అమిత్ షా 13 సార్లు కెరీర్ ప్రారంభించి 13 సార్లు ఫెయిల్ అయ్యాడు.. రాహుల్ గాంధీపై అమిత్ షా సెటైర్లు

అమిత్ షా

అమిత్ షా: విపక్షాలు ప్రవేశపెట్టిన అవిశ్వాస తీర్మానంపై చర్చ సందర్భంగా కాంగ్రెస్ అధినేత రాహుల్ గాంధీపై కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా విమర్శలు గుప్పించారు. ఈ సభలో ఓ వ్యక్తి తన రాజకీయ జీవితాన్ని 13 సార్లు ప్రారంభించి 13 సార్లు విఫలమయ్యాడని పరోక్షంగా రాహుల్ గాంధీని ఉద్దేశించి వ్యాఖ్యానించారు. బుందేల్‌ఖండ్‌కు చెందిన కవిత అనే నిరుపేద మహిళను వ్యక్తి కలిసిన ఉదంతాన్ని తాను చూశానని, అయితే ఆమెకు ఏమీ చేయలేదని, కేవలం మోడీ ప్రభుత్వం మాత్రమే ఆమెకు ఇల్లు, రేషన్, కరెంటు ఇచ్చింది.

మోదీ రోజుకు 17 గంటలు పని చేస్తారు..(అమిత్ షా)

ప్రభుత్వంపై అవిశ్వాస తీర్మానం పెట్టేందుకు ఒక్క సరైన అంశం కూడా లేదని ఇప్పటి వరకు జరిగిన చర్చల్లో రుజువైందన్నారు. ప్రధానిపై కానీ, ప్రభుత్వంపై కానీ అసలు అవిశ్వాసం లేదన్న భ్రమ కల్పించేందుకే విపక్షాలు అవిశ్వాస తీర్మానం తీసుకొచ్చాయని విమర్శించారు. నరేంద్ర మోదీపై దేశ ప్రజలకు, పార్లమెంటుకు పూర్తి విశ్వాసం ఉందన్నారు. స్వాతంత్య్రం వచ్చిన తర్వాత ఎక్కువ మంది ప్రజల ఆదరణ పొందుతున్న ఏకైక ప్రభుత్వం మోదీ ప్రభుత్వమేనని అమిత్ షా అన్నారు. మోదీ అత్యంత ప్రజాదరణ కలిగిన నాయకుడని, దేశం కోసం అవిశ్రాంతంగా కృషి చేస్తున్నారన్నారు. ఒక్క సెలవు కూడా తీసుకోకుండా రోజుకు 17 గంటలు పనిచేసే మోదీని ప్రజలు నమ్మరని కేంద్ర అమిత్ షా అన్నారు.

దేశంలో ప్రధానిపై, ఈ ప్రభుత్వంపై విశ్వాసం లేదని.. కేవలం భ్రమ కల్పించడానికే ఈ అవిశ్వాస తీర్మానం తీసుకొచ్చారని అమిత్ షా అన్నారు. స్వాతంత్య్రానంతరం ఎంతోమంది ప్రజల విశ్వాసాన్ని చూరగొన్న ప్రధాని మోదీ ప్రభుత్వం ఉంది. ప్రజల్లో అత్యంత ప్రజాదరణ ఉన్న నాయకుడు ప్రధాని మోదీ. ప్రధాని మోదీ దేశ ప్రజల కోసం అహర్నిశలు శ్రమిస్తున్నారన్నారు. అతను రోజుకు 17 గంటల పాటు నిరంతరం పని చేస్తాడు. ఒక్క సెలవు కూడా తీసుకోకుండా ప్రజలు తనను విశ్వసిస్తున్నారని అమిత్ షా అన్నారు. మోదీ ప్రభుత్వం కొన్ని చారిత్రాత్మక నిర్ణయాలు తీసుకుంది. రాజవంశాలు అంతం. అధికారాన్ని కాపాడుకోవడం యూపీఏ పాత్ర. అయితే ప్రజలను రక్షించేందుకు ఎన్డీయే పోరాడుతుందని అమిత్ షా అన్నారు.

పోస్ట్ అమిత్ షా 13 సార్లు కెరీర్ ప్రారంభించి 13 సార్లు ఫెయిల్ అయ్యాడు.. రాహుల్ గాంధీపై అమిత్ షా సెటైర్లు మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *