‘దయా’ సీజన్ 2 చాలా పెద్ద స్పాన్‌లో చిత్రీకరించబడుతుంది: దర్శకుడు పవన్ సాధినేనిదయా అనే వెబ్ సిరీస్ ఇటీవల చర్చనీయాంశంగా మారింది. ఈ వెబ్ సిరీస్ డిస్నీ ప్లస్ హాట్ స్టార్‌లో ప్రసారం అవుతోంది. ఎస్‌విఎఫ్ ప్రొడక్షన్స్‌లో శ్రీకాంత్ మోహతా మరియు మహేంద్ర సోని నిర్మించిన ఈ వెబ్ సిరీస్‌లో జెడి చక్రవర్తి, ఈషా రెబ్బా, నంబీషన్ రమ్య, కమల్ కామరాజ్ తదితరులు కీలక పాత్రలు పోషించారు. బిగినింగ్ టు ఎండింగ్ దయా వెబ్ సిరీస్‌ను దర్శకుడు పవన్ సాధినేని ఆసక్తికరంగా రూపొందించారు. దయా సూపర్ హిట్ అయిన నేపథ్యంలో టాలెంటెడ్ డైరెక్టర్ తన ఆనందాన్ని పంచుకున్నారు.

పవన్ సాధినేని మాట్లాడుతూ.. దయా వెబ్ సిరీస్ కు వస్తున్న రెస్పాన్స్ హర్షణీయం. సినిమా మొదటి రోజు మొదటి షో చూడడం లాగా స్ట్రీమింగ్ మొదలైనప్పటి నుండి మా వెబ్ సిరీస్‌లను ప్రజలు చూస్తున్నారు. అన్ని చోట్ల నుంచి మంచి స్పందన వస్తోంది. ఇటీవ‌ల జ‌రిగిన ప‌ర్య‌ట‌న‌లో ప్రేక్ష‌కుల నుంచి ప్ర‌తి ఏరియాలో మంచి ఆద‌ర‌ణ ల‌భిస్తోంది. జేడీ చక్రవర్తిని దయా అంటారు. ఇండస్ట్రీ నుంచి చాలా కాల్స్, మెసేజ్‌లు వస్తున్నాయి. బెంగాలీ వెబ్ సిరీస్ తక్ ధీర్ స్ఫూర్తితో కథ రాశాను. అయితే టాక్ ధీర్ కు అంత విస్తృతమైన కథ లేదు. రిపోర్టర్, దయా అసిస్టెంట్ వగైరా.. ఇన్ని పాత్రలు ఉండవు. ఆ వెబ్ సిరీస్ నుండి, నేను అంబులెన్స్ డ్రైవర్ మృతదేహాన్ని కనుగొనే అంశాన్ని మాత్రమే ఎంచుకున్నాను. మిగతావన్నీ నేను వ్రాసినవి.

దయా క్యారెక్టర్ కోసం జేడీ చక్రవర్తిని ఎంపిక చేయడం హాట్ స్టార్ నిర్ణయం. అయితే ఆయన నటుడితో పాటు దర్శకుడు కూడా కావడంతో ఈ కథలో ఎక్కడ ఇన్వాల్వ్ అవుతాడో అని ఆలోచిస్తున్నాను. JD ఈ వెబ్ సిరీస్‌కి నో చెప్పాలనుకున్నాడు. ఫోన్‌లో మాట్లాడిన తర్వాత నేను చేయబోయే సీరియల్‌ని అర్థం చేసుకున్నాడు. JD అనుభవంతో దర్శకుడి విజన్‌ని అర్థం చేసుకోవచ్చు. కథ పంపితే చదవకుండానే ఓకే అన్నాడు. నాకు మంచి ఆదరణ లభించింది.

దయా సిరీస్‌లో మీరు చూసినవన్నీ ఒక సంగ్రహావలోకనం మాత్రమే. దయా, అలివేలు ప్రధాన పాత్రధారులు. అసలు కథ మరియు మలుపులు రెండవ సీజన్‌లో ఉంటాయి. ఈ సిరీస్ ప్రారంభమైనప్పుడు మేము చాలా తక్కువ వనరులతో చేసాము. అది క్లిక్ అయితే పెట్టుబడులు పెరిగి రెండో సీజన్ గ్రాండ్ గా ఉంటుందని భావిస్తున్నాం. మేము ఊహించినట్లుగానే మొదటి భాగం పెద్ద హిట్ అయింది. మేము రెండవ సీజన్‌ను పెద్ద వ్యవధిలో మరింత ఆసక్తికరంగా చేయబోతున్నాము.

ఈ వెబ్ సిరీస్ కథను సినిమాగా తీసినా.. ఇంత డీటైల్డ్ గా, ఇన్ని పాత్రలతో తెరకెక్కించడం కుదరదు. వెబ్ సిరీస్‌గా సృజనాత్మక స్వేచ్ఛ ఉంది. ఎక్కడా సీన్ సెట్ కాలేదు. అన్నీ కథలోని తీవ్రతను వ్యక్తీకరించడానికి ఉపయోగించబడ్డాయి. కొన్ని సన్నివేశాలు కలవరపెడుతున్నాయని అంటున్నారు. అయితే ఆ పాత్రల బాధను, పోరాటాన్ని చెప్పడానికే వాటిని పెట్టాం. ప్రవాహంలో ఉన్న సిరీస్‌ని చూస్తున్నప్పుడు ఎవరికీ ఎలాంటి ఇబ్బంది కలగదు.

దయా సీజన్ 1లో సీజన్ 2 డబుల్ స్కేల్‌లో ఉంటుంది. స్క్రిప్ట్ మొత్తం సిద్ధమైంది. అన్నీ పూర్తయ్యాక వెంటనే సెట్స్‌పైకి తీసుకెళ్తాం. ఇక నుంచి సినిమాలతో పాటు వెబ్ సిరీస్ లు కూడా చేస్తాను. గీతా ఆర్ట్స్‌లో ఓ సినిమాకు అగ్రిమెంట్‌ చేసుకున్నాను. ఈ సినిమాలో పెద్ద తారాగణం ఉండనుంది. అది నా డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్ కావచ్చు. ఆ సినిమాలో నాకు కావాల్సిన కాస్ట్ అండ్ క్రూ డేట్స్ కోసం వెయిట్ చేస్తున్నాను. ఇంతలో దయాకు ఓ ఆఫర్ వచ్చింది. అరవింద్‌కి చెబితే ఏప్రిల్‌ వరకు మా సినిమాకి సమయం ఉందని, అంతకంటే ముందే పూర్తి చేస్తాం అన్నారు. అలా మొదలుపెట్టాం.Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *