శ్రేయాస్ అయ్యర్ : శ్రేయాస్ అయ్యర్.. నిజంగా మనసున్న మ రాజు.. వీడియో వైరల్

వెన్నునొప్పి కారణంగా టీమిండియా మిడిలార్డర్ బ్యాట్స్‌మెన్ శ్రేయాస్ అయ్యర్ కొంతకాలంగా జట్టుకు దూరమయ్యాడు. శస్త్రచికిత్స నుంచి కోలుకున్న అయ్యర్ ప్రస్తుతం బెంగళూరులోని నేషనల్ క్రికెట్ అకాడమీలో పునరావాసం పొందుతున్నాడు.

శ్రేయాస్ అయ్యర్ : శ్రేయాస్ అయ్యర్.. నిజంగా మనసున్న మ రాజు.. వీడియో వైరల్

శ్రేయాస్ అయ్యర్

శ్రేయాస్ అయ్యర్ నగదు పంపిణీ: టీమిండియా మిడిల్ ఆర్డర్ బ్యాటర్ శ్రేయాస్ అయ్యర్ (శ్రేయాస్ అయ్యర్) వెన్నునొప్పి కారణంగా కొంతకాలంగా ఆటకు దూరంగా ఉన్నాడు. శస్త్రచికిత్స తర్వాత, అయ్యర్ ప్రస్తుతం బెంగళూరులోని నేషనల్ క్రికెట్ అకాడమీ (NCA)లో పునరావాసం పొందుతున్నారు. అక్కడ మ్యాచ్ ఫిట్ నెస్ సాధించే పనిలో ఉన్నాడు. కాగా, అయ్యర్‌కి సంబంధించిన వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. ఈ వీడియో చూసిన వారంతా అయ్యర్‌ని కొనియాడుతున్నారు.

శ్రేయాస్ బుధవారం పని నిమిత్తం బయటకు వెళ్లాడు. పని ముగించుకుని కారు వద్దకు వచ్చి ఎక్కుతుండగా ఓ వ్యక్తి తన బిడ్డతో అక్కడికి వచ్చాడు. సాయం చేయమని అడిగాడు. శ్రేయాస్ అయ్యర్ వారిని చిరునవ్వుతో పలకరించి అతని పేరు అడిగాడు. అతని మాటలు విని వెంటనే జేబులోంచి కొంత డబ్బు తీసి వారికి ఇచ్చాడు. మరో వ్యక్తి వచ్చి డబ్బులు కూడా ఇచ్చాడు. దీన్ని ఎవరో వీడియో తీసి సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేయడంతో వైరల్‌గా మారింది. నువ్వే మా గుండెల్లో రారాజు అంటూ నెటిజన్లు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు.

వన్డే ప్రపంచకప్ : టీమ్ ఇండియాను వేధిస్తున్న నంబర్ 4 సమస్య.. ఎవరూ ఊహించని సూచన.. యాజమాన్యం అంగీకరిస్తుందా..?

గత కొంత కాలంగా టీమ్ ఇండియా సమస్య నంబర్ 4తో బాధపడుతోంది. యువరాజ్ సింగ్ రిటైర్మెంట్ తర్వాత చాలా మంది ఆటగాళ్లు ఆ స్థానంలో ఆడారు. ఆ స్థానంలో సీనియర్ ఆటగాడు అజింక్యా రహానే, సంజూ శాంసన్, శ్రేయాస్ అయ్యర్ సహా పలువురు బ్యాటింగ్‌కు వచ్చారు. అయితే.. వీటన్నింటిలో శ్రేయ సంఖ్య మాత్రమే కాస్త మెరుగ్గా ఉంది. ఆ స్థానంలో నిలకడగా రాణించాడు.

దీంతో టీమిండియా నెం.4 కష్టాలు తీరినట్లేనని, ప్రపంచకప్ లోనూ అయ్యర్ ఆ స్థానాన్ని కైవసం చేసుకుంటాడని అందరూ భావిస్తున్న తరుణంలో వెన్నునొప్పితో వెనుదిరిగాడు. దీంతో టీమిండియా నంబర్ 4 కష్టాలు మొదలయ్యాయి.ప్రస్తుతం వెన్ను గాయం నుంచి కోలుకున్న అయ్యర్ మళ్లీ ప్రాక్టీస్ ప్రారంభించాడు. కానీ.. అతను పూర్తి మ్యాచ్ ఫిట్ నెస్ సాధించాడా..? లేదా అనేది ఇంకా తెలియరాలేదు. ఈ నెల 20న ఆసియా కప్‌లో పాల్గొనే భారత జట్టును సెలక్షన్ కమిటీ ప్రకటించే అవకాశం ఉంది. మరి శ్రేయాస్‌కి స్థానం ఇస్తారో లేదో చూడాలి.

ఆసియా కప్ : ఒక సారి టీ20, మరో సారి వన్డే ఫార్మాట్.. దీని వల్లేనా..?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *