భోళా శంకర్ : రెమ్యూనరేషన్ విషయంలో చిరంజీవితో గొడవపై నిర్మాత ట్వీట్.. ఏమన్నాడంటే..?

చిరంజీవితో కొట్లాట వార్తలపై ఎట్టకేలకు నిర్మాత స్పందించారు. ఏం చెప్పాడో తెలుసా?

భోళా శంకర్ : రెమ్యూనరేషన్ విషయంలో చిరంజీవితో గొడవపై నిర్మాత ట్వీట్.. ఏమన్నాడంటే..?

చిరంజీవి భోళా శంకర్‌తో విభేదాలపై అనిల్ సుంకర క్లారిటీ ఇచ్చారు

భోలా శంకర్: మెగాస్టార్ చిరంజీవి మరియు దర్శకుడు మెహర్ రమేష్ ఇటీవలి చిత్రం భోలా శంకర్. తమిళ హిట్ మూవీ ‘వేదాళం’కి రీమేక్‌గా వస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని 100 కోట్ల బడ్జెట్‌తో ఎకె ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ బ్యానర్‌పై అనిల్ సుంకర నిర్మిస్తున్నారు. ఆగస్ట్ 11న ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చిన ఈ సినిమా బాక్సాఫీస్ వద్ద అలరించి ఫ్లాప్ టాక్ తెచ్చుకుంది. ఇదిలావుంటే, తాజాగా ఈ సినిమా రెమ్యూనరేషన్ విషయంలో చిరంజీవి, అనిల్ సుంకర మధ్య గొడవ జరిగిందని ఓ వార్త వైరల్‌గా మారింది.

సల్మాన్ ఖాన్: జైల్లో టాయిలెట్లు కూడా కడుగుతాను.. అంటూ సల్మాన్ చేసిన వ్యాఖ్యలు వైరల్ అవుతున్నాయి..

ఈ వార్త చాలా మీడియా వెబ్‌సైట్లలో హాట్ టాపిక్‌గా మారడంతో, ఒక మెగా అభిమాని వాట్సాప్ ద్వారా నిర్మాత అనిల్ సుంకరను సంప్రదించగా, అది ఫేక్ న్యూస్ అని సమాధానం ఇచ్చాడు. దీనికి సంబంధించిన వాట్సాప్ చాట్ స్క్రీన్ షాట్ కూడా వైరల్ గా మారింది. అయితే అది ఫేక్ అని, ఆ చాట్‌ని ఫ్యాన్స్ ఎడిట్ చేశారని కామెంట్స్ వచ్చాయి. దీనిపై అనిల్ సుంకర స్వయంగా స్పందించారు.

భోలా శంకర్ : తెలుగులో భోళా శంకర్.. హిందీ విడుదలకు రెడీ.. మెగాస్టార్‌కి డబ్బింగ్ చెప్పేదెవరో తెలుసా?

“సోషల్ మీడియా, వెబ్‌సైట్ కథనాలలో వస్తున్న వార్తల్లో నిజం లేదు. అవి ఎలాంటి ఆధారం లేని పుకార్లు. దయచేసి వాటిని నమ్మవద్దు. అలాగే వాటిపై వాదనలు చేయవద్దు” అని ట్వీట్ చేశాడు. ఇదిలా ఉంటే చిరంజీవితో మరో సినిమా చేయబోతున్నానని, ఆ సినిమాతో వస్తున్న విమర్శలన్నింటికీ సమాధానం చెబుతానని అనిల్ సుంకర వాట్సాప్ చాట్ లో తెలిపారు. తెలుగులో తన మేనియా చూపించలేకపోయిన భోళా శంకర్ ఇప్పుడు హిందీ బాక్సాఫీస్ వద్ద కలెక్షన్లు రాబట్టేందుకు రెడీ అవుతున్నాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *