కరెంటు బిల్లు హత్య: దారుణం.. కరెంట్ బిల్లు ఎక్కువైందని మీటర్ రీడింగ్ ఉద్యోగి దారుణ హత్య

ఇంత బిల్లు ఎందుకు పెట్టారంటూ నిరసన వ్యక్తం చేశారు. ఈ విషయమై ఇద్దరి మధ్య వాగ్వాదం జరిగింది. నోటి మాట పెరిగింది. కరెంటు బిల్లు చంపేస్తుంది

కరెంటు బిల్లు హత్య: దారుణం.. కరెంట్ బిల్లు ఎక్కువైందని మీటర్ రీడింగ్ ఉద్యోగి దారుణ హత్య

కరెంటు బిల్లు మరణాలు – ఒడిశా (ఫోటో: గూగుల్)

కరెంటు బిల్లు – ఒడిశా : ఒడిశా రాష్ట్రంలోని గంజాం జిల్లాలో దారుణం జరిగింది. కరెంటు బిల్లు ఎక్కువైందని ఓ వ్యక్తి వాపోయాడు. మీటర్ రీడింగ్ చేసే ఉద్యోగిని దారుణంగా హత్య చేశాడు. టార్సింగి పోలీస్ స్టేషన్ పరిధిలోని కుపాటి గ్రామానికి చెందిన గోవింద సేథి అనే వ్యక్తి ఈ దారుణానికి ఒడిగట్టాడు. ఇటీవల అతనికి కరెంటు బిల్లు వచ్చింది. కానీ బిల్లు చాలా ఎక్కువ.

అంటూ మీటర్ రీడింగ్ ఉద్యోగి లక్ష్మీనారాయణ త్రిపాఠిని ప్రశ్నించారు. ఇంత బిల్లు ఎందుకు పెట్టారంటూ నిరసన వ్యక్తం చేశారు. ఈ విషయమై ఇద్దరి మధ్య వాగ్వాదం జరిగింది. నోటి మాట పెరిగింది. గోవింద సేథికి కోపం వచ్చింది. విచక్షణ కోల్పోయాడు. మీటర్ రీడింగ్ ఉద్యోగిపై దాడి చేశాడు. గట్టిగా కొట్టండి. అంతటితో అతని కోపం చల్లారలేదు. పదునైన ఆయుధంతో పొడిచాడు. ఈ దాడిలో తీవ్ర గాయాలపాలైన త్రిపాఠి అక్కడికక్కడే మృతి చెందాడు.

ఇది కూడా చదవండి..కార్ పేలింది : బాబోయ్.. కారు బాంబులా పేలింది, ఒకరు మృతి, ఇంట్లో పార్కింగ్ చేస్తుండగా ఘోర ప్రమాదం.. ఏం జరిగింది?

మృతుడు టాటా పవర్ సదరన్ ఒడిశా డిస్ట్రిబ్యూషన్ లిమిటెడ్ (టీపీఎస్‌ఓడీఎల్)లో మీటర్ రీడింగ్ ఉద్యోగిగా పనిచేస్తున్నాడు. కరెంటు బిల్లు రీడింగ్ తీసుకునేందుకు కుపాటి గ్రామానికి వెళ్లాడు. అక్కడ గోబిందా సేథి అనే వినియోగదారుడి చేతిలో హత్యకు గురయ్యాడు. త్రిపాఠి గ్యాలరీ గ్రామస్థుడు. అధిక విద్యుత్ బిల్లు ఒకరి ప్రాణాలను బలితీసుకుంది.

ఇది కూడా చదవండి..విజయ్ రాఘవేంద్ర: ప్రముఖ నటుడి భార్య గుండెపోటుతో మృతి.. 19 రోజుల్లో వివాహ వార్షికోత్సవం

మీటర్ రీడింగ్ ఉద్యోగి దారుణ హత్య కలకలం సృష్టించింది. మీటర్ రీడింగ్ ఉద్యోగులను ఉలిక్కిపడేలా చేసింది. త్రిపాఠి మృతదేహంతో వారు ఆందోళనకు గురయ్యారు. మృతుడి కుటుంబానికి న్యాయం చేయాలని డిమాండ్‌ చేశారు. త్రిపాఠి కుటుంబానికి నష్టపరిహారం ఇవ్వాలని, త్రిపాఠి కుటుంబంలో ఒకరికి ఉద్యోగం ఇవ్వాలని డిమాండ్ చేశారు. పోలీసులు కేసు నమోదు చేసి దర్యాప్తు ప్రారంభించారు. ఉద్యోగిని హత్య చేసిన గ్రామస్థుడు సేథిని పోలీసులు అరెస్ట్ చేశారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *