అనన్య నాగల్ల: బాబోయ్.. భయంగా ఉంది అనన్య.. ఆ కోరిక తీరుతుందా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-04T13:42:19+05:30 IST

‘మల్లేశం’, ‘వకీల్‌సాబ్‌’ చిత్రాలతో నటిగా తనకంటూ ప్రత్యేక గుర్తింపు తెచ్చుకున్న నటి అనన్య నాగళ్ల. ఇన్నాళ్లు సోషల్ మీడియాకే పరిమితమైన ఈ భామ.. గ్లామర్ ఫొటోలతో తన పరిధిని పెంచుకునే పనిలో పడింది. తాజాగా ఆమె నటిస్తున్న ‘తంత్ర’ సినిమా లుక్‌ని విడుదల చేశారు మేకర్స్.

అనన్య నాగల్ల: బాబోయ్.. భయంగా ఉంది అనన్య.. ఆ కోరిక తీరుతుందా?

తంత్రంలో అనన్య నాగళ్ల లుక్

‘మల్లేశం’, ‘వకీల్‌సాబ్‌’ చిత్రాలతో తనకంటూ ప్రత్యేక గుర్తింపు తెచ్చుకున్న నటి అనన్య నాగళ్ల. ఇన్నాళ్లు సోషల్ మీడియాకే పరిమితమైన ఈ భామ.. గ్లామర్ ఫొటోలతో తన పరిధిని పెంచుకునే పనిలో పడింది. అయితే ఆ గ్లామర్‌కి తగినన్ని అవకాశాలు రావడం లేదు కానీ.. రాణిస్తోందనే చెప్పాలి. సోలో హిట్ కొట్టాలని ఆమె ఎంతగానో ప్రయత్నిస్తోంది కానీ.. అది వర్కవుట్ కావడం లేదు. ఇప్పుడు ‘తంత్ర’ సినిమాలో ప్రధాన పాత్రలో నటిస్తోంది. హారర్ థ్రిల్లర్ గా రూపొందుతున్న ఈ సినిమా పోస్టర్ ను నిర్మాణ సంస్థ తాజాగా విడుదల చేసింది. ప్రస్తుతం ఈ పోస్టర్ వైరల్ అవుతోంది. ఈ పోస్టర్ చూస్తుంటే ఈసారి ఆమె కోరిక తీరుతుంది.

ఈ పోస్టర్ లో అనన్యను భయంకరమైన క్షుద్రశక్తులు పీడిస్తున్నట్లు అర్థమవుతోంది. ‘మగధీర’లో షేర్‌ఖాన్‌ వంటి పాత్రలో నటించడమే కాకుండా వెండితెరపై ఎన్నో విభిన్నమైన పాత్రలతో మెప్పించిన దివంగత నటుడు శ్రీహరి తమ్ముడి తనయుడు ధనుష్ ఈ సినిమాతో హీరోగా పరిచయం అవుతున్నాడు. ‘మర్యాద రామన్న’ ఫేమ్ సలోని మరో కీలక పాత్రలో ఈ సినిమా ద్వారా రీ ఎంట్రీ ఇస్తోంది.

అనన్య-నాగల్లా.jpg

భారతీయ తంత్ర శాస్త్రానికి సంబంధించిన విస్తు గొలిపే రహస్యాలను ఈ సినిమా ద్వారా చెప్పబోతున్నట్లు చిత్ర బృందం తెలిపింది. ఫస్ట్ కాపీ మూవీస్, బి ది వే ఫిల్మ్స్, వి ఫిల్మ్ ఫ్యాక్టరీ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమాతో శ్రీనివాస్ గోపిశెట్టి అనే కొత్త దర్శకుడు ఇండస్ట్రీకి పరిచయం అవుతున్నాడు. ఫిమేల్ ఓరియెంటెడ్ లైన్‌తో రూపొందుతున్న హారర్ ఎంటర్‌టైనర్ ఇది. భారతీయ తాంత్రిక శాస్త్రం, పురాణాల నేపథ్యంలో సినిమా ఉత్కంఠభరితంగా సాగుతుంది’’ అని చిత్ర నిర్మాతలు తెలిపారు.

****************************************

****************************************

*******************************************

****************************************

*******************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-04T13:42:19+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *