తెలుగు ఫిల్మ్ ఇండస్ట్రీ: నంది వేడుకకు దీనికి ఎలాంటి సంబంధం లేదు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-04T16:47:47+05:30 IST

నంది అవార్డులపై తెలుగు ఫిల్మ్ ట్రేడ్ కౌన్సిల్ కీలక ప్రకటన చేసింది. ఈ ఏడాది సెప్టెంబర్ 24న దుబాయ్‌లో జరగనున్న నంది అవార్డు వేడుకతో తమకు ఎలాంటి సంబంధం లేదని ఫిల్మ్ ఛాంబర్ తెలిపింది. దుబాయ్‌లో జరిగిన నంది అవార్డుల వేడుకలో నిర్మాత పి.రామకృష్ణ గౌడ్ మాట్లాడుతూ.. అది వ్యక్తిగతం.

తెలుగు ఫిల్మ్ ఇండస్ట్రీ: నంది వేడుకకు దీనికి ఎలాంటి సంబంధం లేదు

నంది అవార్డులపై తెలుగు చలనచిత్ర వాణిజ్య మండలి (టీఎఫ్‌సీసీ) కీలక ప్రకటన చేసింది. ఈ ఏడాది సెప్టెంబర్ 24న దుబాయ్‌లో జరగనున్న నంది అవార్డు వేడుకతో తమకు ఎలాంటి సంబంధం లేదని ఫిల్మ్ ఛాంబర్ తెలిపింది. దుబాయ్‌లో జరిగే నంది అవార్డుల వేడుక వ్యక్తిగతమని నిర్మాత పి.రామకృష్ణ గౌడ్ (ఆర్‌కే గౌడ్) అన్నారు. ఈ మేరకు విడుదల చేసిన ప్రకటనలో ‘‘తెలుగు ఫిల్మ్ బోర్డ్ ఆఫ్ ట్రేడ్, తెలంగాణ బోర్డ్ ఆఫ్ ఫిల్మ్ ట్రేడ్ ఏపీ రాష్ట్రం టీఎఫ్‌సీసీ నంది అవార్డుల వేడుకకు సంబంధించి తమ వద్ద ఎలాంటి సమాచారం లేదని ఫిల్మ్ డెవలప్‌మెంట్ కార్పొరేషన్లు తెలిపాయి.

“తెలుగు చలనచిత్ర వాణిజ్య మండలి తెలుగు చలనచిత్ర పరిశ్రమకు మాతృసంస్థ అని మేము పునరుద్ఘాటిస్తున్నాము మరియు తెలుగు చలనచిత్ర వాణిజ్య మండలి మరియు తెలంగాణ రాష్ట్ర చలనచిత్ర వాణిజ్య మండలి మాత్రమే తెలుగు రాష్ట్ర ప్రభుత్వాలచే గుర్తింపు పొందిన సంస్థలు. తెలుగు మరియు తెలంగాణ ఫిల్మ్ ఛాంబర్‌లకు ఏమీ లేదు. సెప్టెంబర్ 24న దుబాయ్‌లో జరగనున్న TFCC నంది అవార్డుల ప్రదానోత్సవానికి సంబంధించి.. మేం ఈ ఈవెంట్‌లో పాల్గొనబోం.తెలంగాణ ఫిల్మ్ ఛాంబర్ ఆఫ్ కామర్స్ చైర్మన్ పి. రామకృష్ణ గౌడ్ నిర్వహిస్తున్న వ్యక్తిగత, ప్రైవేట్ ఈవెంట్ ఇది తెలంగాణ గుర్తింపు పొందిన ఛాంబర్ కాదు. నంది అవార్డు ఆంధ్ర రాష్ట్రానికి పేటెంట్ అయినందున, నంది పేరును ఉపయోగించడం మరియు అవార్డు వేడుకను నిర్వహించడం పట్ల తెలుగు ఫిల్మ్ ఛాంబర్ మరియు తెలంగాణ ఫిల్మ్ ఛాంబర్ అభ్యంతరం వ్యక్తం చేస్తున్నాయి.ఆంధ్రప్రదేశ్ సినిమాటోగ్రఫీ మరియు తెలంగాణ ఫిల్మ్ డెవలప్‌మెంట్ మంత్రిత్వ శాఖ అందరికీ తెలియజేస్తున్నాము. టీఎఫ్‌సీసీ నంది అవార్డుల కార్యక్రమానికి సంబంధించి కార్పొరేషన్‌ వద్ద ఎలాంటి సమాచారం లేదని తెలుగు చలనచిత్ర వాణిజ్య మండలి గౌరవ కార్యదర్శి కేఎల్‌ దామోదర్‌ ప్రసాద్‌, తెలంగాణ ఫిల్మ్‌ ఛాంబర్‌ సెక్రటరీ కె. అనుపమ్‌రెడ్డి ఒక ప్రకటనలో తెలిపారు.

Chamber.jpeg

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-04T16:55:18+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *