జైలర్: ‘జైలర్’పై నెగిటివ్ రివ్యూ.. ఇద్దరినీ చితకబాదిన రజనీకాంత్ అభిమానులు..

నెల్సన్ దిలీప్ కుమార్ దర్శకత్వంలో సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ నటించిన చిత్రం ‘జైలర్’. ఈరోజు (గురువారం, ఆగస్ట్ 10) ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది.

జైలర్: ‘జైలర్’పై నెగిటివ్ రివ్యూ.. ఇద్దరినీ చితకబాదిన రజనీకాంత్ అభిమానులు..

రజనీకాంత్ అభిమానులు చెన్నై మనుషులను కొట్టారు

జైలర్ రివ్యూ: సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ నటించిన ‘జైలర్’ చిత్రానికి నెల్సన్ దిలీప్ కుమార్ దర్శకత్వం వహించారు. ఈరోజు (గురువారం, ఆగస్ట్ 10) ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. ఈ సందర్భంగా కొన్ని చోట్ల రజినీకాంత్ అభిమానులు థియేటర్ల వద్ద పటాకులు పేల్చారు. పూజలు చేయడంతో పాటు రజనీకాంత్ కటౌట్‌లకు పూలమాలలు వేసి నివాళులర్పించారు. అయితే ఇంతవరకు బాగానే ఉన్నా..సినిమాపై నెగిటివ్ రివ్యూ ఇచ్చినందుకు ఇద్దరు వ్యక్తులను అభిమానులు కొట్టారు. దీనికి సంబంధించిన వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది.

ఈ ఘటన చెన్నైలో చోటుచేసుకుంది. క్రోమ్ పేట్ ప్రాంతంలోని వెట్రి థియేటర్‌లో విలేకరులు సినిమా సమీక్షలు తీసుకుంటుండగా ఈ ఘటన చోటుచేసుకుంది. ఇద్దరు వ్యక్తులు సినిమాపై నెగిటివ్ రివ్యూ ఇచ్చారు. దీంతో ఆగ్రహించిన రజనీ అభిమానులు వారిని కొట్టారు. ‘దళపతి’ అభిమానులు, విజయ్‌ అభిమానులు ‘తలైవర్‌’ సినిమాను డ్యామేజ్‌ చేసేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారని వారిద్దరూ ఆరోపించారు.

మహేష్ బాబు: భోళా శంకర్ సినిమా విడుదలకు కోర్టు లైన్ క్లియర్ చేయగానే మహేష్ బాబు ట్వీట్

జైలర్ సినిమా ఆడియో లాంచ్ సందర్భంగా తలైవర్ రజనీకాంత్ చేసిన వ్యాఖ్యలపై విజయ్ అభిమానులు సోషల్ మీడియాలో రచ్చ రచ్చ చేసిన సంగతి తెలిసిందే. నెల్సన్ దిలీప్ కుమార్ చివరి చిత్రం బీస్ట్. ఈ సినిమాలో విజయ్ హీరో. ఈ సినిమా బాగాలేదని చాలా మంది తనతో చెప్పారని, చాలా మంది తనకు ఫోన్ చేసి నెల్సన్‌తో కలిసి పనిచేయడం గురించి మరోసారి ఆలోచించమని చెప్పారని రజనీకాంత్ అన్నారు. సినిమాకు నెగిటివ్ టాక్ వచ్చినప్పటికీ డిస్ట్రిబ్యూటర్లకు ఎలాంటి నష్టం రాలేదని, బాక్సాఫీస్ వద్ద మంచి కలెక్షన్లు రాబట్టిందని రజనీకాంత్ పేర్కొన్నారు. ఈ మాటలు విజయ్ అభిమానులకు నచ్చలేదు. సోషల్ మీడియా వేదికగా పెద్ద దుమారమే రేపింది.

రేణు దేశాయ్ : పవన్ అరుదైన వ్యక్తి.. నేను ఆయనకు మాత్రమే మద్దతిస్తున్నాను.. 11 ఏళ్ల నుంచి విడిగా ఉంటున్నాం.. పిల్లలను రాజకీయాల్లోకి లాగొద్దు.

జైలర్ సినిమా విషయానికి వస్తే సన్ పిక్చర్స్ దాదాపు 200 కోట్ల భారీ బడ్జెట్ తో నిర్మించింది. ఈ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్ చిత్రంలో తమన్నా, కన్నడ నటుడు శివ రాజ్‌కుమార్, మోహన్‌లాల్ మరియు రమ్యకృష్ణ కీలక పాత్రలు పోషించారు. ఈరోజు ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చిన ఈ సినిమా పాజిటివ్ టాక్ తెచ్చుకుంది. పాతకాలం నాటి రజనీకాంత్ కనిపిస్తున్నారని అభిమానులు అంటున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *