గుంటూరు కారం: నాలుగు కోట్లతో ఇంటి సెట్, 16 నుంచి షూటింగ్ ప్రారంభం!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-11T17:19:42+05:30 IST

ఎట్టకేలకు మహేష్ బాబు, త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ కాంబినేషన్‌లో వస్తున్న ‘గుంటూరు కారం’ సినిమా షూటింగ్ ప్రారంభం కానుందనే వార్త వినిపిస్తోంది. ఈసారి సజావుగా సాగుతుందా లేదా అని మహేష్ అభిమానులు ఆందోళన చెందుతున్నారు.

గుంటూరు కారం: నాలుగు కోట్లతో ఇంటి సెట్, 16 నుంచి షూటింగ్ ప్రారంభం!

గుంటూరు కారం

మహేష్ బాబు అభిమానులకు మరో శుభవార్త. ఈ నెల 16 నుంచి ‘గుంటూరు కారం’ #గుంటూరు కారం చిత్రీకరణ జరపాలని దర్శకుడు త్రివిక్రమ్ మరియు ఇతర యూనిట్ సభ్యులు నిర్ణయించుకున్నట్లు సమాచారం. ఈ సినిమా గత ఏడాది ప్రారంభం కాగా కొన్ని కారణాల వల్ల షూటింగ్ వాయిదా పడుతూ వస్తోంది. అలాగే పూజా హెగ్డే తప్పుకోవడం, సినిమాటోగ్రాఫర్ పీఎస్ వినోద్ తప్పుకోవడం, సినిమా షూటింగ్ ఎప్పుడు మొదలవుతుందా, ఎప్పుడు విడుదల అవుతుందా అని మహేష్ బాబు అభిమానులు ఆందోళన చెందుతున్న సంగతి తెలిసిందే.

అయితే ఇదంతా అయ్యాక ఆగస్ట్ 16 నుంచి షూటింగ్ ప్రారంభించాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు సమాచారం.ఈసారి కూడా ఓ ప్రైవేట్ స్టూడియోలో నాలుగు కోట్లతో హౌస్ సెట్ వేసిన సంగతి తెలిసిందే. అయితే ఇంతకుముందు కథానాయకుడి ఇల్లు కూడా హైదరాబాద్ శివార్లలో సెట్ చేయబడింది మరియు అక్కడ కొంత షూటింగ్ కూడా జరిగిందని అంటున్నారు. పూజా హెగ్డే స్థానంలో శ్రీలీల, మీనాక్షి చౌదరి కూడా వచ్చారు, వినోద్ స్థానంలో మనోజ్ పరమహంస సినిమాటోగ్రాఫర్‌గా నటించారు.

sreeleela-gunturkaram.jpg

ఇప్పుడు ఈ ఇంటి సెట్ రెడీ అయిందని, ఆగస్ట్ 16 నుంచి మహేష్ బాబు లేని సీన్స్ షూట్ చేస్తారని.. తర్వాత మహేష్ బాబు షూటింగ్ లో పాల్గొంటారని కూడా అంటున్నారు. ఇదిలావుంటే, ఈసారి గ్యాప్ లేకుండా షూటింగ్ కొనసాగుతుందని యూనిట్ సభ్యులు భావిస్తున్నారు. ఎందుకంటే దర్శకుడు త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ (త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్) ఇప్పుడు మొత్తం స్క్రిప్ట్‌తో వస్తున్నాడు కాబట్టి ఇక బ్రేక్ ఉండకపోవచ్చని కూడా అంటున్నారు. మహేష్ బాబు అభిమానులకు ఇది శుభవార్తే. మహేష్ బాబు నటించిన ‘సర్కారు వారి పాట’ #SarkaruVaariPaata గత ఏడాది మే నెలలో విడుదలైంది మరియు తదుపరి చిత్రం విడుదల కోసం ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న అతని అభిమానులు ఈ చిత్రం షూటింగ్‌ను ప్రారంభించడం ఆనందంగా ఉంది. ఈ సినిమా ఎప్పుడు విడుదలవుతుందనేది తర్వాతి మాట, ముందుగా షూటింగ్ పూర్తయితే చాలు అంటున్నారు అభిమానులు!

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-11T17:19:42+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *