బోల్డ్ సన్నివేశాలపై JD వైల్డ్ వ్యాఖ్యలు

ఇటీవల, OTTలలో క్రూరమైన సెక్స్, బూజ్ మరియు హింస రాజ్యమేలుతున్నాయి. కథ కోరినా, చేయకపోయినా నగ్నత్వం కనిపిస్తుంది. సినిమాల కంటే OTTలలో ఎక్కువగా కనిపించే JD చక్రవర్తి ఈ అడవి రొమాంటిక్ సన్నివేశాలపై తనదైన శైలిలో స్పందించారు.

రొమాన్స్ అనేది నాలుగు గోడల మధ్య జరిగే ప్రైవేట్ ఈవెంట్ అని.. దాన్ని టిక్కెట్టుతో స్క్రీన్‌పై చూపించాలనుకోవడాన్ని నేను పూర్తిగా వ్యతిరేకిస్తున్నాను.. ఎంత డబ్బు ఇచ్చినా అలాంటి సన్నివేశాల్లో నటించను’’ అని తెగేసి చెప్పారు. ఇటీవల బోల్డ్ కంటెంట్‌తో కూడిన వెబ్ సిరీస్ తన వద్దకు వచ్చిందని, దానిని తిరస్కరించానని జెడి చెప్పారు. OTTలకు సెన్సార్‌షిప్ అవసరమా లేదా? జెడి కూడా ఈ అంశంపై మాట్లాడారు. “సెన్సార్ కాదు.. దర్శకుడి ముఖానికి సెన్సార్ ఉండాలి. ఏం చెప్పాలో, ఏం చెప్పకూడదో తెలుసు.. ఈ మధ్యనే ఓ వెబ్ సిరీస్ చూశాను.. ఫస్ట్ సీన్ రొమాంటిక్ సీన్‌తో మొదలవుతుంది.. ఆ తర్వాత మర్డర్ జరుగుతుంది.. లోపలికి వెళ్లాడు. story from there.మొదటి సీన్ లో చూపించిన మర్డర్ కి మర్డర్ కి సంబంధం లేదు..ఆ సీన్ లేకపోయినా కథలోకి వెళ్ళొచ్చు..అలాంటి సీన్ల అవసరం ఏంటో నాకు అర్ధం కాలేదు.నమ్మడం లేదు బూటులి ఉంటేనే సినిమాలు హిట్ అవుతాయని, సెక్స్ ఉంటేనే వెబ్ సిరీస్‌లు చూస్తారని అన్నారు.తాను నటించిన ‘దయా’ అనే వెబ్ సిరీస్ ఈ నెల 4 నుంచి హాట్ స్టార్‌లో ప్రసారం కానుంది. ఇందులో కాస్ట్యూమ్స్ మరియు సెక్స్ సన్నివేశాలకు చోటు లేదు. “మా సినిమాలో బూత్‌లు ఎందుకు లేవు? అని దర్శకుడు పవన్ సాధినేనిని అడిగాను. నా కలం రాయదు అని బదులిచ్చాడు. దర్శకులందరూ ఇలాగే ఉంటే బాగుంటుంది’’ అని జెడి అన్నారు. ప్రియ శిష్యుడు అయిన వర్మ బూట్లకు నో, సెక్స్ కి నో అనడం కాస్త విచిత్రంగానే ఉంది. అయితే ఎవరి శైలి వారిది? ఈ విషయంలో వర్సా కంటే జేడీ ఆలోచనలు మెరుగ్గా ఉన్నాయి.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *