జైలర్ ట్విట్టర్ రివ్యూ: టాక్ బాగుంది కానీ.. విజయ్ ఫ్యాన్సే!

సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ హీరోగా నెల్సన్ దిలీప్ కుమార్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన చిత్రం ‘జైలర్’. కళానిధి మారన్ సమర్పణలో సన్ పిక్చర్స్ ప్రతిష్టాత్మకంగా నిర్మించింది. ఈ సినిమాకు సంబంధించి ఇప్పటివరకు విడుదలైన ప్రమోషనల్ కంటెంట్ సినిమాపై భారీ అంచనాలను పెంచిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమా కోసం సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ అభిమానులు ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. అయితే సినిమా మొదలైనప్పటి నుంచి పాజిటివ్ వైబ్స్ వస్తుండటంతో.. ‘జైలర్’పై అభిమానులు చాలా ఆశలు పెట్టుకున్నారు. ఈ సినిమా విడుదలకు ముందు జరిగిన కార్యక్రమంలో రజనీకాంత్ చేసిన సుదీర్ఘ ప్రసంగం ప్రపంచ వ్యాప్తంగా వైరల్‌గా మారింది. ఇదే కదా.. రజనీకాంత్ స్పీచ్ తలైవాలా సాగింది. తనను విమర్శించిన ప్రతి ఒక్కరికీ సమాధానంగా.. ఆ వేదికపై రజనీకాంత్ అలరిస్తూ క్లాస్ ఇచ్చారు. ఆయన ప్రసంగంతో పాటు కావలయ్య పాట. మరి ఆ క్రేజ్ కి తగ్గట్టు సినిమా ఉంటుందో లేదో తెలియాలంటే… ఇప్పటికే సినిమా చూసిన వారు ఎలా రియాక్ట్ అవుతున్నారో తెలియాలి.

చాలా చోట్ల ‘జైలర్’ సినిమా ఎర్లీ షోతోనే మొదలైంది. ఇప్పటికే సినిమా చూసిన వారంతా ట్విట్టర్ వేదికగా సినిమాపై తమ అభిప్రాయాలను వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఇప్పటి వరకు వినిపిస్తున్న ట్విటర్ టాక్ ప్రకారం ఈ సినిమా బ్లాక్ బస్టర్ అనే టాక్ వినిపిస్తోంది. ఒకరిద్దరు తప్ప మిగతావన్నీ రజనీకాంత్‌కు హిట్‌లే. (జైలర్ ట్విట్టర్ టాక్)

‘బ్లాక్ బస్టర్… రజనీకాంత్ కోసం ఈ సినిమా సిద్ధం చేసినట్లుగా ఓ సినిమా ఉంది. అద్భుతమైన నటన. వినాయకన్, యోగిబాబు, రమ్యకృష్ణ పాత్రలు అద్భుతంగా ఉన్నాయి. అనిరుధ్ బీజీఎం పాడారు. ఫ్లాష్ బ్యాక్ ఎపిసోడ్ అద్భుతంగా ఉంది. మాథ్యూ, నరసింహుల మధ్య వచ్చే సన్నివేశాలకు క్లాప్‌లు వచ్చాయి. నెల్సన్ ఈ సినిమాను చాలా బాగా డైరెక్ట్ చేసాడు’ అంటూ ఓ నెటిజన్ ఈ సినిమాకు 3.5 రేటింగ్ ఇచ్చాడు. (జైలర్ ట్విట్టర్ రిపోర్ట్)

సూపర్ ఫస్ట్ స్టాప్.. బ్లాక్ బస్టర్ సెకండ్ స్టాప్.. ఓవరాల్ గా ఇదో బ్లాక్ బస్టర్ మూవీ. అనిరుధ్ బీజీఎం డిఫరెంట్ లెవెల్.. ముఖ్యంగా హుకుం సాంగ్ కేకలు. భారీ వసూళ్లు లోడ్ అవుతున్నాయని మరో నెటిజన్ పేర్కొన్నాడు.

ఇప్పుడే సినిమా చూశా.. తలైవా వన్ మ్యాన్ షో.. అనిరుధ్ అన్న.. టైగర్ క హుకుం సాంగ్ మంట పుట్టించావ్. ఇంటర్వెల్ మరియు దానికి ముందు వచ్చే సీన్స్, జైలు సీక్వెన్స్ సీన్స్ మీకు గూస్‌బంప్స్ ఇవ్వడం ఖాయం. ఫస్ట్ హాఫ్ కంటే సెకండాఫ్ చాలా ఘాటుగా సాగింది. అర్థమైంద రాజా.. ఇండస్ట్రీ హిట్ కన్ఫర్మ్ అంటూ ఓ నెటిజన్ 3.5 రేటింగ్ ఇచ్చాడు. (జైలర్ ట్విట్టర్ రివ్యూ)

ఇప్పుడే ‘జైలర్’ సినిమా చూశాను. ముఖ్యంగా రజనీకాంత్ కోణాలు ఈ సినిమాలో ఆశ్చర్యాన్ని కలిగిస్తాయి. చాలా కాలం తర్వాత రజినీ, యోగి బాబు కాంబినేషన్ కుదిరింది. థియేటర్‌లో ఇద్దరూ నవ్వుతూనే ఉన్నారు. ఇంటర్వెల్ అయిపోయింది. రజనీకాంత్, వినాయకన్ పాత్రలు ఫుల్ కిక్ ఇస్తాయి. థియేటర్లలో సందడి చేయడం ఖాయం అంటూ ఓ నెటిజన్ స్పందించారు.

ఇదిలా ఉంటే.. ఈ సినిమా చూసిన విజయ్ అభిమానులు సినిమా ఏమాత్రం బాగోలేదని వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. సినిమా చూశాం.. ఫస్ట్ హాఫ్ చెత్తగా ఉంది.. సెకండ్ హాఫ్ మరీ దారుణంగా ఉంది.. డబ్బులు వృధా చేసుకోకండి.. అంటూ ట్వీట్లు కురిపిస్తున్నారు.

ఓవరాల్ గా ఇప్పటి వరకు ఈ సినిమాకు పాజిటివ్ టాక్ వచ్చింది. చాలా కాలం తర్వాత రజనీకాంత్‌కి మంచి హిట్‌ వచ్చిందన్న టాక్‌తో పాటు అనిరుద్‌ సంగీతం, నెల్సన్‌ దర్శకత్వ ప్రతిభపై అందరూ ప్రశంసలు కురిపిస్తున్నారు. మరి ‘జైలర్’ అసలు టాక్ ఏంటో త్వరలో వచ్చే రివ్యూలో తెలుసుకుందాం. మోహన్‌లాల్, శివరాజ్‌కుమార్, రమ్యకృష్ణ, తమన్నాతో పాటు వసంత్ రవి, నాగబాబు, యోగిబాబు, జాఫర్ సాదిక్ తదితరులు ప్రధాన పాత్రల్లో నటించిన ఈ చిత్రం ఈరోజు ప్రపంచవ్యాప్తంగా అత్యధిక థియేటర్లలో విడుదలైంది. (సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ జైలర్ సినిమా)

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-10T10:08:26+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *