ఆనంద్ మహీంద్రా: ‘అతని గురించి తెలియకపోవడం సిగ్గుచేటు’.. అని ఆనంద్ మహీంద్రా ట్వీట్ చేశారు

ఆనంద్ మహీంద్రా సోషల్ మీడియాలో చాలా యాక్టివ్‌గా ఉంటారు. చాలా ఆసక్తికరమైన కథనాలు పంచుకున్నారు. తాజాగా, అంధుడైన ‘సన్‌రైజ్ క్యాండిల్స్’ వ్యవస్థాపకుడు భవేష్ భాటియాపై ఆయన చేసిన ట్వీట్ వైరల్ అవుతోంది.

ఆనంద్ మహీంద్రా: 'అతని గురించి తెలియకపోవడం సిగ్గుచేటు'.. అని ఆనంద్ మహీంద్రా ట్వీట్ చేశారు

ఆనంద్ మహీంద్రా

ఆనంద్ మహీంద్రా : టెక్ దిగ్గజం ఆనంద్ మహీంద్రా సోషల్ మీడియాలో చాలా యాక్టివ్‌గా ఉంటారు. ట్రెండింగ్ అంశాలతో పాటు, వివిధ రంగాలలో విజయవంతమైన వ్యక్తుల ఆకర్షణీయమైన కథనాలు మరియు స్ఫూర్తిదాయకమైన కథనాలు భాగస్వామ్యం చేయబడతాయి. తాజాగా, ‘సన్‌రైజ్ క్యాండిల్స్’ వ్యవస్థాపకుడు, అంధుడైన భవేష్ భాటియా ఒక వీడియోను పంచుకున్నారు. బిజినెస్ కోచ్ రాజీవ్ తల్రేజా పోస్ట్ చేసే వరకు భవేష్ గురించి తనకు తెలియదని సిగ్గుపడుతున్నానని ఆనంద్ మహీంద్రా చేసిన ట్వీట్ వైరల్ అవుతోంది.

ఆనంద్ మహీంద్రా వీడియో

సోషల్ మీడియాలో ఆనంద్ మహీంద్రా పోస్టుల కోసం నెటిజన్లు ఎదురుచూస్తున్నారు. ఆయన పోస్టులు చాలా మందిని ఆకర్షిస్తున్నాయి. తాజాగా ఆనంద్ మహీంద్రా బిజినెస్ కోచ్ రాజీవ్ తల్రేజా ఈ వీడియో క్లిప్‌ను ట్విట్టర్‌లో షేర్ చేశారు. ఆ వీడియోలో రాజీవ్ తల్రేజా దృష్టి లోపం ఉన్న ‘సన్‌రైజ్ క్యాండిల్స్’ వ్యవస్థాపకుడు భవేష్ భాటియా గురించి మాట్లాడాడు. రాజీవ్ తల్రేజా తన దృష్టి లోపాన్ని అధిగమించడంలో భావేష్ భాటియా సాధించిన విజయాలను వివరించాడు. భవేష్ 28 ఏళ్ల క్రితం మహాబలేశ్వర్‌లో ‘సన్‌రైజ్ క్యాండిల్స్’ ప్రారంభించారు. ఇప్పుడు రూ.350 కోట్ల టర్నోవర్‌తో వ్యాపారాన్ని నిర్మించాడు. దీని ద్వారా 9,700 మంది అంధులకు ఆదాయం, ఉపాధి కల్పించారు. సంకల్పం ఉండాలి కానీ ఏ లోపమూ విజయాన్ని అడ్డుకోలేవని భావేష్ కథ స్ఫూర్తినిస్తుంది. ఈ వీడియోను చూసి ఆనంద్ మహీంద్రా ట్వీట్ చేశారు.

ఆనంద్ మహీంద్రా: చెట్టు తొర్రలో టీ దుకాణానికి ఆనంద్ మహీంద్రా ఫిదా.

‘తో క్యా హువా కి తుమ్ దునియా నహీ దేఖ్ సక్తే..కుచ్ ఐసా కరో కి దునియా తుమ్హే దేఖే'(మనం ప్రపంచాన్ని చూడలేకపోతే, ప్రపంచం మిమ్మల్ని చూసేలా ఏదైనా చేయండి).. ఇది నేను ఇచ్చే అత్యంత అద్భుతమైన సందేశాలలో ఒకటి. అంతటా వచ్చాయి. ఈ క్లిప్ నా ఇన్‌బాక్స్‌కి వచ్చే వరకు భవేష్ గురించి తెలియనందుకు సిగ్గుపడుతున్నాను. అతని స్టార్టప్‌కి మిలియన్ యునికార్న్‌ల కంటే శక్తివంతమైన ఎంటర్‌ప్రెన్యూర్‌షిప్‌ను ప్రేరేపించే శక్తి ఉంది.. కీప్ రైజింగ్, భవేష్’ ఆనంద్ మహీంద్రా పోస్ట్ చేసారు. అతని పోస్ట్‌పై నెటిజన్లు స్పందిస్తూ భావేష్ లాంటి వ్యక్తులు స్ఫూర్తిదాయకంగా నిలిచారని కొనియాడారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *