టీటీడీ ఛైర్మన్ కరుణాకర్‌రెడ్డి: ధనవంతులను ఆదుకునేందుకు నేను ఈ పదవి తీసుకోలేదు.. వారికే నా మొదటి ప్రాధాన్యత

జగన్ మోహన్ రెడ్డి ఆశీస్సులతో తనకు రెండోసారి పాలకమండలి అధ్యక్షుడిగా ప్రమాణ స్వీకారం చేసే భాగ్యం కలిగిందని కరుణాకర్ రెడ్డి అన్నారు.

టీటీడీ ఛైర్మన్ కరుణాకర్‌రెడ్డి: ధనవంతులను ఆదుకునేందుకు నేను ఈ పదవి తీసుకోలేదు.. వారికే నా మొదటి ప్రాధాన్యత

టీటీడీ చైర్మన్ కరుణాకర్ రెడ్డి

టీటీడీ చైర్మన్: తిరుమల తిరుపతి దేవస్థానం (టీటీడీ) నూతన చైర్మన్‌గా తిరుమతి ఎమ్మెల్యే భూమన కరుణాకర్ రెడ్డి గురువారం బాధ్యతలు స్వీకరించారు. ఉదయం 11.44 గంటలకు ఆలయంలో సభాపతిగా యాత్ర చేపట్టారు. అనంతరం మీడియాతో మాట్లాడుతూ తిరుమలకు వచ్చే సామాన్య భక్తులకే నా తొలి ప్రాధాన్యత అని అన్నారు. ధనవంతులకు ప్రాధాన్యత ఇచ్చేందుకే ఈ పదవి ఇవ్వలేదని కరుణాకర్ రెడ్డి అన్నారు.

టీటీడీ చైర్మన్ కరుణాకర్ రెడ్డి

టీటీడీ చైర్మన్ కరుణాకర్ రెడ్డి

హిందూ ధర్మాన్ని ప్రోత్సహించేందుకు కార్యక్రమాలు నిర్వహిస్తామన్నారు. భగవంతుడిని ఎక్కువసేపు చూడాలని కాదు.. స్వామివారి భక్తుడిని అనుగ్రహించే క్షణక్షణం దర్శనం పొందితే చాలని అన్నారు. టీటీడీ చైర్మన్‌గా ఆయన పెద్దలకు విజ్ఞప్తి చేస్తున్నారు. టీటీడీ చైర్మన్ పదవిపై కోట్లాది మంది ఆశలు పెట్టుకుంటే సామాన్య భక్తుడినైన నన్ను భగవంతుడు ఆశీర్వదించాడని కరుణాకర్ రెడ్డి అన్నారు. నాలుగేళ్లుగా పాలకమండలి సభ్యుడిగా ఉన్నా నాలుగుసార్లు వీఐపీ బ్రేక్ ఈవెన్ కు వెళ్లలేదన్నారు. ఓ సాధారణ భక్తుడిలాగే తాను కూడా మహాలఘు రీతిలో స్వామివారిని ఎన్నోసార్లు దర్శించుకున్నానని చెప్పారు.

భూమన కరుణాకర్ రెడ్డి

భూమన కరుణాకర్ రెడ్డి

భూమన కరుణాకర్ రెడ్డి: టీటీడీ కొత్త చైర్మన్‌గా భూమన కరుణాకర్ రెడ్డి రెండోసారి ఎన్నికయ్యారు.

జగన్ మోహన్ రెడ్డి ఆశీస్సులతో తనకు రెండోసారి పాలకమండలి అధ్యక్షుడిగా ప్రమాణ స్వీకారం చేసే భాగ్యం కలిగిందని కరుణాకర్ రెడ్డి అన్నారు. ధనవంతులకు దర్శనం ఇవ్వడానికి నేను రాష్ట్రపతిని కాలేదు. సామాన్యులు, ఉద్యోగుల పక్షాన ఉంటానన్నారు. ఉద్యోగులకు ఇళ్ల స్థలాలు ఇచ్చే కార్యక్రమం చేస్తామన్నారు. ఈ క్రమంలో ఉదయం 9 గంటలకు పద్మావతిపురంలోని ఇంటి నుంచి బయలుదేరి గ్రామ దేవత తాతయ్య గుంట గంగమ్మ ఆలయంలో ప్రత్యేక పూజలు చేశారు. అనంతరం అలిపిరిలో జరిగిన గోపూజ కార్యక్రమంలో ఎమ్మెల్యే పాల్గొన్నారు. భూమనకు టీటీడీ అధికారులు ఘనస్వాగతం పలికారు. టీటీడీ చైర్మన్‌గా భూమన బాధ్యతలు స్వీకరించిన సందర్భంగా తిరుపతి నగరంలో అభిమానులు పెద్ద ఎత్తున ప్లెక్సీలు ఏర్పాటు చేశారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *