పవన్ కళ్యాణ్ వారాహి యాత్ర: బయటకు వచ్చి సెల్యూట్ చేయొద్దు.. పవన్ పర్యటనపై పోలీసులు ఆంక్షలు..

జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ విశాఖ పర్యటనపై పోలీసులు ఆంక్షలు విధించడంపై జనసేన కార్యకర్తలు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

పవన్ కళ్యాణ్ వారాహి యాత్ర: బయటకు వచ్చి సెల్యూట్ చేయొద్దు.. పవన్ పర్యటనపై పోలీసులు ఆంక్షలు..

పవన్ కళ్యాణ్

పవన్ కళ్యాణ్: జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ వారాహి యాత్ర మూడో దశ ఈరోజు ప్రారంభం కానుంది. గురువారం నుంచి 19వ తేదీ వరకు వారాహి విజయయాత్ర కొనసాగనుంది. విశాఖపట్నంలో వారాహి విజయయాత్రలో భాగంగా పవన్ కల్యాణ్ అమరావతి నుంచి విమానంలో మధ్యాహ్నం విశాఖ విమానాశ్రయానికి చేరుకుంటారు. విమానాశ్రయం నుంచి పవన్ బస చేసిన హోటల్‌కు చేరుకున్నారు. పవన్ కళ్యాణ్ వారాహి యాత్ర సాయంత్రం 5 గంటలకు జగదాంబ జంక్షన్ వద్ద ప్రారంభమవుతుంది. 5 నుంచి 9 గంటల వరకు వారాహి విజయోత్సవ సభ జరగనుంది. అయితే పవన్ పర్యటనపై పోలీసులు ఆంక్షలు విధించారు.

పవన్ కళ్యాణ్ వారాహి యాత్ర : విశాఖ నుండి పవన్ కళ్యాణ్ వారాహి యాత్ర మూడవ దశ

ముందుగా నిర్ణయించిన మార్గం కాకుండా వేరే మార్గంలో రావాలని పోలీసులు కోరారు. విమానాశ్రయం నుంచి బందరు రోడ్డులో రావాలని స్పష్టం చేశారు. ఎక్కడా రోడ్ షో నిర్వహించవద్దని, బయటకు వెళ్లి శుభాకాంక్షలు తెలుపవద్దని పోలీసులు పవన్ కు సూచించారు. వారాహి యాత్రలో భాగంగా సాయంత్రం 5 గంటలకు నగరంలోని జగదాంబ కూడలిలో నిర్వహించే సభకు పోలీసులు అనుమతి ఇచ్చారు. అయితే ఎయిర్‌పోర్టులో పవన్ కళ్యాణ్‌కు స్వాగతం పలికేందుకు ఇద్దరిని మాత్రమే అనుమతించారు. విమానాశ్రయ ప్రాంగణంలో ర్యాలీలకు పోలీసులు అనుమతి నిరాకరించారు. మధ్యాహ్నం సమయంలో నగరంలో ట్రాఫిక్‌ సమస్య ఎక్కువగా ఉంటుందని పవన్‌ వెళ్లే రూట్‌లో పోలీసులు మార్పులు చేశారు.

పవన్ కళ్యాణ్ – గద్దర్ : గద్దర్ పై పవన్ ప్రత్యేక కవిత.. నా అన్న ప్రజా యుద్ధనౌక గద్దర్.. వీడియో వైరల్!

విశాఖపట్నంలో పవన్ పర్యటనపై పోలీసులు ఆంక్షలు విధించడంపై జనసేన కార్యకర్తలు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ముందుగా నిర్ణయించిన ప్రకారం ఎయిర్‌పోర్టు నుంచి తాటిచెట్ల పాలెం, ఎన్‌ఏడీ కొత్త కాలనీ కొత్త రోడ్డు మీదుగా నగరానికి వెళ్లేందుకు అనుమతి ఇవ్వాలని జనసేన నేతలు డిమాండ్ చేస్తున్నారు. అయితే ఇదే దారిలో వెళ్లాలని పోలీసులు స్పష్టం చేసినట్లు తెలిసింది. పోలీసుల తీరుపై జనసేన నేతలు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. పవన్ కళ్యాణ్ ను ఎవరూ చూడకుండా లూప్ లైన్ రూట్ లో పంపించేందుకు పోలీసులు ప్రయత్నిస్తున్నారని మండిపడ్డారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *