రజినీ, చిరు: రజనీకాంత్ అక్కడ.. చిరంజీవి ఇక్కడ..

ఆగస్ట్ 10న సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ సినిమాలు, ఆగస్ట్ 11న మెగాస్టార్ చిరంజీవి సినిమాలు వరుసగా రిలీజ్ కానున్నాయి. ఈ రెండు సినిమాలకు సంబంధించి మేకర్స్ ఓ రేంజ్ లో ప్రమోషన్స్ చేస్తున్నారు. అయితే ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో భాగంగా జరిగిన ఈవెంట్లలో రజినీకాంత్ చేసిన కొన్ని వ్యాఖ్యలు, చిరంజీవి చేసిన కొన్ని వ్యాఖ్యలు ఇప్పుడు రాజకీయ వేడిని ఒక్కసారిగా పెంచాయి. మరీ ముఖ్యంగా ఏపీ ప్రభుత్వాన్ని టార్గెట్ చేస్తూ చేసిన వ్యాఖ్యలు చేసిన ఈ ఇద్దరు.. ఇప్పుడు సోషల్ మీడియా అంతా వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు.

‘జైలర్’ ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌లో రజనీకాంత్ మాట్లాడుతూ.. ‘మొరగని కుక్క లేదు.. విమర్శించని నోరు లేదు.. ఈ రెండూ చేయని చోటే లేదు’ అంటూ రజనీకాంత్ చేసిన వ్యాఖ్యలపై తమిళనాడులోని విజయ్ అభిమానులు, ఏపీలోని వైఎస్సార్సీపీ అభిమానులు ట్రోల్ చేస్తున్నారు. జరిగేది.. మన పని మనం చూసుకుంటూనే ఉండాలి.. మీకు అర్థమైందా.. తమిళనాడు పరంగా.. హీరోయిజంలో విజయ్‌ను కొట్టే నాథుడు లేడని.. రజనీకాంత్‌ను కించపరుస్తూ కొందరు వ్యాఖ్యలు చేసినట్లు తెలుస్తోంది.వారికి, ఇటీవల రజినీకాంత్ ఏపీకి వచ్చి వెళ్లిన తర్వాత కూడా.. సూపర్‌స్టార్‌ని ట్రోల్ చేస్తున్న వారికి వైసీపీ సమాధానం ఇచ్చింది.

మరోవైపు చిరంజీవి మాటలు వైసిపి నేతలకు చిల్లులు పడుతున్నాయి. చిరంజీవి మాటలకు అందరూ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారని.. అందుకే నవ్వులపాలయ్యారని ముందుకు వచ్చి వ్యాఖ్యలు చేశారు. చిరంజీవి ఏం చెప్పాడో కూడా తెలియకుండా.. మీడియా ముందు చేస్తున్న వ్యాఖ్యలపై జనాలు సీరియస్ కావడం విశేషం. ‘మీరు మంచి చేస్తే.. తల వంచి నమస్కరిస్తారు.. దానిపైనే దృష్టి పెడతారు.. పిచ్చుకలా సినిమా ఇండస్ట్రీపై బ్రహ్మాస్త్రం చూపించొద్దు’ అంటూ చిరు.. తాజాగా ఇండస్ట్రీ తరపున 200వ రోజు వేడుకలో మాట్లాడారు. ‘వాల్తేరు వీరయ్య’ వేడుక. ఇంకేముంది.. తన అన్న పవన్ కళ్యాణ్ కు మద్దతు ఇస్తున్నాడని భావించి.. వైసీపీ నేతలు, అభిమానులు చిరంజీవిపై విరుచుకుపడుతున్నారు. మెగా ఫ్యాన్స్ కూడా కావాల్సినంత కౌంటర్లు ఇస్తున్నారు. మొత్తానికి రజినీ, చిరు అభిమానులే టార్గెట్ అన్నట్లుగా సోషల్ మీడియాలో వాతావరణం మారిపోయింది.

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-08T23:34:19+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *