టీచర్‌ను కొట్టారు : ప్రభుత్వ పాఠశాల ఉపాధ్యాయుడిని చెప్పులతో దారుణంగా కొట్టిన తల్లిదండ్రులు, ఎందుకో తెలుసా?

దీంతో విద్యార్థి తల్లిదండ్రులు, బంధువులు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. వాళ్ళకి కోపం వచ్చింది. టీచర్ కొట్టారు – తమిళనాడు

టీచర్‌ను కొట్టారు : ప్రభుత్వ పాఠశాల ఉపాధ్యాయుడిని చెప్పులతో దారుణంగా కొట్టిన తల్లిదండ్రులు, ఎందుకో తెలుసా?

టీచర్ కొట్టబడ్డాడు – తమిళనాడు (ఫోటో: గూగుల్)

టీచర్‌పై దాడి – తమిళనాడు : తమిళనాడు రాష్ట్రంలోని తిరువళ్లూరు జిల్లాలో దారుణం జరిగింది. ప్రభుత్వ పాఠశాల ఉపాధ్యాయుడిపై విద్యార్థి తల్లిదండ్రులు, బంధువులు దాడి చేశారు. చెప్పులతో తీవ్రంగా కొట్టారు. దీంతో పాఠశాలలో సందడి నెలకొంది. అసలేం జరిగిందంటే.. 6వ తరగతి చదువుతున్న టీచర్ ఆమెను తీవ్రంగా కొట్టడమే కాకుండా.. విషయాన్ని బయటపెడితే స్కూల్ నుంచి బహిష్కరిస్తానని బెదిరించాడని విద్యార్థిని తల్లిదండ్రులు ఆరోపించారు.

గురువరాజన్ కందిగ ప్రభుత్వ పాఠశాలలో హరిహరన్ అనే విద్యార్థి 6వ తరగతి చదువుతున్నాడు. సోమవారం పాఠశాల నుంచి చాలా ఆలస్యంగా ఇంటికి వెళ్లాడు. రాత్రి 8 గంటలకు ఇంటికి చేరుకున్నాడు. అయితే కాళ్లు, చేతులు వాచిపోయాయి. అసలే చాలా ఆలస్యంగా స్కూల్ నుంచి ఇంటికి వచ్చింది. అంతేకాదు కాళ్లు, చేతులు బాగా వాచిపోయాయి. దీంతో హరిహరన్ తల్లిదండ్రులు కంగారు పడ్డారు. ఆందోళన చెందారు. ఏం జరిగిందో నాకు అర్థం కాలేదు.

విషయం తెలుసుకున్న హరిహరన్ తల్లిదండ్రులు, బంధువులు పాఠశాలకు వెళ్లారు. చిన్నారి ఆరోగ్య పరిస్థితి బాగోలేదని తెలిసినా డాక్టర్‌కు చూపించలేదని వాపోయారు. కనీసం, త్వరగా ఇంటికి పంపకుండా పాఠశాలలో ఉంచారని అతను భావించాడు. ఇందుకు పాఠశాల యాజమాన్యమే కారణమని వారు ఆరోపించారు. అప్పులు వారికి అసలు విషయం తెలుసు. పాఠశాలలో తాత్కాలిక ఉపాధ్యాయుడిగా పనిచేస్తున్న మోహన్ బాబు హరిహరన్ ను కొట్టినట్లు వెలుగులోకి వచ్చింది. అంతేకాదు.. ఈ విషయం ఎవరికైనా చెబితే స్కూల్ నుంచి బహిష్కరిస్తానని బెదిరించాడు.

ఈ విషయం తెలుసుకున్న విద్యార్థి తల్లిదండ్రులు, బంధువులు తీవ్ర ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. వాళ్ళకి కోపం వచ్చింది. చిన్న పిల్లాడి పట్ల ఇంత అమానుషంగా ప్రవర్తిస్తానని టీచర్ తో గొడవకు దిగాడు. ఇతర ఉపాధ్యాయులు మార్చేందుకు ప్రయత్నించినా వినిపించుకోలేదు. విద్యార్థి తల్లిదండ్రులు, బంధువులు టీచర్‌పై దాడి చేశారు. చెప్పులతో తీవ్రంగా కొట్టారు.

విద్యార్థిని కొట్టిన ఘటనపై స్కూల్ ప్రిన్సిపాల్ విచారణ చేపట్టారు. మోహన్ బాబుకి ఫోన్ చేసి మాట్లాడుతున్నారు. ఇంతలో విద్యార్థి బంధువులు ఉపాధ్యాయుడిని చుట్టుముట్టారు. అప్పటికే తీవ్ర ఆగ్రహంతో ఉన్న వారు టీచర్‌ని దారుణంగా కొట్టారు. మోహన్ బాబుపై దాడికి సంబంధించిన వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. చిన్న పిల్లాడు అని కూడా చూడకుండా. విషయం తెలుసుకున్న పోలీసులు వచ్చారు. జనం చెదరగొట్టారు. ఉపాధ్యాయుడిని అదుపులోకి తీసుకుని విచారణ చేపట్టారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *