జగన్‌కి గైడ్‌లో యాడ్స్‌ మనీ మిగిలింది – అలాగే పరువు!

గైడ్‌లో తప్పులు లేకపోయినా ఏదో ఒకటి చేయాలనే పిచ్చివాడిలా వ్యవహరిస్తున్న ఏపీ సర్కార్‌కు ఎప్పటికప్పుడు కోర్టుల నుంచి గట్టి ఎదురుదెబ్బ తగులుతోంది. ప్రజల సొమ్మును పణంగా పెట్టి గైడ్‌ని ఓడించే ప్రయత్నం కూడా విఫలమైంది. కోట్లాది రూపాయలు వెచ్చించి.. ముఖంతో కాకుండా.. తొలిసారిగా గైడ్ పై ఫుల్ పేజీ ప్రకటనలు ఇచ్చాడు. చిట్‌లు మూసివేయబడతాయని ఆ నోటీసుల సారాంశం. దీనిపై తెలంగాణ హైకోర్టు స్టే విధించింది. ఆ నోటీసుల ఆధారంగా ఎలాంటి చర్యలు తీసుకోరాదని స్పష్టం చేశారు.

చందాదారుల నుంచి అభ్యంతరాలు కోరుతూ రిజిస్ట్రార్ ఆఫ్ చిట్స్ ఇచ్చిన నోటీసును సస్పెండ్ చేస్తూ హైకోర్టు ఉత్తర్వులు జారీ చేసింది. రిజిస్ట్రార్‌ ఆఫ్‌ చిట్స్‌ నోటీసుల మేరకు తదుపరి చర్యలను హైకోర్టు నిలిపివేసి ఆదేశాలు జారీ చేసింది. ఇప్పటికే చందాదారులు దాఖలు చేసిన పిటిషన్లపై మధ్యంతర ఉత్తర్వులు జారీ చేసినట్లు హైకోర్టు తెలిపింది. చందాదారుల పిటిషన్లు, గైడ్ పిటిషన్లను కలిపి విచారించాల్సిన అవసరం ఉందని హైకోర్టు భావించింది. చందాదారుల వ్యాజ్యాలు, మార్గదర్శి వ్యాజ్యాలు ఒకదానికొకటి ముడిపడి ఉన్నాయని హైకోర్టు గుర్తు చేసింది. కొద్ది రోజుల క్రితం ఏపీ ప్రభుత్వం మార్గదర్శి చిట్‌ల కొన్ని గ్రూపులను నిలిపివేసింది. ఎలాంటి ఫిర్యాదులు లేని గైడ్‌కు ఎలాంటి నోటీసులు ఇవ్వకుండా చిట్‌ల సస్పెన్షన్‌పై గైడ్ హైకోర్టును ఆశ్రయించారు.

ప్రజలు పన్నుల రూపంలో చెల్లించిన సొమ్మును ఓ ప్రైవేట్ వ్యాపార సంస్థపై దాడి చేసేందుకు ఫుల్ పేజీ ప్రకటనల రూపంలో సొంత మీడియాకు ఇవ్వడం సంచలనంగా మారింది. ఇంత దారుణంగా అధికార దుర్వినియోగం చేయడంపై ఆశ్చర్యం వ్యక్తం చేశారు. ఇంత చేసినా గైడ్ ఏమీ చేయలేకపోతున్నాడు. ఖాతాదారులలో నమ్మకాన్ని తగ్గించలేకపోతున్నారు. చివరికి తన పత్రికకు అక్రమంగా ఇచ్చిన ఫుల్ పేజీ సొమ్ము మాత్రమే మిగిలిపోయింది..కానీ పరువు పోయింది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ జగన్‌కి గైడ్‌లో యాడ్స్‌ మనీ మిగిలింది – అలాగే పరువు! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *