చిరంజీవి: ‘ప్రతి దర్శకుడిని’ అడిగి మరింత తెలుసుకోండి

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 08, 2024 | 09:54 AM

అయోధ్యలో రామమందిర నిర్మాణం చరిత్రలో నిలిచిపోయే ఘట్టం.. వందల ఏళ్ల కల సాకారం కాబోతోంది.. రామమందిర ప్రారంభోత్సవానికి ఆహ్వానం అందింది.. అయోధ్యకు వెళ్లబోతున్నాను అని మెగాస్టార్ చిరంజీవి అన్నారు. నా కుటుంబ సభ్యులతో’ అని మెగాస్టార్ చిరంజీవి అన్నారు.

చిరంజీవి: 'ప్రతి దర్శకుడిని' అడిగి మరింత తెలుసుకోండి

అయోధ్య రామమందిరం (రామమందిరం) నిర్మాణం చరిత్రలో ఓ మైలురాయి అని మెగాస్టార్ చిరంజీవి మాట్లాడుతూ.. వందల ఏళ్ల కల సాకారం కాబోతోంది.. రామమందిర ప్రారంభోత్సవానికి ఆహ్వానం అందింది.. అక్కడికి వెళ్లబోతున్నాను. నా కుటుంబ సభ్యులతో కలిసి అయోధ్య’ అని మెగాస్టార్ చిరంజీవి అన్నారు. ప్రశాంత్ వర్మ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రంలో తేజ సజ్జ కీలక పాత్ర పోషించారు.హనుమాన్’ ఈ చిత్రం నటించిన చిత్రం. అన్ని కార్యక్రమాలు పూర్తి చేసుకున్న ఈ సినిమా సంక్రాంతి కానుకగా జనవరి 12న థియేటర్లలోకి రానుంది. ఈ సందర్భంగా ఆదివారం రాత్రి హైదరాబాద్‌లో ప్రీ రిలీజ్ వేడుకను నిర్వహించారు. అయితే చిత్ర బృందం ఓ వినూత్న నిర్ణయం తీసుకుంది. ఈ సినిమా ప్రతి టికెట్‌పై అయోధ్య రామమందిరానికి రూ.5 విరాళంగా ఇస్తున్నట్లు ప్రీ రిలీజ్ వేడుకలో చిరంజీవి (చిరంజీవి) ప్రకటించారు.

శీర్షిక లేని-1.jpg

ఇది పరీక్షా కాలం: చిరంజీవి

‘‘ఈ ఈవెంట్‌కి రావడానికి కొన్ని కారణాలున్నాయి.. ఆంజనేయస్వామి నా ఆరాధ్యదైవం, అమ్మానాన్న తర్వాత నేను ప్రార్థించే వ్యక్తి.. ఆయనే ప్రధాన ఇతివృత్తంగా సాగే సినిమా ఇది. డైపర్లు వేసుకుని వచ్చిన తేజ సజ్జ మరో కారణం. డయాస్ వేసుకుని.. ట్రైలర్, టీజర్ చూడగానే ప్రతి సీన్ అమోఘంగా అనిపించింది.మొదటి సారిగా ‘ప్రతి దర్శకుడిని’ అడిగి మరీ తెలుసుకున్నాను.హనుమంతుడిని కొలిచే విషయం బయట ఎక్కడా చెప్పలేదు.ఆయనకు పూజ చేసి ఈ స్థాయికి చేరుకున్నాను. క్రమశిక్షణ, నిబద్ధతతో.ఇలాంటి వేదికపై హనుమంతుని గురించి చెప్పాలి.అందుకే ఈ కార్యక్రమానికి రావాలని అడిగితే మరో ఆలోచన లేకుండా వచ్చాను.హనుమంతుడు అందరికీ స్ఫూర్తి.మా ఇంట్లో భక్తులు లేరు. .మా నాన్న కమ్యూనిస్టు.అతనికి ఇష్టం వచ్చినప్పుడల్లా తిరుపతికి వెళ్లేవాడు.అలాంటిదే నేను ఏడోతరగతి చదువుతున్నప్పుడు పొన్నూరులోని ఆంజనేయస్వామి గుడికి వెళ్లి దర్శనం చేసుకునేవాడిని.ఒకసారి ఆ స్వామి ఫోటో వచ్చింది. ఇది ఇప్పటికీ ఫ్రేమ్ చేయబడి పూజించబడుతోంది. హనుమంతుడిని పూజించడం వల్ల మా నాన్నగారు కోరుకున్న ప్రదేశానికి బదిలీ అయ్యారు మరియు అతను కూడా భక్తుడు అయ్యాడు. దేవుడు ఎక్కడో బాహ్యంగా లేడు. అతను మన ఆత్మలో ఉన్నాడు. ఒక్కసారి హనుమంతుడు మనలను ఆశీర్వదిస్తే జీవితాంతం మనల్ని విడిచిపెట్టడు. ఆయన నిరంతరం మనల్ని రక్షిస్తూ, నడిపిస్తూంటాడు. ఈ సినిమా మంచి ఆదరణ పొందుతుంది. ప్రశాంత్ వర్మ ఆలోచనలు వృధా కావు. గెటప్ శ్రీను మొదట ‘హను-మాన్’ సినిమా గురించి చెప్పాడు. ఇది పరీక్షా కాలం. బ్యాక్ టు బ్యాక్ సినిమాలు వచ్చినప్పుడు ఎక్కువ థియేటర్లు ఉండకపోవచ్చు. ఈరోజు కాకపోతే రేపు. ఫస్ట్ షో కాకపోతే సెకండ్ షో చూడండి. కంటెంట్ బాగుంటే ప్రేక్షకులు మార్కులు పడతారు. చిత్ర బృందాన్ని నడిపించవద్దు. విజయం మీదే. అయోధ్య రామమందిరానికి మీ సహాయం అభినందనీయమని చిరంజీవి అన్నారు.

హనుమాన్.jpg

దర్శకుడు ప్రశాంత్ వర్మ మాట్లాడుతూ.. ‘సినిమా అంటే యుద్ధం.. అవకాశం వస్తే సినిమా తీయడం, విడుదల చేయడం అంతకంటే పెద్ద యుద్ధం. ధర్మం కోసం పాటుపడే ప్రతి ఒక్కరి వెనుక హనుమంతుడు ఉంటాడని మా సినిమాలో ఓ డైలాగ్ ఉంది. అలా మా సినిమాకు అండగా నిలిచిన వారు చిరంజీవి. ఆయనకు ఎప్పటికీ రుణపడి ఉంటాను’’ అని అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 08, 2024 | 10:01 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *