కేఏ పాల్: బీజేపీలో జనసేన విలీనం, 5000 కోట్లకు బేరం – చిరంజీవి, పవన్ కల్యాణ్‌లపై కేఏ పాల్ సంచలనం

చిరంజీవి, పవన్ డ్యాన్స్ చేసి లక్షల కోట్ల అప్పు తీరుస్తారా? జనసేనకు ఒక్క ఓటు మోడీకి వేసినట్లే. క పాల్ – జనసేన

కేఏ పాల్: బీజేపీలో జనసేన విలీనం, 5000 కోట్లకు బేరం - చిరంజీవి, పవన్ కల్యాణ్‌లపై కేఏ పాల్ సంచలనం

కా పాల్ – జనసేన (ఫోటో: గూగుల్)

కా పాల్ – జనసేన: ప్రజాశాంతి పార్టీ అధ్యక్షుడు కేఏ పాల్ తన చేష్టలు, వింత మాటలు, భిన్నమైన హావభావాలతో ఎప్పుడూ వార్తల్లో నిలుస్తుంటారు. అతని మాటలు చాలా విచిత్రంగా ఉన్నాయి. ఎప్పుడు ఎలా రియాక్ట్ అవుతాడో తెలియదు. ఎంత సీరియస్ గా మాట్లాడినా అందులో సీరియస్ నెస్ లేదని, కామెడీగా అనిపిస్తుందని జనాల అభిప్రాయం. కేఏ పాల్ మాటలు నవ్వు తెప్పిస్తున్నాయని మరికొందరు అంటున్నారు. ఎవరి అభిప్రాయం ఎలా ఉన్నా కేఏ పాల్ మాత్రం దిగజారిపోతుంది అంటూ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేస్తూనే ఉన్నాడు. వివాదాలు కేరాఫ్‌గా మారతాయి.

తాజాగా జనసేన గురించి కేఏ పాల్ చేసిన వ్యాఖ్యలు హాట్ టాపిక్‌గా మారాయి. ఇంతకీ ఆయన ఏమన్నారంటే… జనసేనను బీజేపీలో విలీనం చేయడంపై చిరంజీవి, పవన్ కల్యాణ్ మాట్లాడారు. ఇందుకోసం జనసేన 5 వేల కోట్లకు బేరం కుదిరింది. దీని వెనుక అల్లు అరవింద్ సూత్రధారి అని కేఏ పాల్ మండిపడ్డారు.

ఇది కూడా చదవండి..తెలంగాణకు జగన్ కారణం, అందుకే ఆంధ్రోళ్లను తరిమికొట్టారు – కేంద్రంతో గేమ్ ఆడతానని హెచ్చరించిన పవన్ కళ్యాణ్ సంచలన వ్యాఖ్యలు

ఈ సందర్భంగా జనసేనాని పవన్ కళ్యాణ్ పై పాల్ ఫైర్ అయ్యారు. “మనకు అన్యాయం చేసిన మోడీకి ఓటు వేయాలని పవన్ అన్నారు.జన సేనకు ఒక్క ఓటు మోడీకి వేసినట్లే.. చిరంజీవి,పవన్ డ్యాన్స్ చేసి లక్షల కోట్ల అప్పు తీర్చేస్తారా.. 10 లక్షల కోట్ల అప్పు ఒకేసారి తీరుస్తాను. పవన్ చేస్తున్నది వారాహి యాత్ర, మోడీ యాత్ర కాదు.. వచ్చే నెలలో విజయవాడలో ప్రజాశాంతి రాష్ట్ర పార్టీ కార్యాలయం ప్రారంభం’ అని కేఏ పాల్ తెలిపారు.

“చిరంజీవి జనసేన పార్టీలో చేరేందుకు సిద్ధమయ్యారు.. జనసేనలో చేరడంపై చిరంజీవి లీకులు ఇస్తున్నారు.. జనసేన వైపు వెళతారని నేను ముందే చెప్పాను..అసలు సిగ్గుపడితే ఎవరైనా జనసేనలోకి వస్తారా?చిరంజీవి, పవన్ కళ్యాణ్ లు ప్రజలను మోసం చేస్తున్నారు. దయ చేసి వారి మాటలు నమ్మవద్దు 2024 ఎన్నికల తర్వాత BJPలో జనసేన విలీనం తథ్యం.ప్రస్తుతం పవన్ కళ్యాణ్ విశాఖపట్నంలో వారాహి యాత్ర కూడా BJP కోసమే.దీనిపై చిరంజీవి,పవన్ కళ్యాణ్,నాగేంద్రబాబులతో చర్చించేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నాను.అప్పట్లో ప్రజారాజ్యం పార్టీని కాంగ్రెస్‌లో విలీనం చేసేందుకు చిరంజీవి రూ.5000 కోట్లు తీసుకున్నారని కేఏ పాల్ ఆరోపించారు.

Also Read..తిరుపతి: తిరుపతి బరిలో వైసీపీ కొత్త అభ్యర్థి.. తెరపైకి డాక్టర్ శిరీష పేరు!?

తాజాగా తెలుగు రాష్ట్రాల రాజకీయాలపై కేఏ పాల్ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేస్తున్నారు. ఏపీ, తెలంగాణల్లో రాజకీయాలు ఎలా ఉండబోతున్నాయి? అని ముందే ఊహించాడు. ఎన్నికల ముందు ఇలాగే జరుగుతుందని భవిష్యత్తు చెబుతోంది. తన మాటలతో నిప్పులు చెరుగుతున్నాడు. జనసేనను బీజేపీలో విలీనం చేసేందుకు చిరంజీవి, పవన్ కల్యాణ్ 5 వేల కోట్లకు బేరం కుదుర్చుకున్నారని ఇటీవల కేఏ పాల్ చేసిన వ్యాఖ్యలు చర్చనీయాంశంగా మారాయి. కేఏ పాల్‌ వ్యాఖ్యలను కొందరు సీరియస్‌గా తీసుకుంటే.. మరికొందరు క్రేజీ కామెడీ అంటూ కొట్టిపారేస్తున్నారు. బీజేపీలో జనసేన విలీనంపై కేఏ పాల్ చేసిన వ్యాఖ్యలను లైట్ తీసుకున్నారు. పాల్ సార్ ఎప్పుడూ ఒకేలా ఉంటాడు, వెర్రి కామెడీ చేస్తూ, కడుపుబ్బా నవ్విస్తూ ఉంటాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *