మిలియనీర్ బ్రయాన్ జాన్సన్: మిలియనీర్ యవ్వనంగా కనిపించడానికి ఏం చేస్తున్నాడో…

మల్టీ మిలియనీర్ బ్రయాన్ జాన్సన్ యవ్వనంగా కనిపించడం కోసం ఏం చేసాడో తెలిస్తే మీరు షాక్ అవుతారు. ఏడాదికి 2 మిలియన్ డాలర్లు ఖర్చు చేస్తూ అత్యంత అధునాతన చికిత్స తీసుకుంటున్నట్లు బ్రయాన్ జాన్సన్ ఇటీవల మీడియాకు ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో వెల్లడించారు.

మిలియనీర్ బ్రయాన్ జాన్సన్: మిలియనీర్ యవ్వనంగా కనిపించడానికి ఏం చేస్తున్నాడో...

మిలియనీర్ బ్రయాన్ జాన్సన్

మిలియనీర్ బ్రయాన్ జాన్సన్ : యంగ్ గా కనిపించడం కోసం మల్టీ మిలియనీర్ బ్రయాన్ జాన్సన్ ఏం చేస్తున్నాడో తెలిస్తే ఆశ్చర్యం వేస్తుంది. ఏడాదికి 2 మిలియన్ డాలర్లు ఖర్చు చేస్తూ అత్యంత అధునాతన చికిత్స తీసుకుంటున్నట్లు బ్రయాన్ జాన్సన్ ఇటీవల మీడియాకు ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో వెల్లడించారు. (మిలియనీర్ బ్రయాన్ జాన్సన్) అతను రోజూ 111 మాత్రలు తీసుకోవడం ద్వారా తాను యవ్వనంగా మారానని పేర్కొన్నాడు. (రోజుకు 111 మాత్రలు తీసుకుంటారు)

మెక్సికో: మెక్సికోలో తవ్వకాల్లో వెయ్యేళ్ల నాటి సమాధి దొరికింది

జాన్సన్, 46, 18 ఏళ్ల వయస్సులో కనిపించడం కోసం వివిధ ఆరోగ్య పర్యవేక్షణ పరికరాలను కూడా ఉపయోగిస్తాడు. (యవ్వనంగా ఉండటానికి జెట్ ప్యాక్ ధరిస్తాడు) అతను తన నెత్తిమీద నుండి ఎరుపు కాంతిని ప్రసరింపజేసే బేస్ బాల్ టోపీని ధరించాడు. అతని మలం నమూనాలను కూడా సేకరిస్తుంది. అతను రాత్రిపూట అంగస్తంభనలను పర్యవేక్షించడానికి తన పురుషాంగానికి ఒక చిన్న జెట్ ప్యాక్‌ని జోడించి నిద్రిస్తాడు.

కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యే: బీజేపీపై కర్ణాటక కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యే సంచలన వ్యాఖ్యలు

జాన్సన్ తన మొత్తం శరీరాన్ని యాంటీ ఏజింగ్ అల్గారిథమ్‌గా మార్చాలనుకుంటున్నాడు. ఒక టెక్ మిలియనీర్ ఉదయం 11 గంటలకు డిన్నర్ చేస్తున్నాడు. జాన్సన్ తన ప్రాసెసింగ్ కంపెనీ బ్రెయిన్‌ట్రీ పేమెంట్ సొల్యూషన్స్‌ని $800 మిలియన్ల నగదుకు eBayకి విక్రయించాడు.

బిఎమ్‌డబ్ల్యూ: బిఎమ్‌డబ్ల్యూ ఐఎక్స్1 అనేది భారతీయ మార్కెట్‌కు పూర్తిగా ఎలక్ట్రిక్ కారు

జాన్సన్, 46 ఏళ్ల మిలియనీర్, లాస్ ఏంజిల్స్ వీధుల్లో గంటకు 16 మైళ్ల వేగంతో తన ఎలక్ట్రిక్ కారును నడుపుతున్నాడు. అతను తన యుక్తవయసులో ఉన్న కొడుకుతో రక్తాన్ని మార్చుకున్నాడు. రోజుకు 100 కంటే ఎక్కువ సప్లిమెంట్లను తీసుకోవడం. 30 మంది వైద్యుల బృందం శరీర కొవ్వు, స్కాన్లు మరియు MRIలను తీసుకోవడం ద్వారా జాన్సన్ ఆరోగ్యాన్ని పర్యవేక్షిస్తుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *