ట్విట్టర్: 15 మిలియన్ ఇంప్రెషన్‌లు మరియు 500 మంది అనుచరులతో ఎలోన్ మస్క్ ట్విట్టర్‌లో డబ్బు సంపాదించవచ్చు.. ఎలా .

ట్విట్టర్

ట్విట్టర్: ఎలోన్ మస్క్ యొక్క ట్విట్టర్, ఇప్పుడు X గా రీబ్రాండ్ చేయబడింది, భారతదేశంతో సహా ప్రపంచవ్యాప్తంగా సృష్టికర్తల కోసం దాని ప్రకటనల ఆదాయ ప్రోగ్రామ్‌ను ప్రవేశపెట్టింది. ప్రోగ్రామ్‌కు అర్హత పొందేందుకు, సృష్టికర్తలు తప్పనిసరిగా X బ్లూ (గతంలో Twitter బ్లూ)కు సభ్యత్వాన్ని పొందాలి. గత మూడు నెలల్లో క్యుములేటివ్ పోస్ట్‌లపై కనీసం 15 మిలియన్ ఇంప్రెషన్‌లను కలిగి ఉండాలి. కనీసం 500 మంది అనుచరులు ఉండాలి.

$50 కంటే ఎక్కువ సంపాదించండి..(ట్విట్టర్)

అర్హత ఉన్న X బ్లూ మరియు వెరిఫైడ్ ఆర్గనైజేషన్ సబ్‌స్క్రైబర్‌లందరూ అర్హత ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా ఉన్నంత వరకు రాబడి వాటాకు అర్హులు అని కంపెనీ తెలిపింది. సృష్టికర్త $50 కంటే ఎక్కువ సంపాదించినట్లు కంపెనీ నిర్ధారించినంత వరకు చెల్లింపులు అందించబడతాయి. అయితే, చెల్లింపుల విలువ ఎలా నిర్ణయించబడుతుందో కంపెనీ మద్దతు పత్రం పేర్కొనలేదు. సృష్టికర్తలు స్వతంత్రంగా ప్రకటన రాబడి భాగస్వామ్యం మరియు సృష్టికర్త సభ్యత్వాలను సెటప్ చేయవచ్చు. చెల్లింపులను స్వీకరించడానికి, వినియోగదారులకు గీత ఖాతా అవసరం. అర్హులైన వినియోగదారులందరినీ పాల్గొనమని ప్రోత్సహిస్తున్నప్పటికీ, క్రియేటర్ మానిటైజేషన్ స్టాండర్డ్స్ మరియు X రూల్స్‌తో సహా యాడ్స్ రెవిన్యూ షేర్ నిబంధనలను ఏదైనా ఉల్లంఘిస్తే ప్రోగ్రామ్ నుండి మినహాయించబడవచ్చని కంపెనీ హెచ్చరిస్తుంది.

వ్యాపారం, ఆర్థిక లేదా చట్టపరమైన కారణాల కోసం ఎప్పుడైనా ప్రోగ్రామ్‌ను సవరించే లేదా ముగించే హక్కు కంపెనీకి ఉంది. ఈ నెల ప్రారంభంలో, క్రియేటర్‌ల కోసం ట్విట్టర్ తన యాడ్ రెవెన్యూ షేరింగ్ ప్రోగ్రామ్‌ను ప్రారంభించింది. వాటిలో కొన్నింటికి ఇప్పటికే చెల్లించడం ప్రారంభించింది. మస్క్ ఇటీవల ప్లాట్‌ఫారమ్ వృద్ధిని ప్రదర్శించే గ్రాఫ్‌ను కూడా పంచుకున్నారు, 2023లో నెలవారీ వినియోగదారుల సంఖ్య కొత్త గరిష్ట స్థాయికి చేరుకుందని వెల్లడించింది. చార్ట్ జనవరి 1 నుండి మునుపటి రోజు వరకు డేటాను కవర్ చేసింది, చివరి సంఖ్య 541,562,214.

పోస్ట్ ట్విట్టర్: 15 మిలియన్ ఇంప్రెషన్‌లు మరియు 500 మంది అనుచరులతో ఎలోన్ మస్క్ ట్విట్టర్‌లో డబ్బు సంపాదించవచ్చు.. ఎలా . మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *