ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్: సిరీస్-3 ఎప్పుడు!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-15T13:22:53+05:30 IST

ఓటీటీ వేదికగా ‘ది ఫ్యామిలీమ్యాన్’ సిరీస్ భారతీయ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్న సంగతి తెలిసిందే! ఇప్పటికే విడుదలైన రెండు సీజన్‌లు వినోదాత్మకంగా సాగుతున్నాయి. ఇప్పుడు మూడో సీజన్ కోసం అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. దీనిపై సిరీస్ రూపకర్తలు రాజ్, డీకే స్పందించారు.

ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్: సిరీస్-3 ఎప్పుడు!

‘ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్’ ((ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్) ఓటీటీ వేదికగా ఈ సిరీస్ భారతీయ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్న సంగతి తెలిసిందే! ఇప్పటికే విడుదలైన రెండు సీజన్‌లు వినోదాత్మకంగా సాగుతున్నాయి. ఇప్పుడు మూడో సీజన్ కోసం అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. దీనిపై సిరీస్ రూపకర్తలు రాజ్, డీకే స్పందించారు. ఈ ఏడాది చివరికల్లా ‘ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్-3’ ప్రారంభం కానుందని తెలిపారు. ఈ నెల 18 నుంచి ‘గన్స్ అండ్ గులాబీ’ ప్రసారం కానున్న నేపథ్యంలో తాజా ఇంటర్వ్యూలో రాజ్, డీకే ఆసక్తికర విషయాలు చెప్పారు.

“ప్రస్తుతం మా ముందు చాలా విషయాలు ఉన్నాయి. ‘గన్స్ అండ్ రోజెస్’ స్ట్రీమింగ్‌కు సిద్ధంగా ఉంది. ఇది పూర్తయిన వెంటనే ‘ఫ్యామిలీమ్యాన్-3’ చిత్రాన్ని ప్రారంభిస్తాము. తరువాత సెట్స్‌పైకి తీసుకెళతాము. ఈ ఏడాది.. తదుపరి చిత్రం ‘ఫర్జీ 2’కి ఇంకా సమయం ఉంది. ప్రస్తుతం మా దృష్టి ఫ్యామిలీ మ్యాన్-3పై ఉంది. ‘సిటాడెల్’ దాదాపు పూర్తయింది. ఎన్నో కష్టాలను అధిగమించి విజయవంతంగా పూర్తి చేసాము. అవుట్‌పుట్ బాగుంది, ” అతను \ వాడు చెప్పాడు.

వరుణ్ ధావన్, సమంత కీలక పాత్రలు పోషించారు. ‘ది ఫ్యామిలీ వాన్’ సిరీస్ స్పై థ్రిల్లర్. శ్రీకాంత్ తివారీ థ్రెట్ అనాలిసిస్ మరియు సర్వైవల్ సెల్‌లో ఏజెంట్‌గా పనిచేస్తున్నారు. భారత్‌పై దాడి చేసేందుకు తీవ్రవాదులు మరియు సంఘ వ్యతిరేక శక్తుల పన్నాగాలను ముందే పసిగట్టడమే TASC పని. ఇక మూడో భాగంలో చైనా నుంచి భారత్ ఎదుర్కొంటున్న గడ్డు పరిస్థితికి వ్యతిరేకంగా మనోజ్ తివారీ అండ్ టీమ్ పోరాడనున్నట్లు తెలుస్తోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-15T13:22:53+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *