బుద్ధా వెంకన్న : చంద్రబాబుది గాంధీ సిద్ధాంతం, లోకేష్ ది భగత్ సింగ్ సిద్ధాంతం : బుద్ధా వెంకన్న

నారా లోకేశ్‌కు పలు కళారూపాలతో ఘన స్వాగతం పలికేందుకు కృష్ణాజిల్లా టీడీపీ నేతలు సిద్ధమవుతున్నారు. లోకేష్ కు స్వాగతం పలుకుతూ ఫ్లెక్సీ బ్యానర్లు పెద్ద ఎత్తున ఏర్పాటు చేశారు. కృష్ణాజిల్లా టీడీపీలో విభేదాలు లేవని నేతలంతా ఏకతాటిపైకి వస్తున్నారు. లోకేష్ కు స్వాగతం పలికేందుకు సిద్ధమవుతున్నారు.

బుద్ధా వెంకన్న : చంద్రబాబుది గాంధీ సిద్ధాంతం, లోకేష్ ది భగత్ సింగ్ సిద్ధాంతం : బుద్ధా వెంకన్న

యువగలం పాదయాత్ర

యువగళం పాదయాత్ర సన్నాహక సమావేశం : యువగళం యాత్రలో లోకేష్ ఉత్సాహంగా ముందుకు సాగుతున్నారు. పలువురితో భేటీ కానున్నారు..అమరావతి జిల్లాల్లో ఆయా ప్రాంతాల్లోని వైసీపీ నేతలకు సవాళ్లు విసురుతూ కొనసాగుతున్న లోకేష్ పాదయాత్ర కొనసాగుతోంది. ఆయా ప్రాంతాల్లో లోకేష్ పాదయాత్రకు టీడీపీ నేతలు ఘనస్వాగతం పలుకుతున్నారు. ఈ కార్యక్రమంలో లోకేష్ పాదయాత్ర విజయవాడలోకి ప్రవేశించనుంది. దీంతో టీడీపీ రాష్ట్ర ప్రధాన కార్యదర్శి బుద్దా వెంకన్న నివాసంలో టీడీపీ నేతలు యుగవాగళం పాదయాత్ర స్నాహక సభ నిర్వహించారు. ఈ సమావేశంలో గద్దెరామ్మోహన్, వెంకన్న, నాగుల్ మీరా, కేశినేని చిన్నితో పాటు పలువురు టీడీపీ నేతలు పాల్గొన్నారు.

ఈ సందర్భంగా బుద్దా వెంకన్న మాట్లాడుతూ.. నారా లోకేష్‌కు భారతదేశంలోనే పలు కళారూపాలతో ఘనస్వాగతం పలుకుతామన్నారు. లోకేష్ కు స్వాగతం పలుకుతూ పెద్ద ఫ్లెక్సీ బ్యానర్ ఏర్పాటు చేశామని, ఎవరైనా తొలగిస్తే తీవ్రంగా ప్రతిస్పందిస్తామని చెప్పారు. పోలీసులు, అధికారులు ఇబ్బందులకు గురిచేస్తున్నారని, అయితే వాటిని అధిగమించి పక్కా ప్రణాళికతో లోకేష్‌కు ఘనస్వాగతం పలుకుతామని స్పష్టం చేశారు.

JC ప్రభాకర్ రెడ్డి : గోడ కట్టలేని తాడిపత్రికి ఎమ్మెల్యే ఏం చేస్తారు? : జెసి ప్రభాకర్ రెడ్డి

చంద్రబాబు గాంధీ సిద్ధాంతం లోకేశ్, భగత్ సింగ్ సిద్ధాంతమని..లోకేశ్ మాటకు మాట సమాధానం చెబుతూ ఎన్నో అడ్డంకులను అధిగమించి విజయవంతంగా ముందుకు సాగుతున్నారన్నారు. కృష్ణా జిల్లాలో టీడీపీలో గ్రూపులున్నాయని, అందరం కలిసి పనిచేస్తున్నామని వస్తున్న వార్తల్లో వాస్తవం లేదని అన్నారు. లోకేష్ ను కలిసి ఆహ్వానిస్తామని కృష్ణాజిల్లా టీడీపీ నేతలు స్పష్టం చేశారు. గన్నవరం టీడీపీకి చెందిన కంచుకోట వల్లభనేని వంశీ తన మనసులోని మాటను చెప్పే విధంగా మన సభ జరుగుతుందన్నారు. విజయవాడలో మూడు స్థానాల్లో టీడీపీ విజయం సాధిస్తుందని ధీమా వ్యక్తం చేశారు. విజయవాడ వెస్ట్ సీటు విషయంలో అధ్యక్షుడు చంద్రబాబు నిర్ణయానికి కట్టుబడి ఉంటానని బుద్దా అన్నారు.

ఈ సమావేశంలో పాల్గొన్న కేశినేని శివనాథ్ మాట్లాడారు.. నారా లోకేష్ యువగళం పాదయాత్ర 19వ తేదీ మధ్యాహ్నం కృష్ణా జిల్లాలోకి ప్రవేశించనుంది.. విజయవాడ నగరంతో పాటు లక్షలాది మందితో గన్నవరం బహిరంగ సభ జరగనుంది. పాదయాత్రలో అందరూ పాల్గొనాలని లోకేష్ విజ్ఞప్తి చేశారు. ఎవరినీ పేరు పెట్టి పిలవాల్సిన అవసరం లేదని, చిన్నా పెద్దా అందరూ పాల్గొని విజయవంతం చేయాలని పిలుపునిచ్చారు. ఈ సభతో టీడీపీకి అధికారం ఉందో లేదో చెప్పాలన్నారు.

ఆంధ్రా రాజకీయాలు: త్రిశూల వ్యూహంతో అయోమయంలో పడుతున్న చంద్రబాబు, పవన్, లోకేష్!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *