విశ్వక్ సేన్: జీవితంలో మరో కొత్త దశలోకి.. ఇది పబ్లిసిటీ స్టంట్ లేదా నిజమైన పెళ్లినా..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-14T10:26:55+05:30 IST

ఇప్పటి యంగ్ హీరోల కంటే విశ్వక్సేన్ భిన్నంగా ఉంటాడు. హీరోగా తనకంటూ ఓ గుర్తింపు తెచ్చుకున్న విశ్వక్సేన్ తాజాగా చేసిన ఓ ప్రకటనతో హాట్ టాపిక్ గా మారాడు. ఈ ప్రకటన ప్రకారం ఆయన పెళ్లి చేసుకోబోతున్నట్లు తెలుస్తోంది.. గతంలో ఇతని విన్యాసాలు చూసిన వారంతా.. ఇది కూడా పబ్లిసిటీ స్టంట్ అని అనుకుంటున్నారు.

విశ్వక్ సేన్: జీవితంలో మరో కొత్త దశలోకి.. ఇది పబ్లిసిటీ స్టంట్ లేదా నిజమైన పెళ్లినా..?

హీరో విశ్వక్ సేన్

ప్రస్తుతం ఉన్న యువ హీరోలతో విశ్వక్ సేన్ ది వేరే దారి. హీరోగా తనకంటూ ఓ గుర్తింపు తెచ్చుకున్న విశ్వక్సేన్ అన్ని రకాల సినిమాలతో ప్రేక్షకులను అలరించే ప్రయత్నం చేస్తున్నాడు. కాకపోతే తన సినిమాలు విడుదలకు సిద్ధమైనప్పుడు చేసే పబ్లిసిటీ కాస్త భిన్నంగా ఉంటుంది. ప్రస్తుతం ‘గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి’ చిత్రంలో హీరోగా నటిస్తున్నాడు. కృష్ణ చైతన్య దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రంలో నేహా శెట్టి కథానాయికగా నటిస్తుండగా, తెలుగు నటి అంజలి కీలక పాత్ర పోషిస్తోంది. మరి ఈ సినిమా పబ్లిసిటీ కోసం తీశారా.. లేక నిజంగానే పెళ్లి చేసుకోబోతున్నాడో తెలియదు కానీ తాజాగా విశ్వక్సేన్ సోషల్ మీడియా వేదికగా విడుదల చేసిన ఓ ప్రకటన హాట్ టాపిక్ అవుతోంది. (విశ్వక్ సేన్ ప్రకటన)

“నా అభిమానులకు మరియు శ్రేయోభిలాషులకు నేను చెప్పదలుచుకున్నది ఏమిటంటే.. ఇన్నేళ్లుగా మీరు నాపై కురిపించిన ప్రేమ మరియు మద్దతుకు నేను చాలా కృతజ్ఞుడను. నేను ఇప్పుడు నా జీవితంలో కొత్త దశలోకి ప్రవేశిస్తున్నానని ప్రకటించడానికి చాలా సంతోషంగా ఉంది. life.నేను ఒక కుటుంబాన్ని ప్రారంభించబోతున్నాను.ఆగస్టు 15న వివరాలు వెల్లడిస్తానని విశ్వక్ సేన్ ఈ ప్రకటనలో తెలిపాడు.అయితే నిజంగా పెళ్లి చేసుకుంటే.. తాను చెప్పినట్లు కాదు.. అతని అభిమానులు కూడా చాలా ఉంటారు. సంతోషం.. ఇది కూడా పబ్లిసిటీ స్టంట్ అయితే.. అతని అభిమానులు కూడా విశ్వక్సేన్‌ను జీవితంలో మళ్లీ నమ్మరు.(టాలీవుడ్ హీరో విశ్వక్ సేన్)

విశ్వక్సేన్ చేసిన ఈ ప్రకటనపై నెటిజన్లు కూడా స్పందిస్తున్నారు. ‘అన్నా ఇది పబ్లిసిటీ స్టంట్ కాదు కదా?’ పెళ్లి కూతురు ఎవరు?’, ‘ఏయ్ అన్నా.. నీకు పెళ్లయిందని చెప్పే వరకు నమ్మలేం’.. ఈ వ్యాఖ్యలే కాకుండా ఆగస్టు 15న విశ్వక్సేన్ అసలు ఏం చెప్పబోతున్నాడో ఇప్పుడు అనేది ఆసక్తికరంగా మారింది. ఈ ఆసక్తిని ఆపాలంటే… విశ్వక్ నుంచి అసలు ప్రకటన రావాల్సిందే. అప్పటి వరకు వెయిట్ అండ్ సీ..

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-14T10:26:55+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *