బాచుపల్లి ప్రమాదం: హైదరాబాద్‌లో ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం.. స్కూల్ బస్సు ఢీకొని చిన్నారి మృతి చెందింది

దీక్షిత హైదరాబాద్‌లోని బాచుపల్లిలోని బౌరంపేటలోని ఢిల్లీ పబ్లిక్ స్కూల్‌లో ద్వితీయ తరగతి చదువుతోంది. ఈ నేపథ్యంలో తండ్రి స్కూటీపై చిన్నారిని స్కూటీకి తీసుకెళ్తున్నాడు.

బాచుపల్లి ప్రమాదం: హైదరాబాద్‌లో ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం.. స్కూల్ బస్సు ఢీకొని చిన్నారి మృతి చెందింది

బాచుపల్లి రోడ్డు ప్రమాదం

బాచుపల్లి చిన్నారి మృతి : ​​హైదరాబాద్‌లోని బాచుపల్లిలో ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం జరిగింది. ఓ ప్రైవేట్ స్కూల్ బస్సు కింద పడి చిన్నారి మృతి చెందింది. స్కూల్‌ బస్సు ఢీకొని బాలిక మృతి చెందింది. పోలీసులు తెలిపిన వివరాల ప్రకారం.. ఏపీలోని తూర్పుగోదావరి జిల్లా గోపాలపురం గ్రామానికి చెందిన కిషోర్, పద్మ దంపతుల మొదటి కుమార్తె దీక్షిత. వారు హైదరాబాద్‌లో నివసిస్తున్నారు.

హైదరాబాద్‌లోని బాచుపల్లిలోని బౌరంపేట్ ఢిల్లీ పబ్లిక్ స్కూల్‌లో దీక్షిత అనే 8 ఏళ్ల చిన్నారి రెండో తరగతి చదువుతోంది. ఈ నేపథ్యంలో బుధవారం తండ్రి కిషోర్ చిన్నారిని స్కూటీపై పాఠశాలకు తీసుకెళ్లాడు. ఈ క్రమంలో బాచుపల్లిలోని రెడ్డీస్ ల్యాబ్ వద్ద ఓ ప్రైవేట్ స్కూల్ బస్సు స్కూటీని ఢీకొట్టింది. దీంతో చిన్నారి రోడ్డున పడింది.

విశాఖ యాక్సిడెంట్: మద్యం మత్తులో ఓ మహిళ అర్థరాత్రి విశాఖలో ర్యాష్ డ్రైవ్ చేసి.. ఇన్నోవా 8 వాహనాలను ఢీకొట్టింది.

అనంతరం స్కూల్ బస్సు చిన్నారిపై నుంచి దూసుకెళ్లింది. దీంతో చిన్నారి అక్కడికక్కడే మృతి చెందింది. తండ్రికి గాయాలయ్యాయి. సమాచారం అందుకున్న బాచుపల్లి పోలీసులు వెంటనే సంఘటనా స్థలానికి చేరుకున్నారు. చిన్నారి తండ్రి కిషోర్‌ను చికిత్స నిమిత్తం ఆస్పత్రికి తరలించారు.

చిన్నారి దీక్షిత మృతదేహాన్ని పోస్టుమార్టం నిమిత్తం గాంధీ ఆస్పత్రికి తరలించారు. స్కూల్ బస్సు డ్రైవర్ నిర్లక్ష్యం, మితిమీరిన వేగమే ప్రమాదానికి కారణమని పోలీసులు తేల్చారు. డ్రైవర్‌ను అదుపులోకి తీసుకున్నారు. పోలీసులు కేసు నమోదు చేసి దర్యాప్తు చేస్తున్నారు. సీసీటీవీ ఫుటేజీ ఆధారంగా దర్యాప్తు చేస్తున్నారు.

రోడ్డు ప్రమాదం: భద్రాద్రి కొత్తగూడెం జిల్లాలో రోడ్డు ప్రమాదం.. నాలుగు వాహనాలు ఢీకొని మూడు వాహనాలు దగ్ధం.

బోయిన్ పల్లిలో రోడ్డు ప్రమాదం.. తండ్రీకూతుళ్లకు తీవ్ర గాయాలు
సికింద్రాబాద్ బోయిన్ పల్లి వద్ద జరిగిన మరో రోడ్డు ప్రమాదంలో తండ్రీకూతుళ్లకు తీవ్ర గాయాలయ్యాయి. ద్విచక్ర వాహనం అదుపు తప్పి తండ్రీకూతుళ్లు కింద పడిపోయారు. డీసీఎం వెనుక నుంచి వచ్చి వారిపైకి దూసుకెళ్లడంతో తండ్రీకూతుళ్లకు తీవ్ర గాయాలయ్యాయి. క్షతగాత్రులను వెంటనే స్థానిక రష్ ఆసుపత్రికి తరలించారు.

బోయిన్ పల్లిలో వంక రోడ్డు ఎక్కుతుండగా తండ్రీకూతుళ్లు బైక్ పై నుంచి కిందపడ్డారు. బైక్‌పై నుంచి కిందపడిన వెంటనే డీసీఎం వారిని ఢీకొట్టింది. పరిస్థితి విషమంగా ఉన్న వైష్ణవిని స్థానికులు సమీపంలోని ప్రైవేట్ ఆసుపత్రికి తరలించారు. వైష్ణవి ఎంఎన్ఆర్ కాలేజీలో డిగ్రీ చదువుతోంది. వైష్ణవి కాలేజీ బస్సు ఎక్కేందుకు వెళ్తుండగా ప్రమాదం జరిగింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *