ఉత్తర కొరియా కిమ్ జోంగ్ ఉన్ : ఉత్తర కొరియా టాప్ జనరల్ తోసిపుచ్చింది…యుద్ధ సన్నాహకానికి కిమ్ జోంగ్ పిలుపు

ఉత్తర కొరియా అధినేత కిమ్ జోంగ్ ఉన్ ఆ దేశ మిలిటరీ టాప్ జనరల్‌ను తొలగించారు. ఆ తర్వాత యుద్ధానికి సిద్ధం కావాలని ఉత్తర కొరియా సైన్యాన్ని ఆదేశించింది. కిమ్ జోంగ్-ఉన్ ఆయుధాల తయారీ, సైనిక విన్యాసాల విస్తరణ కోసం మరిన్ని సన్నాహాలు చేయాలని పిలుపునిచ్చారు

ఉత్తర కొరియా కిమ్ జోంగ్ ఉన్ : ఉత్తర కొరియా టాప్ జనరల్ తోసిపుచ్చారు…యుద్ధ సన్నాహకానికి కిమ్ జోంగ్ పిలుపు

ఉత్తర కొరియా కిమ్ జోంగ్ ఉన్

ఉత్తర కొరియా కిమ్ జోంగ్ ఉన్ : ఉత్తర కొరియా అధినేత కిమ్ జోంగ్ ఉన్ ఆ దేశ మిలిటరీ టాప్ జనరల్‌ను తొలగించారు. ఆ తర్వాత యుద్ధానికి సిద్ధం కావాలని ఉత్తర కొరియా సైన్యాన్ని ఆదేశించింది. కిమ్ జోంగ్-అన్ ఆయుధాల తయారీ మరియు సైనిక విన్యాసాల విస్తరణ కోసం మరింత సన్నాహాలు చేయాలని పిలుపునిచ్చారు. (యుద్ధ సన్నాహాలకు కాల్స్) ఉత్తర కొరియా శత్రువులను అరికట్టడానికి ప్రతిఘటన ప్రణాళికలను చర్చించిన సెంట్రల్ మిలిటరీ కమిషన్ సమావేశంలో కిమ్ ఈ వ్యాఖ్యలు చేశారు.

FBI రైడ్: జో బిడెన్‌ను బెదిరించిన వ్యక్తి FBI రైడ్‌లో చంపబడ్డాడు

జనరల్ రి యోంగ్ గిల్ ఆర్మీ టాప్ జనరల్‌గా ఎంపికయ్యారు. రక్షణ మంత్రిగా రి తన పాత్రలో కొనసాగుతారా లేదా అనేది అస్పష్టంగా ఉంది. (ఉత్తర కొరియా కిమ్ జోంగ్ ఉన్ టాప్ జనరల్‌ని తొలగించారు) కిమ్ (ఉత్తర కొరియా కిమ్ జోంగ్ ఉన్) గత వారం ఆయుధాల ఫ్యాక్టరీలను సందర్శించారు. క్షిపణి ఇంజిన్లు, ఫిరంగులు మరియు ఇతర ఆయుధాలను తయారు చేయాలని కిమ్ ఆయుధ కర్మాగారాలను ఆదేశించాడు.

బిడెన్స్ ఆర్డర్: చైనీస్ టెక్నాలజీ పరిశ్రమలలో అమెరికా పెట్టుబడులపై నిషేధం

కిమ్ కూడా ఆయుధాల ఉత్పత్తి సామర్థ్యాన్ని విస్తరించే లక్ష్యాన్ని నిర్దేశించుకున్నట్లు సమాచారం. ఉక్రెయిన్‌లో రష్యా చేస్తున్న యుద్ధానికి ఉత్తర కొరియా ఆర్టిలరీ షెల్స్, రాకెట్లు మరియు క్షిపణులతో సహా ఆయుధాలను అందించిందని అమెరికా ఆరోపించింది. అయితే రష్యా మరియు ఉత్తర కొరియా ఆ వాదనలను ఖండించాయి. ఉత్తర కొరియా సైనిక బలగాలను పోరాటానికి సిద్ధం చేసేందుకు అత్యాధునిక ఆయుధాలు, పరికరాలతో దేశంలో కసరత్తులు చేయాలని కిమ్ పిలుపునిచ్చారు.

హేమమాలిని వైరల్ కామెంట్ : రాహుల్ గాంధీ ఫ్లయింగ్ కిస్ చూడలేదు… ఎంపీ హేమమాలిని సంచలన వ్యాఖ్యలు

రిపబ్లిక్ స్థాపన 75వ వార్షికోత్సవం సందర్భంగా సెప్టెంబర్ 9న ఉత్తర కొరియా మిలీషియా పరేడ్‌ను నిర్వహించనుంది. ఉత్తర కొరియా తన సైనిక బలగాలను బలోపేతం చేయడంలో సహాయపడే అనేక పారామిలిటరీ గ్రూపులను కలిగి ఉంది. US మరియు దక్షిణ కొరియా ఆగస్టు 21 మరియు 24 మధ్య మిలిటరీ డ్రిల్‌లను నిర్వహించనున్నాయి. ఉత్తర కొరియా ఈ సైనిక డ్రిల్‌ను ఉత్తరాదిలో తమ భద్రతకు ముప్పుగా పరిగణిస్తుంది. ఇందులో భాగంగానే ఉత్తర కొరియా అధినేత కిమ్ యుద్ధ సన్నాహాల్లో తలమునకలై ఉన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *