పవన్ కళ్యాణ్ వారాహి యాత్ర : విశాఖ నుండి పవన్ కళ్యాణ్ వారాహి యాత్ర మూడవ దశ

ఇప్పటికే రెండు దశల వారాహి యాత్రను విజయవంతంగా పూర్తి చేసిన జనసేనాని ఇప్పుడు మూడో దశ యాత్రకు సిద్ధమవుతున్నారు. పవన్ కళ్యాణ్ విశాఖ నుంచి మూడో విడత వారాహి యాత్రకు సిద్ధమవుతున్నారు.

పవన్ కళ్యాణ్ వారాహి యాత్ర : విశాఖ నుండి పవన్ కళ్యాణ్ వారాహి యాత్ర మూడవ దశ

పవన్ కళ్యాణ్ మూడోసారి వారాహి యాత్ర

పవన్ కళ్యాణ్ మూడోసారి వారాహి యాత్ర: జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ మూడోసారి వారాహి యాత్ర ప్రారంభం కానుంది. ఇప్పటికే రెండు దశల వారాహి యాత్రను విజయవంతంగా పూర్తి చేసిన జనసేనాని ఇప్పుడు మూడో దశ యాత్రకు సిద్ధమవుతున్నారు. పవన్ కళ్యాణ్ విశాఖ నుంచి మూడో విడత వారాహి యాత్రకు సిద్ధమవుతున్నారు. ఇప్పటికే రెండో విడత యాత్రలో ఆయా నియోజకవర్గాల వైసీపీ నేతలపై విమర్శలు గుప్పించి ఏపీలో పుట్టని పవన్ ఈసారి విశాఖ నుంచే ప్రారంభించనున్నట్లు సమాచారం. మరి ఈసారి ఇంకెంత హీట్ అందుకుంటారో వేచి చూడాలి.

మూడో దశ వారాహి యాత్ర గురువారం (జులై 10, 2023) నుంచి ఆగస్టు 19 వరకు జరగనుంది.రేపటి నుంచి వారాహి యాత్రకు సిద్ధమవుతున్న పవన్ ఈరోజు విశాఖకు చేరుకోనున్నారు. ఇందులో భాగంగా రేపు జగదాంబ జంక్షన్‌లో జనసేన శ్రేణులు సభ నిర్వహించేందుకు ఏర్పాట్లు చేస్తున్నారు. గత రెండు రోజుల కంటే మూడో విడత యాత్రను విజయవంతం చేయాలని జనసేన భావిస్తోంది.
యాత్ర పర్యవేక్షణకు ప్రత్యేక కమిటీలను ఏర్పాటు చేశారు.

చంద్రబాబు నాయుడు : జగన్‌ను ఓడించడం మీ బాధ్యత, మీ భవిష్యత్తును చూసుకోవడం నా బాధ్యత – చంద్రబాబు నాయుడు

ఈ యాత్రలో పవన్ కళ్యాణ్ విశాఖలో భూకబ్జాలపై క్షేత్రస్థాయి పరిశీలన చేస్తారని జనసేన వర్గాలు చెబుతున్నాయి. పర్యావరణానికి హాని కలిగించేలా ధ్వంసం చేసిన ప్రాంతాలను కూడా పవన్ కళ్యాణ్ సందర్శిస్తారని జనసేన వర్గాలు తెలిపాయి. ఈ సందర్శనలు జరుగుతాయా? మరి ఏమైనా మార్పులు వస్తాయో లేదో చూడాలి.

పవన్ కళ్యాణ్ వారాహి విజయ యాత్రకు సంబంధించి పార్టీ రాజకీయ వ్యవహారాల కమిటీ చైర్మన్ నాదెండ్ల మనోహర్ కమిటీలతో సమావేశం నిర్వహించారు. యాత్ర పద్ధతులపై నేతలతో చర్చించారు. విశాఖలో జరుగుతున్న భూకబ్జాలపై పవన్ వివరాలు సేకరించినట్లు తెలుస్తోంది. ఇక మూడో విడత వారాహి యాత్రలో పవన్ మరోసారి ఈ అంశాన్ని టచ్ చేస్తారని సమాచారం.

రెండో విడత యాత్రలో భాగంగా వైసీపీ ప్రభుత్వంలో స్వచ్చంద వ్యవస్థపై పవన్ చేసిన వ్యాఖ్యలు ఏపీలో కలకలం రేపాయి. వేడి ఇంకా తగ్గలేదు. మరి ఈ క్రమంలో విశాఖలో జరుగుతున్న భూకబ్జాలపై పవన్ ఆరోపణలు చేస్తే.. ఈ వేడి ఇంకెంత ఉంటుందో వేచి చూడాల్సిందే.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *