాజెక్టును రూ.36.50 కోట్లతో హెచ్‌ఎండీఏ నిర్మించింది. బస్టాప్‌లు, మెట్రో స్టేషన్‌లను కలుపుతూ 665 మీటర్ల పొడవు, 4 మీటర్ల నిలువు వెడల్పు, 6 మీటర్ల ఎత్తుతో ఎక్కడా రోడ్డు దాటాల్సిన అవసరం లేకుండా ఇక్కడి నుంచి ఇక్కడికి వెళ్లేందుకు వీలుగా ఈ స్కైవాక్‌ను నిర్మించారు. మరోవైపు.. కేటీఆర్ రాకతో పోలీసులు ఓవరాక్షన్ చేశారు. ఎక్కడికక్కడ వాహనాల రాకపోకలు నిలిచిపోయాయి. దాదాపు సికింద్రాబాద్ నుంచి ఉప్పల్ వరకు భారీగా ట్రాఫిక్ జామ్ అయింది.


ఇవి కూడా చదవండి..


YSRCP : పవన్ పై ఆరోపణలు చేస్తూ అసలు విషయం చెప్పిన ముద్రగడ.. అది పోలీసులకు తెలిస్తే..?


Vijayasai Retirement : వైసీపీలో పెను సంచలనం.. అయ్యో సాయి రెడ్డి.. జగన్ ఇలా చేసాడు..!


Khammam Politics : పొంగులేటి కాంగ్రెస్ లో చేరడంతో.. అన్ని పార్టీల చూపు ఖమ్మంపై.. కేసీఆర్ ఏం చేయబోతున్నారు..!?


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *