పృథ్వీ షా: టీమిండియాకు ఎంపిక కాకపోవడంపై పృథ్వీ షా ఏమంటాడు?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-10T16:13:22+05:30 IST

ఇంగ్లండ్‌లో కౌంటీ వన్డే క్రికెట్‌లో అద్భుత డబుల్ సెంచరీ సాధించిన యువ బ్యాట్స్‌మెన్ పృథ్వీ షా.. టీమ్ ఇండియాకు ఎంపిక కాకపోవడంపై ఇప్పట్లో ఆలోచించడం లేదని తెలిపాడు. గత కొంత కాలంగా భారత జట్టులో స్థానంపై ఆశలు పెట్టుకున్న పృథ్వీషాకు నిరాశే ఎదురైనా.. బుధవారం ఇంగ్లండ్‌లో జరుగుతున్న రాయల్ వన్ డే కప్ టోర్నీలో విశ్వరూపం ప్రదర్శించాడు.

పృథ్వీ షా: టీమిండియాకు ఎంపిక కాకపోవడంపై పృథ్వీ షా ఏమంటాడు?

ఇంగ్లండ్‌లో కౌంటీ వన్డే క్రికెట్‌లో అద్భుత డబుల్ సెంచరీ సాధించిన యువ బ్యాట్స్‌మెన్ పృథ్వీ షా.. టీమ్ ఇండియాకు ఎంపిక కాకపోవడంపై ఇప్పట్లో ఆలోచించడం లేదని తెలిపాడు. గత కొంత కాలంగా భారత జట్టులో స్థానంపై ఆశలు పెట్టుకున్న పృథ్వీషాకు నిరాశే ఎదురైనా.. బుధవారం ఇంగ్లండ్‌లో జరుగుతున్న రాయల్ వన్ డే కప్ టోర్నీలో విశ్వరూపం ప్రదర్శించాడు. ఈ టోర్నీలో నార్తాంప్టన్‌షైర్‌కు ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్న 23 ఏళ్ల పృథ్వీ షా బుధవారం సోమర్‌సెట్‌పై డబుల్ సెంచరీతో మెరిశాడు. 153 బంతుల్లో 28 ఫోర్లు, 11 సిక్సర్లతో 244 పరుగులు చేశాడు. షా విధ్వంసంతో నార్తాంప్టన్‌షైర్ జట్టు 87 పరుగుల తేడాతో విజయం సాధించింది.

మ్యాచ్ అనంతరం పృథ్వీ షా మాట్లాడుతూ.. “టీమ్ ఇండియా సెలెక్టర్లు నా గురించి ఏమనుకుంటున్నారో నేను నిజంగా ఆలోచించడం లేదు. కానీ నేను ఇక్కడ మంచి సమయాన్ని గడపాలనుకుంటున్నాను. నార్తాంప్టన్‌షైర్ నాకు ఈ అవకాశాన్ని ఇచ్చింది. వారు నన్ను నిజంగా చూసుకుంటున్నారు. నేను ఇక్కడ ఆడుతున్నందుకు సంతోషంగా ఉంది. నార్తాంప్టన్‌షైర్ సపోర్టింగ్ స్టాఫ్, ఇక్కడ నేను ఆటగాళ్లతో మంచి సమయాన్ని గడుపుతున్నాను. ఈరోజు భారతదేశంలో వాతావరణం ఎండగా ఉంది. కాబట్టి చాలా బాగుంది. ఈ రోజు నేను నా పూర్తి సామర్థ్యాన్ని చూపించాను. నేను వేరే వాటి గురించి ఆలోచించడం లేదు. విషయాలు.” అని ఆయన వ్యక్తం చేసిన సంగతి తెలిసిందే. సాయిబాబా అంతా చూస్తున్నారని భావిస్తున్నట్లు కూడా వ్యాఖ్యలు చేశారు. వెస్టిండీస్ టూర్ తో పాటు ఆసియా గేమ్స్ కు కూడా షాను సెలక్టర్లు ఎంపిక చేయని సంగతి తెలిసిందే. అతని ఫిట్‌నెస్ కూడా జట్టుకు ఎంపిక కాకపోవడానికి కారణం. అయితే తాజాగా డబుల్ సెంచరీతో కూడా భారత జట్టులో చోటు దక్కించుకుంటాడా? తప్పక చుడండి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-10T16:13:22+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *