భోలా శంకర్ రివ్యూ : భోలా శంకర్ రివ్యూ.. మెగా ఛాన్స్ మిస్ చేసుకున్న మెహర్ రమేష్?

తమిళ హిట్ మూవీ వేదలంకికి రీమేక్ అయిన భోళా శంకర్ సినిమా ఈరోజు ఆగస్ట్ 11న గ్రాండ్ థియేటర్లలో విడుదలైంది.

భోలా శంకర్ రివ్యూ : భోలా శంకర్ రివ్యూ.. మెగా ఛాన్స్ మిస్ చేసుకున్న మెహర్ రమేష్?

చిరంజీవి మెహర్ రమేష్ భోలా శంకర్ మూవీ రివ్యూ మరియు రేటింగ్

భోళా శంకర్ రివ్యూ : మెగాస్టార్ చిరంజీవి (చిరంజీవి), మిల్కీ బ్యూటీ తమన్నా (తమన్నా), కీర్తి సురేష్ (కీర్తి సురేష్), అక్కినేని హీరో సుశాంత్ (సుశాంత్) భోళా శంకర్ రూపొందించిన చిత్రం. అనిల్ సుంకర నిర్మించిన ఈ చిత్రానికి మెహర్ రమేష్ దర్శకత్వం వహించారు. మహతి స్వరసాగర్ సంగీతం సమకూర్చారు. తమిళ హిట్ మూవీ వేదలంకికి రీమేక్ అయిన భోళా శంకర్ సినిమా ఈరోజు ఆగస్ట్ 11న గ్రాండ్ థియేటర్లలో విడుదలైంది.

కథ విషయానికి వస్తే, దందాలు చేసే భోళా శంకర్, ఒక దందాలో భాగంగా కీర్తి సురేష్‌ని కలుస్తుంది. కీర్తిని మహిళా ట్రాఫికర్లు తీసుకెళ్లకుండా చిరంజీవి ఎలా కాపాడాడు, ఆ తర్వాత మహిళా ట్రాఫికర్లను ఎలా అంతం చేశాడు అనేది కథ. అయితే కీర్తి చిరంజీవికి చెల్లెలు ఎలా అయ్యింది? చిరంజీవి మహిళా అక్రమ రవాణాదారులను ఎందుకు టార్గెట్ చేశాడు? లాయర్ తమన్నా చిరుతో ఎలా ప్రేమలో పడింది? కీర్తి సురేష్‌తో తమన్నా అన్నయ్య సుశాంత్ చేసే రొమాన్స్ తెరపై చూడాల్సిందే.

అయితే కథ అనూహ్యంగా సాగింది. ఫస్ట్ హాఫ్ కాస్త కామెడీగా ఉన్నప్పటికీ యాక్షన్ సీన్స్ బాగున్నాయి కానీ అక్కడక్కడా కరకరలాడేలా అనిపిస్తుంది. కామెడీ సెకండ్ హాఫ్ అస్సలు వర్కవుట్ కాలేదు. సెకండాఫ్‌లో అసలు కథ చెప్పడానికి చాలా టైం తీసుకుని సాగదీసాడు. ఏ సినిమాకైనా ఫ్లాష్ బ్యాక్ ప్లస్ అవ్వాలి. అయితే ఇక్కడ మైనస్ ఉంది. పాటలు స్వతంత్రంగా ఉంటాయి. పవన్ కళ్యాణ్ అభిమానుల కోసం అక్కడక్కడా పాటలు, సన్నివేశాలు పెట్టినా అవి వర్కవుట్ కాలేదు.

సినిమా ప్లస్‌లు.. చిరంజీవి నటన, కొన్ని యాక్షన్ సన్నివేశాలు, ఎలివేషన్ బీజీఎం
ప్రతికూలతలు.. కామెడీ, స్క్రీన్ ప్లే, పాటలు, ఫ్లాష్ బ్యాక్, సాంకేతిక విలువలు

భోలా శంకర్ : చిరంజీవి భోళా శంకర్ ట్విట్టర్ రివ్యూ.. థియేటర్లో భోళా మానియా ఎలా ఉంది..?

ఒకప్పుడు అన్ని ఫ్లాప్ చిత్రాలను తీసిన మెహర్ రమేష్ ను 10 ఏళ్ల తర్వాత చిరంజీవి పిలిచి అవకాశం ఇచ్చినా మెహర్ రమేష్ ఆ ఛాన్స్ ని నిలబెట్టుకోలేదనే చెప్పాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *