చంద్రముఖి 2 : డబ్బింగ్ సమయంలో చంద్రముఖి ఎంట్రీ… వీడియో వైరల్

చంద్రముఖి 2 డబ్బింగ్ పనులు కూడా ప్రారంభమయ్యాయి. ఈ ఎపిసోడ్‌లో నటుడు వడివేలు డబ్బింగ్ చెబుతుండగా..

చంద్రముఖి 2 : డబ్బింగ్ సమయంలో చంద్రముఖి ఎంట్రీ... వీడియో వైరల్

వడివేలు రాఘవ లారెన్స్ కంగనా రనౌత్ చంద్రముఖి 2కి డబ్బింగ్ చెప్పడం ప్రారంభించారు.

చంద్రముఖి 2 : సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ నటించిన హారర్ కామెడీ చిత్రం ‘చంద్రముఖి’. 18 ఏళ్ల తర్వాత ఇప్పుడు ఆ సినిమాకు సీక్వెల్ రాబోతోంది. అయితే ఈ సీక్వెల్ ను రాఘవ లారెన్స్ హీరోగా తెరకెక్కించనున్నారు. మొదటి భాగంలో జ్యోతిక చంద్రముఖిగా కనిపిస్తే, ఇప్పుడు కంగనా రనౌత్ చంద్రముఖిగా కనిపించనుంది. ఈ సీక్వెల్‌లో వడివేలు, రావు రమేష్, రాధిక, లక్ష్మీ మీనన్ తదితరులు ప్రధాన పాత్రలు పోషిస్తున్నారు.

శిల్పాశెట్టి : లేచి నిలబడి జెండా ఎగురవేసిన హీరోయిన్.. తనకు రూల్స్ తెలుసు అని ఇంగితజ్ఞానం లేక ట్రోల్స్ కౌంటర్..

షూటింగ్ మొత్తం పూర్తి చేసుకున్న ఈ సినిమా ప్రస్తుతం పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులు జరుపుకుంటుంది. ఈ కార్యక్రమంలో డబ్బింగ్ పనులు కూడా మొదలయ్యాయి. ఇక వడివేలు డబ్బింగ్ స్టూడియోలో డబ్బింగ్ చెబుతుండగా ఒక్కసారిగా చంద్రముఖి వాయిస్ వచ్చింది. ‘‘మీకున్నంత ధైర్యం ఎవరికైనా ఉంటే మళ్లీ వస్తా’’ చంద్రముఖి గొంతు వినగానే భయపడిన వడివేలు.. ‘‘నేను డబ్బింగ్ చెప్పేందుకు వచ్చాను మేడమ్’’ అని బదులిచ్చాడు. ప్రమోషన్స్‌లో భాగంగా చిత్ర యూనిట్ ఈ కామెడీ వీడియోను షేర్ చేసింది.

విశ్వక్ – నేహా : నిన్న విజయ్, సమంత.. నేడు విశ్వక్, నేహా శెట్టి.. నెటిజన్లు ట్రోల్ చేస్తున్నారు..

ఇప్పుడు ఈ వీడియో వైరల్ అవుతోంది. చంద్రముఖి 1 చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించిన పి వాసు ఈ సీక్వెల్‌కు కూడా దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ఆస్కార్ విజేత ఎంఎం కీరవాణి ఈ చిత్రానికి సంగీతం సమకూరుస్తున్నారు. తాజాగా ఈ సినిమా నుంచి విడుదలైన మొదటి పాట ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంది. తమిళం, తెలుగు, హిందీ, కన్నడ, మలయాళ భాషలతో పాటు ఈ సినిమా కూడా విడుదల కానుంది. ఈ సినిమా వినాయక చవితి కానుకగా సెప్టెంబర్‌లో విడుదల కానుంది. ఇదిలా ఉంటే ఇప్పటికే చంద్రముఖికి సీక్వెల్ గా వచ్చిన వెంకటేష్ ‘నాగవల్లి’ సినిమా బాక్సాఫీస్ వద్ద బోల్తా కొట్టింది. మరి ఈ సీక్వెల్ ఎలా అలరిస్తుందో చూడాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *