ధర్మేంద్ర: 87 ఏళ్ల వయసులో లిప్ కిస్ ఇచ్చిన బాలీవుడ్ స్టార్.. భార్య పట్టించుకోవడం లేదు..

ఒకప్పటి బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో ధర్మేంద్ర, ఒకప్పటి స్టార్ హీరోయిన్ షబానా అజ్మీ కూడా ‘రాకీ ఔర్ రాణి కి ప్రేమ్ కహానీ’ సినిమాలో జోడీగా నటించారు. అయితే ఈ సినిమా లవ్ స్టోరీ కావడంతో వీరిద్దరి మధ్య మంచి లవ్ స్టోరీని పెట్టి లిప్ కిస్ సీన్ కూడా పెట్టారు.

ధర్మేంద్ర: 87 ఏళ్ల వయసులో లిప్ కిస్ ఇచ్చిన బాలీవుడ్ స్టార్.. భార్య పట్టించుకోవడం లేదు..

షబానా అజ్మీతో రాకీ ఔర్ రాణి కి ప్రేమ్ కహానీ సినిమాలో ధర్మేంద్ర లిప్ కిస్ సీన్ హేమ మాలిని రియాక్ట్ అయ్యింది

ధర్మేంద్ర : బాలీవుడ్ అగ్ర దర్శక నిర్మాత కరణ్ జోహార్ (కరణ్ జోహార్) చాలా గ్యాప్ తర్వాత ‘రాకీ ఔర్ రాణి కి ప్రేమ్ కహానీ’ సినిమాతో దర్శకుడిగా ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చాడు. బాలీవుడ్‌లో రణ్‌వీర్ సింగ్, అలియా భట్ జంటగా నటించిన ‘రాకీ ఔర్ రాణి కి ప్రేమ్ కహానీ’ మంచి విజయం సాధించింది. ఇప్పటికే ఈ సినిమా దాదాపు 250 కోట్ల గ్రాస్ కలెక్షన్స్ వసూలు చేసింది. ఈ సినిమాలో చాలా మంది స్టార్ యాక్టర్స్ కూడా నటించారు.

ఒకప్పటి బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో ధర్మేంద్ర, ఒకప్పటి స్టార్ హీరోయిన్ షబానా అజ్మీ కూడా ‘రాకీ ఔర్ రాణి కి ప్రేమ్ కహానీ’ సినిమాలో జోడీగా నటించారు. అయితే ఈ సినిమా లవ్ స్టోరీ కావడంతో వీరి మధ్య మంచి లవ్ స్టోరీని పెట్టి లిప్ కిస్ సీన్ కూడా పెట్టారు. 72 ఏళ్ల షబానా అజ్మీకి 87 ఏళ్ల ధర్మేంద్ర లిప్ కిస్ ఇవ్వడంతో ఈ దృశ్యం వైరల్‌గా మారింది. దీనిపై కూడా విమర్శలు వచ్చాయి.

తాజాగా ఈ ముద్దు సన్నివేశంపై ధర్మేంద్ర భార్య హేమమాలిని స్పందించింది. హేమ మాలినితో ఓ ఇంటర్వ్యూలో మీ భర్త ఈ వయసులో లిప్ కిస్ సీన్ చేస్తే మీకేం ఫీలవుతారు. బయటి నుంచి విమర్శలు వస్తున్నాయని హేమమాలిని ప్రశ్నించారు. అసలు నేను సినిమా చూడలేదు. ఆయనను తెరపై చూసేందుకు అభిమానులు సంతోషిస్తారు. నేను అతని పట్ల చాలా సంతోషంగా ఉన్నాను. ఇంకా కెమెరా ముందు నటించాలని ఉంది. సినిమా లేకుండా బతకలేనని సినిమా కోసం ఏం చేసినా పట్టించుకోను అని చెప్పింది.

Rajamouli Nani Movie : రాజమౌళి దర్శకత్వంలో నాని సినిమా.. జక్కన్నను రిక్వెస్ట్ చేస్తున్న నాని..?

హేమ మాలిని ధర్మేంద్ర రెండో భార్య అన్న సంగతి తెలిసిందే. ధర్మేంద్ర తన మొదటి భార్యకు విడాకులు ఇవ్వకుండానే హేమమాలినిని రెండో భార్యగా తీసుకున్నాడు. ప్రస్తుతం ధర్మేంద్ర ఇద్దరి భార్యల పిల్లలు కూడా సినిమాల్లోనే ఉన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *