అల్లు అర్జున్ : అల్లు అర్జున్ కూతురు అర్హ.. ఫస్ట్ డే స్కూల్ ఫోటో చూసారా..?

అల్లు అర్జున్ గారాల పట్టి అర్హ స్కూల్లో పాఠాలు చెప్పే ముందు సినిమా పాఠాలు నేర్చుకున్నాడు. ఇంక ఇప్పుడు..

అల్లు అర్జున్ : అల్లు అర్జున్ కూతురు అర్హ.. ఫస్ట్ డే స్కూల్ ఫోటో చూసారా..?

అల్లు అర్జున్ కూతురు అల్లు అర్హ ఫస్ట్ డే స్కూల్ ఫోటో వైరల్

అల్లు అర్జున్: ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ అల్లు అర్హ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. బన్నీకి అర్హ కంటే ముందు అయాన్ అనే కొడుకు ఉన్నప్పటికీ అర్హా తన చిలిపి చేష్టలతో అభిమానులతో పాటు అందరినీ ఆకట్టుకుంటూనే ఉంది. అంతేకాదు స్కూల్లో పాఠాల కంటే ముందు సినిమా పాఠాలు నేర్చుకుంది. సమంత మెయిన్ లీడ్ గా నటించిన శాకుంతలం సినిమాలో భరతుడు పాత్రలో ముద్దుల మాటలతో ఆకట్టుకుంది. మరియు ఇప్పుడు ఆమె పాఠశాలకు వెళుతుంది.

గుంటూరు కారం : గుంటూరు కారం అప్‌డేట్.. లుంగీ కట్టిన బాబు.. సంక్రాంతికి విడుదల ఖాయం..

అల్లు అర్జున్ భార్య స్నేహారెడ్డి తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ స్టోరీలో ‘ఫస్ట్ డే ఆఫ్ స్కూల్’ అంటూ ఓ ఫోటో పోస్ట్ చేసింది. అందులో అర్హా తన అన్నయ్య అయాన్‌ చేయి పట్టుకుని స్కూల్‌కి వెళ్తున్నట్లు కనిపించింది. ఫోటోలో, అల్లు వారసులు ఇద్దరు వెనుక నుండి కనిపిస్తున్నారు. స్కూల్ బ్యాగుల మీద ఇద్దరి పేర్లు ఉన్నాయి. ఈ చిత్రాన్ని చూసిన అల్లు అర్జున్ అభిమానులు ఇది ముంద‌టిదే అంటూ రీపోస్ట్ చేస్తున్నారు. మరి ఆ చిత్రాన్ని ఒకసారి చూడండి.

అలియా భట్ : ఇంగ్లీష్ నటికి తెలుగు నేర్పుతున్న హిందీ నటి.. నీకు నా ముద్దులు.. వీడియో వైరల్

అల్లు అర్జున్ కూతురు అల్లు అర్హ ఫస్ట్ డే స్కూల్ ఫోటో వైరల్

అల్లు అర్జున్ కూతురు అల్లు అర్హ ఫస్ట్ డే స్కూల్ ఫోటో వైరల్

కాగా అర్హ మరో సినిమా ఛాన్స్ కూడా అందుకుందని ఇండస్ట్రీలో టాక్ వినిపిస్తోంది. అది కూడా ఎన్టీఆర్ సినిమాలో ఉన్న సంగతి తెలిసిందే. కొరటాల శివ దర్శకత్వంలో ఎన్టీఆర్ ‘దేవర’ సినిమా చేస్తున్న సంగతి అందరికీ తెలిసిందే. ఈ సినిమాలో జాన్వీ కపూర్ బాలీవుడ్ హీరోయిన్. చిన్న పాత్రలో జాన్వీకి సరిపోతుందని చిత్ర బృందం అల్లు అర్జున్‌ని సంప్రదించింది. బన్నీ కూడా ఓకే చెప్పాడని వార్తలు కూడా వచ్చాయి. ఇందులో ఎంతవరకు నిజముందో తెలియదు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *