మట్కా: మెగా ప్రిన్స్ కోసం నోరా ఫతేహి..

మెగా ప్రిన్స్ వరుణ్ తేజ్ నటించిన తొలి పాన్ ఇండియా మూవీ ‘మట్కా’. ‘పలాస 1978’ దర్శకుడు కరుణ కుమార్ దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ చిత్రంలో బాలీవుడ్ హీరోయిన్, డ్యాన్సర్ నోరా ఫతేహి హీరోయిన్ గా నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. వైరా ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ పతాకంపై మోహన్ చెరుకూరి (సివిఎం) డా. విజయేందర్ రెడ్డి నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రం గ్రాండ్ లాంచ్ ఇటీవలే పూర్తయింది. ప్రస్తుతం ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన వర్క్ షాప్ జరుగుతున్నట్లు తెలుస్తోంది.

మొదట్లో నోరాకి లుక్ టెస్ట్ చేశారు. తర్వాత రోల్ ప్రిపరేషన్ కోసం జరిగిన వర్క్‌షాప్‌కి హాజరయింది. సబ్జెక్ట్‌ని ఇష్టపడి, తన పాత్రను పోషించడానికి సిద్ధంగా ఉన్న నోరా, మేకింగ్ దశలో తప్పులు జరగకుండా అన్ని జాగ్రత్తలు తీసుకుంటోంది. ఆమె డెడికేషన్ చూసి యూనిట్ కూడా ఆశ్చర్యపోతోంది. నోరా ఫతేహీ డ్యాన్స్ నంబర్‌ను కలిగి ఉంటుందని, ఆమె పాత్ర చిత్రానికి కీలకమని మేకర్స్ అంటున్నారు. అందుకే షూటింగ్ ఇంకా ప్రారంభం కానప్పటికీ సినిమాలో ఛాలెంజింగ్ క్యారెక్టర్ చేయడానికి ప్రత్యేక శ్రద్ధ తీసుకుంటోంది. 1958-1982 మధ్య జరిగే సినిమా సెట్‌లో వైజాగ్ అమ్మాయిగా నటించడం పెద్ద ఛాలెంజ్. నోరా ఫతేహి ప్రస్తుతం హైదరాబాద్‌లో ఉన్నారు. ఆమె మూడు రోజుల పాటు టీమ్‌తో ఉంటుందని మేకర్స్ ఇటీవల ప్రకటించారు. (మట్కా మూవీ అప్‌డేట్)

Nora.jpg

ఈ చిత్రంలో వరుణ్ తేజ్ సరసన మీనాక్షి చౌదరి మరో హీరోయిన్ గా నటిస్తుండగా, నవీన్ చంద్ర, కన్నడ కిషోర్ ఇతర పాత్రల్లో కనిపించనున్నారు. 60వ దశకంలో వైజాగ్‌ను తలపించేలా ఈ సినిమా కోసం భారీ పాతకాలపు సెట్‌ను నిర్మించనున్నారు. 60ల నాటి వాతావరణాన్ని, అనుభూతిని కలిగించేలా చిత్ర బృందం చాలా జాగ్రత్తలు తీసుకుంటోంది. ఈ చిత్రానికి ఆశిష్ తేజ ప్రొడక్షన్ డిజైనర్ కాగా, సురేష్ ఆర్ట్ డైరెక్టర్. జివి ప్రకాష్ కుమార్ సంగీతం సమకూర్చారు.

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-16T21:38:01+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *